આ દિવસોમાં, કલર્સ ટીવીનો રિયાલિટી શો બિગ બોસ 14 ઘણી બધી હેડલાઇન્સ એકઠા કરે તેવું લાગે છે. શોની પાછલી સીઝનની જેમ, મેકર્સ પણ આ શોને હિટ બનાવવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે. તેમજ સ્પર્ધકો પણ તેમના પગ સ્થાપિત કરવા માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. જ્યારથી આ સીઝન શરૂ થઈ છે. ત્યારથી ઘણી રુચિ જોવા મળી. શો ટીઆરપીમાં પણ સારી કમાણી કરી રહ્યો છે. તમારામાંથી ઘણા ઓછા લોકોને ખબર હશે કે આ શોમાં હોસ્ટ તરીકે દેખાનાર સલમાન ખાન પણ આખી સીઝન દરમિયાન આ ઘરના એક ઓરડામાં રહે છે.

Image Credit

તાજેતરમાં સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક ફોટા લીક થયા છે. આ તસવીરોને સલમાન ખાનના રૂમના ફોટા કહેવામાં આવી રહ્યા છે. ખાસ વાત એ છે કે ચિત્રોમાં બતાવેલ રૂમ ખૂબ જ વૈભવી અને વૈભવી છે. ચાલો અમે તમને રૂમ કેટલાક આંતરિક ફોટા બતાવીએ.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બિગ બોસના ઘરે એક અલગ ઓરડો શણગારવામાં આવ્યો છે, જેમાં સલમાન ખાનના રોકાણ માટે સંપૂર્ણ વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે. આમાં તેમની સુવિધાઓની વિશેષ કાળજી લેવામાં આવી છે. લીવીંગ રૂમમાં એક જિમ અને ઘણા બધા વૈભવી ચીજો છે, જે તેને એક સંપૂર્ણ રૂમમાં બનાવે છે.

Image Credit

ઘરના ડિઝાઇનરની વાત કરીએ તો, તે આર્ટ ડિરેક્ટર ઉમંગ કુમાર દ્વારા ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે, જે મેક્સીકન શૈલીથી સ્વીકારવામાં આવી છે. તેમજ સલમાન ખાનની પસંદ અને નાપસંદની પણ સારી કાળજી લેવામાં આવે છે.

Image Credit

સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, સલમાન વીકેન્ડના દિવસે બંને એપિસોડ દરમિયાન આ ઘરમાં રહે છે. આવી સ્થિતિમાં, તેમના મકાનના રૂમની વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે. આ રૂમની બહાર, સલમાન ખાનનું નામ પણ સ્પષ્ટ રીતે મૂડી અક્ષરોમાં લખાયેલું છે. રૂમમાં વિશાળ ટીવી સ્ક્રીન અને કોચથી સેટ તેની સુંદરતામાં વધારો કરે છે.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કોરોના યુગમાં સલમાન ખાનને શૂટિંગ કર્યા પછી તે તેના ઘરે જતો નથી પરંતુ આ રૂમમાં જ રહે છે. થોડા દિવસો પહેલા તેણે કહ્યું હતું કે, “હું શૂટિંગ પછી ઘરે  જવામાં ડર લાગે છે કારણ કે મારા ઘર પર એક નવજાત બાળકી છે, જે મારી બહેન અર્પિતાની પુત્રી અને મારી ભત્રીજી છે. સાથે મારી જૂની કાકી હેલેન અને મારા માતાપિતા પણ. ”

Image Credit

આગળ સલમાને કહ્યું, “મારા કુટુંબમાં ઘણા વરિષ્ઠ નાગરિકો છે, આવી સ્થિતિમાં જો તેઓને ચેપ લાગે  તો અમે અમે સંભાળી લેશું પરંતુ બાળકોને સંભાળવા એટલા સહેલા નથી.” હું મારા માટે નહીં પણ મારા પરિવાર માટે ચેપથી ડરતો નથી. જણાવી દઈએ કે સિદ્ધાર્થ શુક્લા, હિના ખાન અને ગૌહર ખાન પહેલા જ આ શોમાંથી પસાર થઈ ચૂક્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, સ્પર્ધકો એકલા રમતો રમી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *