બેબોના નામથી તમામ બોલિવૂડમાં પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કરીના કપૂર ખાન હવે ફિલ્મોમાં સક્રિય નથી. જો કે, આ હોવા છતાં, સમાચારો અને હેડલાઇન્સમાં, કરીના અન્ય અભિનેત્રીઓની લગભગ સમાન દેખાતી હોય છે. આનું એક સૌથી મોટું કારણ તેમનો ફેનબેસ છે, જેના વિશે આપણને કંઈપણ ખાસ કહેવાની જરૂર નથી. તેમજ તે બોલિવૂડની કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓમાંનો એક છે જે શાહી પરિવાર સાથે સંકળાયેલા છે. અને થોડા સમય પહેલા તેમના વિશે એવા અહેવાલો પણ આવ્યા હતા કે ટૂંક સમયમાં કરીના પણ માતા બનવા જઇ રહી છે. અને ચાહકો માટે પણ આ સારા સમાચાર ઓછા નહોતા, તેથી તેના માતા બનવાના સમાચાર પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા જોવા મળ્યા હતા.

Image Credit

ચાલો આપણે જાણીએ કે કરીનાની આ બીજી ગર્ભાવસ્થા છે, જે તે આજકાલ દિલ્હીમાં એન્જોય કરી રહી છે. તેની સાથે તેનો પુત્ર તૈમૂર પણ ઘણીવાર જોવા મળે છે. થોડા દિવસો પહેલા તૈમૂરની કેટલીક તસવીરો વાયરલ થઈ હતી જેમાં તે માતા કરીના અને તેની સ્પેનિશ શિક્ષક સાથે જોવા મળી હતી. ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે કરીનાની ગર્ભાવસ્થાના લગભગ પાંચમા મહિના છે અને તે આ સમયની આ સુંદર ક્ષણોનો ખૂબ આનંદ લઈ રહી છે.

Image Credit

અને હવે ફરી એકવાર કરીનાને સ્પોટ કરવામાં આવી છે, જેમાં તે એક MIDI માં જોવા મળી શકે છે. વળી, અભિનેત્રીએ ઓવર સાઇઝ ડેનિમ જેકેટ પણ પહેર્યું છે, જે તેના કોમ્બિનેશન પર ઘણું ઇન્જેક્શન આપી રહ્યું છે. હંમેશની જેમ આ તસવીરોમાં કરીના ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે અને આ તસવીરોમાં તેનું બેબી બમ્પ પણ ખૂબ સ્પષ્ટ છે. કરીનાના ચહેરા પર એક અલગ ગર્ભાવસ્થાની ગ્લો જોઈ શકાય છે, જે સામાન્ય રીતે માતાના ચહેરા પર જોવા મળે છે.

કરીનાએ એક તરફ સ્ટાઇલિશ ડ્રેસ પહેર્યો છે તો બીજી તરફ તે તેના લુકમાં ખૂબ જ સરળ સાદગી ઉમેરી રહી છે. બીજી તરફ, જો આપણે તેના પહેલા ગર્ભાવસ્થાના દેખાવ વિશે વાત કરીએ, તો તૈમુર જન્મ દરમિયાન ઘણી વખત સમાચારોમાં જોવા મળ્યો હતો અને તે સમયે તેનો લુક એકદમ વાયરલ હતો. જો આપણે કરીનાના નાના મહેમાન વિશે વાત કરીએ, તો પછી તમને જણાવી દઈએ કે આવતા વર્ષ 2021 માં કરીના તેના બાળકને જન્મ આપવા જઇ રહી છે.

Image Credit

જો આપણે પરિવારની વાત કરીએ તો થોડા સમય પહેલા આ લોકો પટૌડી પરિવારની પુત્રી સારા અલી ખાનને કારણે પણ હેડલાઇન્સમાં જોવા મળ્યા હતા. આ તે સમયે છે જ્યારે સારા અલી ખાનની દવાઓના કેસમાં એનસીબી દ્વારા પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિમાં પિતા સૈફ અલી ખાન તેની પુત્રીથી ખૂબ ગુસ્સે હતા, જેના કારણે તેમણે તે સ્થિતિમાં પુત્રી સારાને છોડી દીધી અને દિલ્હી આવી ગયા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *