વિવાહ ફિલ્મની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી આજકાલ તેની ગર્ભાવસ્થાને કારણે હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે અમૃતા બોલીવુડમાં ઇશ્ક વિશ્ક, મૈં હૂં ના, વિવાહ સહિત ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે અને આ બધી ફિલ્મો તેની સુપરડુપર હિટ રહી છે અને લાંબા સમયથી પડદાથી દૂર રહેતી અમૃતાએ તેની પ્રેગનન્સીના સમાચાર આપીને બધાને ખુશ કરી દીધા હતા.આમ કહો કે અમૃતાએ આરજે અનમોલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને હવે તે માતા બનવા જઇ રહી છે, આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ નવરાત્રીના પ્રસંગે એક વીડિયો આપ્યો હતો. શેર કર્યો છે સાથે જ એક પ્રેમ સંદેશ પણ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

મને કહો કે 23 ઓક્ટોબરે અમૃતાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક બાળકને ફ્લન્ટ કરતા એક વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેમાં અમૃતા રેડ કલરની સાડીમાં સુંદર લાગી રહી છે અને તેના વીડિયો સાથે અમૃતાએ લખ્યું છે, “માય ડિયર” નૌવા મહિના અને નવરાત્રી ‘9 મહિનામાં નવરાત્રીના પવિત્ર તહેવાર પર જવાને કારણે હું ખૂબ જ આનંદ અનુભવું છું.

Image Credit

નવરાત્રીના નવ દિવસ માતા બીજાના 9 અવતારોને સમર્પિત છે અને આ વખતે હું જાતે જ માતાના અવતાર લેવા એક નવા તબક્કામાં પ્રવેશ કરી રહી છું.હું હૃદયપૂર્વક માતા દુર્ગાને નમન કરું છું અને તેમના ચરણોમાં સમર્પિત છું. અમૃતાએ વધુમાં લખ્યું છે કે માતા બનેલી દરેક સ્ત્રીને માતા દુર્ગા શક્તિ આપવી જોઈએ અને આપ સૌને ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છા અને પ્રેમ બન્યો રહે.

Image Credit

તેમજ અમૃતાના પતિ આરજે અનમોલ પણ પિતા બનવા માટે તૈયાર છે અને તે ખૂબ જ ખુશ છે અને આજકાલ તેની પત્ની અમૃતાની સારી સંભાળ લઈ રહ્યો છે અને તાજેતરમાં જ તેના એક ઇન્ટરવ્યુમાં આરજે અનમલે કહ્યું હતું કે હું છું ઘણા દિવસો સુધી, હું મારી જાતને દુનિયાની ટોચ પર અનુભવું છું અને તે બધા તેના ભાગ્ય અને ભાગ્ય પર આધારિત છે જેનો હું સંપૂર્ણ વિશ્વાસ કરું છું. તે પહેલાં પણ, અમૃતા રાના બેબી બમ્પની એક તસ્વીર એકદમ વાયરલ થઈ હતી, જેમાં અભિનેત્રીનો સફેદ રંગ અમૃતા તેના કપડામાં ખૂબ સારી દેખાઈ રહી હતી અને આ તસવીરમાં તેનો પતિ આરજે અનમોલ પણ જોવા મળ્યો હતો.

જુઓ વિડીઓ :

તમને જણાવી દઈએ કે આ તસવીરો અમૃતાના ક્લિનિકમાંથી બહાર નીકળવાની છે જ્યાં તેને પહેલી વાર મળી હતી અને ત્યારબાદ થોડીવારમાં જ આ તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ ગઈ હતી અને બધાએ અભિનેત્રીની પ્રશંસા આપવાનું શરૂ કર્યું હતું. અમૃતાના અંગત જીવનમાં, અભિનેત્રીએ સાત વર્ષના સંબંધ પછી 2016 માં ગુપ્તરૂપે રેડિયો જોકી આરજે અનમોલ સાથે લગ્ન કર્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *