બોલિવૂડમાં પોતાના સશક્ત એક્શન અને સંવાદને કારણે દરેકનું દિલ જીતનાર સન્ની દેઓલ 64 વર્ષનો છે અને તાજેતરમાં 19 ઓક્ટોબરના રોજ સની દેઓલે તેનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો છે સની દેઓલ બોલિવૂડમાં એક કરતા વધારે સુપરહિટ એક્શન ફિલ્મ આપી ચુકી છે. અને તેથી તે એક્શન હિરો તરીકે પણ ઓળખાય છે સની દેઓલ પાસે આટલો જોરદાર સંવાદ છે જે હજી પણ લોકોની જીભ પર આધારીત છે અને આજે અમે તમને સન્ની દેવલની બે બહેનો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ બહુ ઓછા લોકો જાણે છે.

Image Credit

સની દેઓલના પરિવાર વિશે મોટાભાગના લોકો જાણે છે કે સન્ની દેઓલ અભિનેતા ધર્મેન્દ્રનો પુત્ર છે અને ધર્મેન્દ્રના બે લગ્ન છે, જેમાં તેણે પ્રકાશ કૌર સાથે લગ્ન કર્યા, જેમાં ચાર સંતાનો હતા જેમાં સની દેઓલ, બોબી દેઓલ અને ત્યાં બે પુત્રીઓ છે જે અજેતા અને વિજેતા છે અને ત્યારબાદ ધર્મેન્દ્રના બીજા લગ્ન હેમા માલિની સાથે થયા છે, જેની સાથે તેની બે પુત્રી ઇશા દેઓલ અને અહના દેઓલ હતી.હેષા માલિનીની દીકરીઓ ઇશા અને અહના બંને લાઈમ લાઈટમાં રહેવા દો ઇશા દેઓલે કેટલીક ફિલ્મો પણ કરી છે.

Image Credit

સની દેઓલની અસલી બહેનો વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે, કારણ કે તેમની બંને બહેનો લાઇમલાઇટથી દૂર છે અને આજે અમે તમને જણાવીશું કે બંનેએ શું કહ્યું અને શું કર્યું.સન્ની દેઓલની બે વાસ્તવિક બહેનોનું નામ અજિતા છે. અને વિજેતા છે અને ભાઈ અને પિતા સુપરસ્ટાર હોવા છતાં, તે બંને વહેતી ચૂનાના પ્રકાશથી દૂર રહે છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સની દેઓલ અને બોબી દેઓલે તેમની બંને બહેનો સાથે ખૂબ સરસ બંધન કર્યું છે અને થોડા દિવસો પહેલા જ બોબી દેઓલે મોટી બહેન અજિતા સાથે એક તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં ભાઈ-બહેન એક સાથે ખૂબ સુંદર દેખાતા હતા અને સની દેઓલ તે ઘણી વાર બહેનો સાથે તસવીરો પણ શેર કરતો રહે છે તમારી માહિતી માટે, તમને જણાવી દઈએ કે સની દેઓલની બહેનો તેમના જીવનમાં વ્યસ્ત છે અને તે બંને અમેરિકાના કેલિફોર્નિયામાં સ્થાયી થયા છે અને મીડિયા અહેવાલો સૂચવે છે કે સની દેઓલની આ બહેનો તેમના મોટાભાગના કૌટુંબિક કાર્યોમાં પણ જોવા મળતી નથી.

Image Credit

મીડિયા માહિતી અનુસાર, અજિતાએ કિરણ ચૌધરી નામના વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા છે, જે ભારતમાંથી 1000 ડેકોરેટિવ ડિઝાઇન ફ્રોમ નામના પુસ્તકની લેખક છે અને તેની મોટી બહેન સાથે સન્ની દેઓલની નાની બહેન વિનર, યુએસમાં રહે છે. અને ધર્મેન્દ્રએ વિજેતા માટે એક પ્રોડક્શન હાઉસ પણ ખોલ્યું છે જે વિજેતા દ્વારા ચલાવવામાં આવે છે અને આ પ્રોડક્શન હાઉસની સાથે, વિજેતા ઘણાં બધાં કમર્શિયલ પણ કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *