બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાણી નેશનલ ક્રશ તરીકે પણ જાણીતી છે. દિશાની સુંદરતાની પ્રશંસા કરવામાં આવે છે. તેઓ જ્યાં પણ પસાર થાય છે, લોકોની નજર તેમના પર અટકી જાય છે. દિશા સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તેની જબરદસ્ત ફેન ફોલોઇંગ છે, ખાસ કરીને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર. અહીં 3 કરોડ 92 લાખથી વધુ લોકો તેને ફોલો કરે છે. દિશા તેના ચાહકોને કદી નિરાશ કરતી નથી. તે તેના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ પર તેની હોટ અને બોલ્ડ તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. ખાસ કરીને કોરોના રોગચાળાના યુગમાં દિશા સોશિયલ મીડિયા પર વધુ એક્ટિવ બની છે. કોરોનાને કારણે ફિલ્મનું શૂટિંગ બંધ કરવાનું કારણ છે.

 

View this post on Instagram

 

🐿

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani) on

દિશાનો એક ફોટો આજકાલ ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ તસવીરમાં અભિનેત્રીએ બ્લુ ડેનિમ જીન્સ (શોર્ટ્સ) અને જેકેટ પહેર્યું છે. આ સિવાય ફોટોમાં તેની રેડ કલરની બ્રા પણ જોવા મળી રહી છે. ફોટા ક્લિક કરતી વખતે દિશા નિર્દેશો ખૂબ ઉત્તેજક પોઝ આપતા જોવા મળે છે. તેની આ તસવીર જોઇને ચાહકો પાગલ થઈ રહ્યા છે.

Photo Credit

દીશાનો આ ફોટો જોઇને ચાહકોએ ખુબ ખુબ ખુબ ખુબ અભિનંદનનો પૂલ બાંધી દીધો. કોઈકે કહ્યું કે ‘હું તમને પ્રેમ કરું છું’ અને કોઈએ કહ્યું, ‘તમે મારી પ્રેરણા છો.’ જ્યારે સૌએ ફાયર ઇમોજી લગાવી અને કહ્યું ‘હોટનેસ ઓવરલોડ’. દિશાના આ ફોટોને અત્યાર સુધીમાં 19 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. આ શૈલીની દિશા ચાહકોને આકર્ષિત કરી રહી છે.

દિશાનું ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ આવા હોટ અને બોલ્ડ ફોટાથી ભરેલું છે. થોડા સમય પહેલા બીચ સ્વિમ સૂટ પહેરેલો તેનો એક ફોટો પણ વાયરલ થયો હતો.

Photo Credit

માત્ર શરીર જ દેખાતું નથી, પરંતુ તેમની અંદર ઘણી વધુ કુશળતા છે. ઉદાહરણ તરીકે, પાણીની અંદર માછલીની જેમ તરતો તેનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો.

 

View this post on Instagram

 

🌸🌊

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani) on May 22, 2020 at 1:25am PDT

કામની વાત કરીએ તો દિશા ટૂંક સમયમાં સલમાન ખાન સાથેની ફિલ્મ ‘રાધે’માં જોવા મળશે. દિવાળી સુધી ફિલ્મ રિલીઝ થઈ શકે છે.

 

View this post on Instagram

 

Had the best time filming for #humraah , here’s some of the prep we did 🐳🌸

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani) on Jun 25, 2020 at 3:42am PDT

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *