કેટલાક ટીવી સીરિયલ શો ઘણા લાંબા સમયથી ટીવી પર છે અને તે દર્શકોનું ખૂબ મનોરંજન કરે છે. આ ટીવી સિરિયલોનું ટીવી પર રહેવાનું મુખ્ય કારણ પ્રેક્ષકોનો પ્રેમ છે, જે ઘણા સમયથી ચાલે છે. આવી જ એક ટીવી સીરિયલ છે તારક મહેતાના ઉલટા ચશ્મા જે લગભગ 12 વર્ષથી દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે. આ ટીવી પ્રોગ્રામમાં ઘણાએ અભિનય કર્યો છે, કેટલીક શરૂઆતથી બનાવવામાં આવી છે અને કેટલાક કલાકારો તેનાથી જુદા છે. આ ટીવી સિરિયલથી અલગ એક અભિનેત્રી સિમ્પલ કૌલ છે.

Image Credit

માહિતી માટે આપને જણાવી દઈએ કે સિમ્પલ કૌલે 2002 માં એકતા કપૂરના ટીવી શો કુસુમથી તેની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત કરી હતી. અને તે પછી તેણે ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું. તારક મહેતાક ઉલટા ચશ્મામાં અભિનય કરતા પહેલા સિમ્પલ કૌલે શરારત, યે મેરી લાઈફ હૈ, બા બહુ અને બેબી, એસા દેશ હૈ મેરા જેવી ડઝનેક સિરિયલોમાં અભિનય કર્યો છે.

Image Credit

જોકે, તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં ગુલાબોનો કિરદાર કર્યા પછી પણ સિમ્પલ કૌલ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં જોવા મળી છે. સિમ્પલે ઓય જસ્સી, જિની અને જુજુ, યમ હૈ હમ, દિલ્હી વાલી ઠાકુર ગર્લ્સ અને ભાખરવાડી જેવી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. સિમ્પલ કૌલ તેની અભિનય અને પાત્રો માટે પ્રેક્ષકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત છે. સોશિયલ મીડિયા પર લાખો લોકો સિમ્પલને ફોલો કરે છે. ચાહકો તેમની સુંદરતા માટે દિવાના છે.

Image Credit

ખરેખર, સિમ્પલ કૌલ શરારત ટીવી સિરિયલમાં અભિનેતા કરણવીર વ્હોરા સાથે જોવા મળી હતી. બંને ત્યાંથી પણ ઘણા સારા મિત્રો બની ગયા હતા. જ્યારે કરણવીર વ્હોરા બિગ બોસમાં કન્ટેસ્ટંટ હતો ત્યારે તે ચર્ચામાં આવ્યો હતો. તેના મિત્ર કરણવીર માટે સિમ્પલ કૌલે સોશિયલ મીડિયા પર સલમાનની ઘણી ટીકા કરી હતી. અને તેના મિત્રને ટેકો આપ્યો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *