આપણે હંમેશાં જોયું છે કે ઘણા જાણીતા કલાકારો અથવા અભિનેત્રીઓ અથવા કોઈપણ સેલિબ્રિટી તેમના બાળકોને અભિનયની શ્રેણીમાં લાવવાનો પ્રયાસ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને દક્ષિણના કેટલાક એવા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમની નીતિઓ આશ્ચર્યજનક છે પરંતુ આ હોવા છતાં તેઓએ તેમને અભિનયની દુનિયાથી ઘણા દૂર રાખ્યા છે.

સત્યારાજ – દિવ્યા :

Image Credit

બાહુબલી જેવી ખૂબ જ પ્રખ્યાત ફિલ્મમાં કટપ્પાની મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળતા અભિનેતા સત્યરાજના વાસ્તવિક જીવનમાં બે સંતાનો છે, જેમાં એક પુત્ર સિબીરાજ અને એક પુત્રી દિવ્યા છે. પુત્રની વાત કરીએ તો તેણે તેના પિતાની જેમ જ દક્ષિણ સિનેમામાં અભિનય કરિયર બનાવ્યો છે. બીજી બાજુ, જો તે તેની પુત્રી દિવ્યા વિશે વાત કરીએ તો પછી તેને શરૂઆતથી અભિનય કરવામાં રસ ન હતો અને આજે તે પોષણ નિષ્ણાત છે.

મમૂટી – કુટ્ટી સુરુમી :

Image Credit

મામૂટી મલયાલમ ફિલ્મોનો સુપરસ્ટાર છે, પરંતુ અન્ય ફિલ્મ ઉદ્યોગોમાં પણ તેની પકડ અને ઓળખ છે. જણાવી દઈએ કે તેમના બે બાળકો છે, જેમાંથી એક પુત્ર અને બીજો એક છોકરી છે. દીકરાએ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની કારકિર્દી બનાવી હતી, જ્યારે કુટ્ટી સુરુમી લાઇમલાઇટથી દૂર છે અને તેણે ડોક્ટર મોહમ્મદ રેહાન સાથે લગ્ન કર્યા છે. સુંદરતા વિશે વાત કરીએ તો કુત્તી સુરુમી એકદમ સુંદર છે.

મોહનલાલ – વિસ્મયા :

Image Credit

મોહનલાલ વિશ્વનાથ નાયર સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો એક પ્રખ્યાત અભિનેતા હોવા સાથે એક જાણીતા અભિનેતા, ગાયક અને થિયેટર કલાકાર છે. આ ઉપરાંત, તેમણે ઘણી સાડી ભાષાઓમાં નિપુણતા મેળવી છે. તેના બે સંતાન છે, જેમાં તેમને એક પુત્ર છે અને તેનું નામ પ્રણય છે, જ્યારે તેમને એક પુત્રી છે જેનું નામ વિસ્મય છે. જો આપણે આશ્ચર્યની વાત કરીએ તો સુંદરતામાં તેઓ કોઈ કરતાં ઓછા નથી.

ચિરંજીવી – સુષ્મિતા અને શ્રીજા :

Image Credit

ચિરંજીવી, જે દક્ષિણની ખૂબ જાણીતા અભિનેતા છે, તેની આજે કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. તેણે અભિનયની દુનિયામાં અદભૂત પ્રસિદ્ધિ મેળવી છે. હાલમાં તેમને સુસ્મિતા અને શ્રીજા નામની બે પુત્રી છે. તેમની બંને પુત્રીઓ દેખાવમાં સુંદર છે, પરંતુ જો આપણે ઇન્ડસ્ટ્રીની વાત કરીએ તો બંને બહેનો હજી કેમેરાથી દૂર છે. જણાવી દઈએ કે ચિરંજીવી ની બંને દીકરીઓ પરણિત છે.

સી વિક્રમ – અક્ષિતા વિક્રમ :

Image Credit

સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના સુપરસ્ટાર સી વિક્રમે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં શાનદાર કારકિર્દી બનાવી છે. આજે તેના લાખો ચાહકો છે. પોતાના અંગત જીવનની વાત કરતી વખતે તેણે શૈલજા બાલકૃષ્ણનને તેના જીવન સાથી તરીકે પસંદ કર્યા છે. આજે તેમને આ લગ્નથી બાળકો છે, જેમાં તેઓને બીટા અને એક પુત્રી છે. તેની પુત્રી અક્ષિતા ખૂબ જ ખોબસુરતમાં દેખાઈ રહી છે, જો કે આ હોવા છતાં તે લાઇમલાઇટથી દૂર છે.

રજનીકાંત – એશ્વર્યા અને સૌન્દર્યા :

Image Credit

તમે દિગ્ગજ અભિનેતા રજનીકાંતને જાણતા જ હશે, જેને સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના મેગાસ્ટાર કહેવામાં આવે છે. આજે આપણે તેમની ખ્યાતિને કારણે તેમના વિશે વધુ કહેવાની જરૂર નથી. જો તેઓ તેમના બાળકોની વાત કરીએ તો તેમની એશ્વર્યા અને સૌન્દર્યા નામની બે પુત્રી છે. સુંદરતા વિશે વાત કરવામાં આવે તો તેમની બંને પુત્રીઓ આ મામલે ઘણી પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓને પાછળ છોડી દેતી જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *