શિલ્પા શેટ્ટી વિશે વાત કરવામાં આવે તો ઘણા સમયથી ફિલ્મી દુનિયાથી દૂર છે અથવા એમ કહો કે લગ્ન પછીથી. બોલિવૂડમાં લગ્ન બાદથી અભિનેત્રી તરીકે જાણીતી બોલીવુડ અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીને ખબર નહોતી કે તેને જવાબદાર ગૃહિણી અને સંભાળ આપતી માતાની ભૂમિકામાં ક્યારે ભૂમિકા આપવામાં આવી હતી. ભલે શિલ્પા ફિલ્મી દુનિયાથી દૂર છે, પરંતુ આજે પણ તે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે અને ઘણીવાર તે તેના ફોટા અને વીડિયો શેર કરે છે અને આજે ખૂબ જ વૃદ્ધ હોવા છતાં પણ તે વર્કઆઉટ અને એક્સરસાઇઝ દ્વારા ખૂબ ફીટ અને હેલ્ધી લાગે છે. મળે છે

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે શિલ્પાએ બ્રિટિશ મૂળના ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રા સાથે લગ્ન કર્યા છે, જે લગભગ 44 વર્ષનો છે. રાજના ધંધા વિશે વાત કરીએ તો હવે ભારતમાં તેનું વિશેષ નામ આવે છે.

Image Credit

અને આ બધાની વચ્ચે, શિલ્પાના મહેલ જેવા ઘરની કેટલીક તસવીરો મુંબઈના જુહુ વિસ્તારમાં આવેલી જન્મદિવસની ઉજવણી પર બહાર આવી છે. રાજ અને શિલ્પા બંનેએ તેમના સ્વપ્ન પ્રેમીના ઘરનું નામકરણ કર્યું છે કારણ કે તેમનું સ્થાન જુહુ બીચની ધાર પર છે. .

Image Credit

તેમજ શિલ્પાને પૂજા કરવામાં ખૂબ જ રસ છે, જેના કારણે તેણે ઘરે ગણેશની ભવ્ય મૂર્તિ સ્થાપિત કરી છે. વળી, શિલ્પાને એનિમલ પ્રિન્ટ ખૂબ જ પસંદ છે. તે ઘરના ડ્રોઇંગરૂમની સજાવટની પણ ખાસ કાળજી લે છે. વળી, જો આપણે ઘરના ડેકોરેશનની વાત કરીએ તો શિલ્પા ઘરની ડિઝાઇનિંગ અને ફર્નિચરની ખરીદી કરી રહી છે.

Image Credit

શિલ્પાના આ ઘરમાં એક વિશાળ બેસવાનો વિસ્તાર છે, જે તમે ફોટામાં જાતે જોઈ શકો છો. તે જ સમયે, શિલ્પા ઘરની પેઇન્ટિંગને તેની રુચિ પ્રમાણે કરે છે. વળી, શિલ્પા વાસ્તુશાસ્ત્ર અને અન્ય ધાર્મિક વિષયો પર ઘણું ધ્યાન આપે છે. વળી, ઘણી વાર એવું સાંભળ્યું છે કે શિલ્પાના આ ડાઇનિંગ રૂમમાં જમતો વ્યક્તિ પણ ખૂબ જ અલગ અને વિશેષ લાગે છે.

Image Credit

વળી, ઘરની સજાવટમાં કર્ટેન્સ અને લાઇટિંગનો ખૂબ ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે, જેથી ઘરનો ખૂણો ખુબ જ સુંદર દેખાય. આ ઉપરાંત શિલ્પા, જે ઝાડના છોડની શોખીન છે, તેણે ઘરમાં એક મોટું બગીચો પણ બનાવ્યો છે, જેની તેણી પોતે ખૂબ ધ્યાન રાખે છે. ઉપરાંત, તેઓ ઘરની અંદર ઇન્ડોર પ્લાન્ટ સ્થાપિત કરે છે. ઘણી વાર, આ બગીચામાં આ યોગ કરતી વખતે, તે ફોટા અને વિડિઓઝ પણ શેર કરે છે.

Image Credit

જો આપણે શિલ્પાની કારકિર્દીની વાત કરીએ તો તેણીએ 1993 ની સાલમાં ફિલ્મ બાઝીગર સાથે બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. અને આ પછી તે સતત બોલિવૂડમાં પોતાની એક્ટિંગ બતાવતા જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *