આ દિવસોમાં બિગ બોસ 14 માં ઘણા નવા ટ્વિસ્ટ જોવા મળી રહ્યા છે અને આ વખતે બિગ બોસમાં તે બધું મળી રહ્યું છે જે આ પહેલાં ક્યારેય નહોતું જોવા મળ્યું, આ વખતે બિગ બોસમાં બિગ બોસના નવા સ્પર્ધકોની સાથે. બોસના જૂના સ્પર્ધકો પણ રહી રહ્યા છે જેમાં ગૌહર ખાન, હિના ખાન અને સિદ્ધાર્થ શુક્લા સમાન છે તાજેતરમાં એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે હવે સિનિયરો પણ ઘરની બહાર જ જશે, જેના પછી આ શો ખૂબ વિસંગત બન્યો.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, બુધવારે બતાવાયેલા એપિસોડમાં સિદ્ધાર્થ શુક્લની ટીમ ઘરની બહાર જવાની ચર્ચા થઈ હતી, પરંતુ એવું બન્યું નહીં કે તે બિગ બોસનો આદેશ આવે ત્યારબાદ જ હિના ખાન અને ગૌહર ખાનનો ઘરે આવ્યો હતો. પરિવારના સભ્યો પણ આ સાંભળીને જશે અને આ સાંભળીને આખા ઘરમાં શોકનું વાતાવરણ સર્જાયું છે અને શોની હિંમતવાન હરીફ નિકી તંબોલી ભાવનાત્મક રડવા લાગી હતી અને રડતી પણ નિકી હિના ખાન અને ગૌહરના પગને સ્પર્શવા લાગી હતી અને આ જુઓ હિના અને ગૌહર નીક્કીને આમ કરવાથી રોકે છે.

Image Credit

જ્યારે ઘરમાં ફરીથી બધું સામાન્ય થઈ જાય છે, ત્યારે અભિનવ, રૂબીના, જાસ્મિન બગીચામાં બેઠાં બધાં મળીને હસે છે અને નિક્કીના હિના ખાન અને ગૌહરના પગને સ્પર્શશે તે વિશે ઘણી વાતો કરે છે. નીક્કીની આ ક્રિયા અંગે, તે શું છે કે તે તેના રડતા પગને સ્પર્શ કરે છે અને એટલું જ નહીં કે નિકી પણ નિકીની નકલ કરે છે, તેમજ જાસ્મિન નિક્કી વિશે કહે છે કે નિક્કી ખૂબ હોશિયાર છે અને પરિસ્થિતિ અનુસાર પોતાને બદલી રહી છે. તે ખૂબ જ સારી રીતે જાણે છે. તમને જણાવી દઈએ કે, નિકીની નવીનતા રુબીના અને જાસ્મિન સાથે ઘરે વધારે નથી બને, તેથી તેઓ હંમેશાં તેના વિશે દરેક વાત કરે છે.

આ જ રૂબીના અને અભિનવે તો નિકીને એક મોટો ડ્રમર હોવાનું કહ્યું હતું અને ચાહકો પણ રૂબીના સાથે સહમત છે કે આને કારણે નિક્કીને ખૂબ ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે. તેમને સંપૂર્ણપણે બનાવટી કહેતા, દરેકને નીક્કી વિશે કહેવું પડશે કે તેઓએ સિનિયરોના પગને સ્પર્શ કરીને આ શો કર્યો છે.

Image Credit

આમાંથી સ્પષ્ટ થાય છે કે સિનિયરોના વિદાયને કારણે તેઓ વધારે ચિંતિત નથી, પરંતુ તેઓને ડર છે કે જો તેઓ જાતે ઘરેથી બેઘર થઈ જાય છે, તો તેઓ દરરોજ નવા નાટકો કરે છે. નિક્કી તંબોલી સાથે વાત કરીએ તો નિકીને બાર બિગ બોસ 14 માં પ્રવેશ કરવામાં આવ્યો ત્યારે લોકો ખૂબ ખુશ થયા હતા અને સલમાન ખાને એમ પણ કહ્યું હતું કે, નીક્કીના વખાણમાં, આ વખતે લાગે છે કે નીક્કી એક સ્પર્ધક તરીકે આવી છે, ત્યારબાદ નિક્કીએ ઘણી ચર્ચાઓ માં આવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *