સામાન્ય લોકોની જેમ બોલીવુડના પણ ખ્યાતનામ ઍક્ટર છેલ્લાં 5 મહિનાથી કોરોના વાયરસ વૈશ્વિક રોગચાળાને કારણે તેમના ઘરોમાં બંધ હતા.પરંતુ હવે દેશભરમાં અનલોકિંગ પ્રક્રિયા ચાલી રહી નથી, તો હવે બોલિવૂડ સેલિબ્રિટી ધીમે ધીમે તેમના કામ પર જતા હોય છે અને જરૂરિયાત મુજબ ઘરની બહાર પણ જતા હોય છે. આ રવિવારે બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા તેની બહેન અમૃતા, ભાભી શકીલ લડક અને તેમના બાળકો સાથે જોવા મળી હતી. હકીકતમાં, મલાઇકા તેની બહેનના પરિવાર સાથે માતા-પિતાને મળવા આવી હતી. આ દરમિયાન તેની સાથે એક બનાવ બન્યો. ચાલો આપણે જાણીએ શું હતો આ બનાવ…

Photo Credit

હકીકતમાં, મલાઇકા તેના માતાપિતાના મકાનની નીચે હતી અને તેની કારમાંથી નીચે આવી રહી હતી, ત્યારે એક વૃદ્ધ ગરીબ મહિલા તેની પાસે આવી અને અભિનેત્રીની મદદ માંગવા લાગી. આ ગરીબ મહિલાને જોઇને મલાઇકા અરોરા પણ ભાવનાશીલ થઈ ગઈ અને તેનું હૃદય દિલગીર થઈ ગયું. તેથી અભિનેત્રીએ તરત જ 500 ની નોટ કા કાઢી વૃદ્ધ મહિલાને આપી. આ પછી,ગરીબ મહિલાએ મલાઇકા અરોરાને પ્રાર્થના કરવાનું શરૂ કર્યું, તે પછી અભિનેત્રીએ પણ હાથ નમાવ્યા અને પછી મહિલા ત્યાંથી ચાલી ગઈ.જો કે આ સમગ્ર વાત મીડિયા કેમેરામાં કેદ થઈ હતી.

Photo Credit

મલાઈકાના માતાપિતા મુંબઇના બાંદ્રા વિસ્તારમાં રહે છે. તેની માતા જોયસ પોલિકાર્પ મલયાલી કથલિક છે, જ્યારે તેમના પિતા અનિલ અરોરા પંજાબી છે. યાદ કરો કે મલાઇકા અરોરાએ વર્ષ 1998 માં અરબાઝ ખાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા પરંતુ બંને વચ્ચેની લડાઇના કારણે, 2017 માં છૂટાછેડા લીધા હતા અને અલગ થઈ ગયા હતા. અરબાઝ અને મલાઈકાને એક પુત્ર અરહાન છે.

Photo Credit

મલાઈકાના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે હાલમાં ડાન્સ રિયાલિટી શો ભારતની બેસ્ટ ડાન્સરના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. અભિનેત્રી કોરિયોગ્રાફર્સ ગીતા કપૂર અને ટેરેન્સ લુઇસ સાથે શોના ન્યાયાધીશ છે. તાજેતરમાં જ આ શોના શૂટિંગનો એક વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો હતો, જેમાં જોવા મળ્યું હતું કે શૂટિંગ માટે કેટલી સાવચેતી રાખવામાં આવી રહી છે.

Photo Credit

બીજી બાજુ, જો આપણે મલાઈકાની બહેન અમૃતા અરોરાની વાત કરીએ, તો તેણે વર્ષ 2009 માં ઉદ્યોગપતિ શકીલ મદુરાઈ સાથે લગ્ન કર્યા. અમૃતા અને શકીલને 2 બાળકો છે. મોટા પુત્રનું નામ અજાન અને નાનાનું નામ રયાન છે. અમૃતા અરોરાએ બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. તેણે કિતને દૂર કિતને પાસ, આવારા પાગલ દીવાના, ભૂમિ, બેટ, ગર્લફ્રેન્ડ, બ્લડ ફાઇટ ક્લબ, હે બેબી, સ્પીડ, એશ, ગોલમાલ રિટર્ન્સ અને કમબખ્ત ઇશ્ક જેવી ફિલ્મોમાં પોતાનો અભિનય કર્યો છે.

Photo Credit

મલાઇકા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે, તેના ફોટા અને વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થાય છે. એટલું જ નહીં, મલાઇકા અરોરા પણ ઘણી વાર અર્જુન કપૂર સાથેના સંબંધોને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. બંનેએ મીડિયા સમક્ષ તેમના સંબંધોને સ્વીકાર્યા છે. ઘણી વાર બંનેના લગ્નના સમાચારો પણ વાયરલ થયા છે, જોકે લગ્ન અંગે હજી સુધી કોઈ સત્તાવાર પુષ્ટિ મળી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *