પ્રખ્યાત ટીવી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ છેલ્લા 12 વર્ષથી દર્શકોમાં લોકપ્રિય છે. 12 વર્ષમાં પણ, આ શોનો ક્રેઝ હજી ઓછો થયો નથી. પરંતુ તે દિવસેને દિવસે વધી રહ્યો છે. એટલું જ નહીં, પ્રેક્ષકોને શોની વાર્તા જ પસંદ નથી, પણ પાત્રોને પણ ખૂબ જ પસંદ કરે છે. તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના પાત્રો પોતે અનોખા છે,જે ફક્ત પ્રેક્ષકોમાં સિરિયલમાં જ લોકપ્રિય નથી, પણ તેના બહરબી ખૂબ લોકપ્રિય પણ છે.આજે અમે તારક મહેતાની ભૂમિકા ભજવનારા શૈલેષ લોઢા વિશે વાત કરીશું.

Photo Credit

શોમાં તારક મહેતાની ભૂમિકા નિભાવનાર અભિનેતાનું નામ શૈલેષ લોઢા છે. શૈલેષ એક અભિનેતાની સાથે સાથે લેખક, કવિ અને હાસ્ય કલાકાર છે, જેના કારણે તે તેમના પ્રશંસકોમાં ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. એટલું જ નહીં, તારક મહેતા બનતા પહેલા તેઓ હાસ્ય કવિ તરીકેની ઓળખ પણ બનાવી ચૂક્યા છે.પરંતુ તારક મહેતામાં તેમની ખરી ઓળખ બની ગઈ છે. તમને શૈલેષ લોધીનિયા કમાણી, કુટુંબ અને તેની જીવનશૈલી વિશે જણાવીશું, જેને જાણવા તેના ચાહકો ખૂબ જ ઉત્સુક છે.

શૈલેષ લોઢાનો પરિવાર

Photo Credit

તારક મહેતાના નામથી દરેક ઘરમાં જાણીતા શૈલેષ લોઢી સારા લેખક છે, એટલું જ નહીં તેમની પત્ની સ્વાતિ લોઢી પણ લેખક છે. શૈલેષને સ્વરા નામની પુત્રી છે.

શૈલેષ લોઢાને છે કારનો શોખ…

Photo Credit

તારક મહેતા એટલે કે શૈલેષ લોઢી વાહનોનો ખૂબ શોખીન છે. આ જ કારણ છે કે તેની પાસે ઓડી અને મર્સિડીઝ જેવી ઘણી મોંઘી કારો છે.

શૈલેષ લોઢા કામ કરવાની કેટલી લે છે ફી

Photo Credit

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં તારક મહેતા અને જેઠાલાલની ફી બરાબર છે. બંને દરેક એપિસોડ માટે 1.5 લાખ રૂપિયા ફી લે છે.

શૈલેષે લોઢા એ ઘણા પુસ્તકો લખ્યા છે…

Photo Credit

શૈલેષ લોઢી અનેક પુસ્તકો પણ લખ્યા છે,જેમાંના બે હાસ્ય પુસ્તકો છે. શૈલેષને લોઢીને ઘણા એવોર્ડ પણ મળ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *