બોલીવુડની સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક યામી ગૌતમની ખૂબસૂરતી અને અભિનય છે. આજકાલ તેની આગામી ફિલ્મની સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ચર્ચા થઈ રહી છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ફિલ્મમાં દિલજીત દોસાંઝ તેની સાથે જોવા મળશે. આજે આપણે અહીં યામી ગૌતમની નહીં પરંતુ તેની બહેન સુરીલી ગૌતમની ચર્ચા કરવામાં આવશે. યામીએ હાલમાં જ તેની બહેન સુરીલી સાથે તસવીર શેર કરી છે. આ જ કારણ છે કે આ દિવસોમાં યામીનીની બહેનની ઘણી ચર્ચા કરવામાં આવી રહી છે.

Photo Credit

અભિનેત્રી યામી ગૌતમે તેના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટ પરથી એક તસવીર શેર કરી છે, જેમાં તે તેની બહેન સાથે ટ્રેડિશનલ ડ્રેસમાં જોવા મળી છે. વળી, બંનેના કપાળ પર તિલક પણ જોવા મળ્યા છે. તમે યામીની સુંદરતાથી પરિચિત હશો, પણ તેની બહેન પણ આ તસવીરમાં ખૂબ જ ખૂબસુરત લાગી રહી છે. જણાવી દઈએ કે સુરીલી ગૌતમ વ્યવસાયે અભિનેત્રી છે. પંજાબી ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં સુરીલીનું ખૂબ મોટું નામ છે. તેણે ઘણી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

Photo Credit

સુંદરતાની દ્વષ્ટિએ ટક્કર આપે છે યામીનીની બહેન..
યામીએ પહેલીવાર જ નહીં પણ બધી મીડિયા પર ઘણી વખત સુરીલી સાથેની તસવીરો શેર કરી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, બંને બહેનો વચ્ચે મજબૂત બંધન છે અને આ વાત યામી દ્વારા શેર કરેલા વીડિયોમાં જોવા મળી રહી છે. તે જાણીતું છે કે સુરીલી તેની શ્રેષ્ઠ અભિનયથી પંજાબી ફિલ્મ ઉદ્યોગ પર રાજ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે સુરીલીએ અત્યાર સુધી પાવર કટ અને મીટ મિલા દે રબ્બા જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. સૂત્રોએ જણાવ્યું છે કે સુરીલી ગૌતમ ખૂબ જ જલ્દીથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે.

Photo Credit

સુરીલી ટૂંક સમયમાં બોલીવુડમાં કરશે એન્ટ્રી…
મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સુરીલીને રાજકુમાર સંતોષીની ફિલ્મની ઓફર કરવામાં આવી છે. રણદીપ હૂડા સુરીલી ફિલ્મની વિરુદ્ધ જોવા મળ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે યામી ગૌતમે થોડા દિવસો પહેલા જ તેમના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પરથી તેની બહેનની બોલીવુડમાં એન્ટ્રી અંગે કેટલાક સંકેતો આપ્યા હતા. જો કે, આ ફિલ્મ સાથે જોડાયેલી વધારે માહિતી હજી બહાર આવી નથી.

Photo Credit

જણાવી દઈએ કે સુરીલી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે, તે ઘણીવાર તેની સુંદર તસવીરો તેના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટથી શેર કરે છે. તે તેની ફિટનેસને લઈને પણ ખૂબ જાગૃત છે. તેના વર્કઆઉટ વીડિયો અને ફોટો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના પુરાવા છે. સુરીલીના લગ્ન પ્રખ્યાત હાસ્ય કલાકાર જસપાલ ભટ્ટીના પુત્ર જસરાજ સાથે થયા છે. લગ્ન પછી, સુરીલીએ તેનું નામ બદલીને સુરીલી જસરાજસિંહ રાખ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *