તમિલ અભિનેત્રી વનિતા વિજય કુમાર તેની લવ લાઈફ અથવા પર્સનલ લાઇફ માટે જાણીતી છે. તે જ સમયે, ફરીથી, તેના જીવન પર દુ:ખનો પર્વત તૂટી ગયો છે. તાજેતરના સમાચાર અનુસાર, અભિનેત્રીએ આ લોકડાઉન દરમિયાન ફિલ્મ નિર્માતા પીટર પોલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પીટર સાથેનું આ તેમનું ત્રીજું લગ્ન હતું. પરંતુ મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર તેણે હવે પતિને ઘરની બહાર માર માર્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, તે કહેવું ખોટું નહીં થાય કે વનિતાના ત્રીજા લગ્ન પણ મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. મહેરબાની કરીને કહો કે વનિતા અને પોલે ખ્રિસ્તી રીતે લગ્ન કર્યા. બંને ઘણા લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા. પરંતુ જે બન્યું તે 4 મહિનામાં આ પદ પર આવી ગયું છે, બંનેના ચાહકો આને કારણે આશ્ચર્યચકિત છે.

Photo Credit

પીટરને ઘરમાંથી કાઢવા માટે હવે તમિલ અભિનેત્રીએ આખી વાત ખુલીને મીડિયા સમક્ષ મૂકી છે. તેણે પાછલા દિવસે જ કેટલાક ટ્વિટ પોસ્ટ કર્યા છે અને સાથે સાથે તેમના લગ્ન વિશે નિવેદન પણ આપ્યું છે. ટ્વીટ્સમાં અભિનેત્રીએ લખ્યું છે કે, “હું પ્રેમમાં ખોવાઈ જવાની ટેવ બની ગઈ છું. તેમ છતાં, મેં આગળ વધવાનું શીખી લીધું છે અને સમય સાથે મજબૂત થવું છું. પ્રેમમાં વિશ્વાસ કરવો અને પછી નિરાશા સાચી થાય તે ખૂબ પીડાદાયક અને અસહ્ય છે. એક સમય એવો આવે છે જ્યારે તમે સંપૂર્ણપણે સુન્ન થઈ જાવ. તમારી સામે જીવન સમાપ્ત થાય છે તે જોવું ખરેખર મુશ્કેલ છે.

પતિને ઘરની બહાર નીકળી દીધો

Photo Credit

મીડિયાને માહિતી આપતાં ડિરેક્ટર ચંદ્રશેકરાને કહ્યું કે, “આ વાત સાવ સાચી છે કે વનિતાએ પીટર પોલને ઘરની બહાર લાત મારી દીધી છે. આખો વિવાદ ત્યારે શરૂ થયો જ્યારે વનિતા તેના પતિ અને પુત્રી સાથે ગોવા જવા ગઈ હતી. લગ્ન પછીની તેમની આ પ્રથમ સફર હતી, પરંતુ પોલે વધુ દારૂ પીધો હતો. આ સ્થિતિમાં બંનેનો ઝઘડો ઘણો વધી ગયો હતો. તે એટલું વધ્યું કે વનિતાએ પીટરની હત્યા કર્યા પછી તેને ઘરની બહાર મોકલવું પડ્યું.

આ સાથે જ મોડી રાત્રે જાહેર થયેલા નિવેદનોમાં વનિતાએ ચાહકો સમક્ષ પોતાનું દર્દ વ્યક્ત કર્યું છે. તેણે કહ્યું, “હું ખરેખર પીડામાં છું અને આજે મૃત્યુ કરતા પણ ખરાબ છું. હું ખૂબ જ ડરી ગઈ છું. એક પ્રેમ હતો જે હું ક્યારેય ગુમાવવા માંગતો ન હતો અને આજે પણ મને ગુમાવવાનો ડર હતો. પરંતુ હું મારા બાળકો પર કોઈ અસર કર્યા વિના પડકારનો સામનો કરી રહ્યો છું અને મજબૂત બનવું છું. આ મારા જીવનનો એક તબક્કો છે જેમાં મારા માટે કંઈ નવું નથી.

Photo Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે વનિતા વિજયકુમાર અને પીટરના લગ્નની તસવીરો વાયરલ થઈ હતી. જે દિવસે તેઓના લગ્ન થયા, તે જ દિવસે પીટરની પહેલી પત્ની એલિઝાબેથે તેની વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો. એલિઝાબેથ કહે છે કે તેણીના હજી સુધી છૂટાછેડા થયા નથી, તેથી આ લગ્ન માનનીય નથી. તમને જણાવી દઈએ કે વનીતાએ વર્ષ 1995 માં ફાલમ “ચંદ્રલેખા” સાથે તમિલ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *