અભિનેત્રી કંગના રનૌત આજકાલ પોતાના વતનમાં ખૂબ કામ કરી રહી છે. અત્યારે કંગનાના ઘરે લગ્ન ચાલી રહ્યા છે તેના પરિવારમાં એક નહીં પરંતુ બે લગ્ન છે. તેના ભાઈ અક્ષત અને કરણ 3 અઠવાડિયામાં જ લગ્ન કરી લે છે.

Photo Credit

તેમનો આખો પરિવાર લગ્નની વિધિઓ ખૂબ માણી રહ્યો છે. તાજેતરમાં જ કંગનાએ ભાઈ કરણની હળદર વિધિઓનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. તે જ સમયે, કંગનાનો એક ડાન્સ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં કંગના પરિવાર સાથે હિમાચાલી ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.


‘કજરા મોહબ્બતવાલા’ ગીત પર જોરદાર ડાન્સ કર્યો
કંગનાની બહેન રંગોલી ચંદેલનો ડાન્સ વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં રંગોલી ‘કજરા મોહબ્બતવાલા’ પર જોરદાર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.

કંગનાની બહેન રંગોલી ચંદેલના લગ્નના આશરે 10 વર્ષ બાદ, અભિનેત્રી શેહનાઇ જશે. કંગનાએ તાજેતરમાં જ અહેવાલ આપ્યો હતો કે તેનો નાનો ભાઈ અક્ષત લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે. હવે તેણે એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે તેના બીજા ભાઈ કરણના પણ લગ્ન છે.

Photo Credit

આ વિશે માહિતી આપતી વખતે કંગનાએ લખ્યું – રંગોલી પછી એક દાયકા કરતાં વધુ સમય થઈ ગયો, અમારા પરિવારમાં લગ્ન નહોતા થયા, તમામ શ્રેય મને જાય છે. પરંતુ આજે મારા ભાઈ કરણ અને અક્ષરે આ નિયમ તોડી નાખ્યો છે અને અમારું વતન ઘર લગ્નની ઉજવણીમાં ડૂબી ગયું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *