અભિનેતા શાહરૂખ ખાન અને કાજોલની જોડીને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. બંને વાસ્તવિક જીવનમાં પણ સારા મિત્રો છે. જ્યારે શાહરૂખ અને કાજોલ એસેમ્બલ સ્ક્રીન પર આવે છે ત્યારે જાદુ જોવા મળે છે. બંનેની કેમિસ્ટ્રી જોવા જેવી હોય છે, જે લોકોને પાગલ બનાવે છે. તાજેતરમાં જ બંને ફિલ્મ ‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’ ને 25 વર્ષ પૂરા થયા છે.

Photo Credit

શાહરૂખ અને કાજોલ સાથે જોડાયેલી એક રમૂજી કથા, આ દિવસોમાં ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. આ વાત 13 વર્ષ જૂની છે. જ્યારે શાહરૂખ ખાન તેની ફિલ્મ ‘કુછ કુછ હોતા હૈ’ની બીજી સીઝનમાં મહેમાન તરીકે પહોંચ્યો હતો ત્યારે કોફી વિથ કરણ સાથે રાની મુખર્જી અને કાજોલ કો-સ્ટાર હતા. શોમાં કરણ જોહરે શાહરૂખ અને કાજોલને ઝડપી ફાયર રાઉન્ડમાં એક રમૂજી સવાલ પૂછ્યો હતો. જો દસ વર્ષ પછી શાહરૂખનો પુત્ર આર્યન ખાન તેની પુત્રી ન્યાસા સાથે ઘરેથી ભાગી જાય છે, તો તેની પ્રતિક્રિયા શું હશે. કાજોલે વિલંબ કર્યા વિના જવાબ આપ્યો, “દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે”. જ્યારે શાહરૂખને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું – મને આ મજાક સમજાઈ નથી. મને ડર છે કે જો કાજોલ મારી સબંધી બને… તો હું વિચારી પણ શકતો નથી. શાહરૂખની આ વાત સાંભળીને કાજોલ અને રાની બંને હસવા લાગ્યા.

Photo Credit

જણાવી દઈએ કે શાહરૂખ અને કાજોલ ખૂબ સારા મિત્રો છે. થોડા સમય પહેલા તેમની મિત્રતાને લઈને અણબનાવના સમાચાર આવ્યા હતા. પરંતુ તેમની મિત્રતા પર કોઈ ખાસ અસર જોવા મળી ન હતી. તાજેતરમાં જ ફિલ્મ ‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’ ને 25 વર્ષ પૂરા થયા છે. જે સુપરહિટ થઈ હતી.

Photo Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *