ટીવી જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારીએ ઘણાં વર્ષોની મહેનત બાદ દર્શકોના દિલમાં એક અલગ છાપ છોડી દીધી છે. એકતા કપૂરની સિરિયલ ‘કસૌટી જિંદગી કી’માં પ્રેરણાની ભૂમિકા નિભાવવા માટે બધાંને ખબર પડી ગઈ છે. જોકે, શ્વેતાએ આ સિરિયલ પછી પણ ઘણી ફિલ્મો અને સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. આ સિવાય તે બિગ બોસમાં વિજેતા પણ રહી ચૂકી છે. આ દિવસોમાં આપણે શ્વેતાને સોનીના પ્રખ્યાત નાટક ‘મેરે ડેડ કી દુલ્હન’માં જોઈ શકીએ છીએ. આમાં તે ગુનીતની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે, જેને પ્રશંસકો દ્વારા પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે. શ્વેતા માત્ર એક સારી અભિનેત્રી જ નહીં પરંતુ એક અદભૂત માતા પણ છે. આ દિવસોમાં શ્વેતા અને તેની પુત્રી પલક તિવારીની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થઈ રહી છે.

Photo Credit

આ ફોટાઓની વિશેષતા એ છે કે ફોટામાં શ્વેતા બિકીની પહેરી રહી છે અને તે પૂલમાં મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે. તાજેતરમાં શ્વેતાએ પૂલમાં આરામ કરતી વખતે પોતાની આ તસવીર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. 41 વર્ષીય શ્વેતાના આ ફોટાઓ જોતા કોઈ પણ વિચારી નહીં શકે કે તે એક પુત્રીની માતા છે. તેનો આ હોટ અવતાર તેને ફરી એકવાર ચર્ચામાં લાવ્યો છે.

Photo Credit

અમને જણાવી દઈએ કે શ્વેતા સોશિયલ મીડિયા અકાઉન્ટ પર ઘણી એક્ટિવ છે અને તે તેના લેટેસ્ટ ફોટા ફેન્સ સાથે શેર કરતી રહે છે. દરમિયાન, પૂલમાં તેણે બિકીની પહેરેલો ફોટો ખૂબ લોકપ્રિય થઈ રહ્યો છે. આમાં શ્વેતા બ્લુ બિકિની પહેરી સ્વિમિંગ પૂલમાં મસ્તી કરી રહી છે. તેણે બ્લેક શેડ્સ પણ પહેર્યા છે.

Photo Credit

શ્વેતા તેના અમેઝિંગ લુકથી બધાને દિવાના બનાવી રહી છે. તેનો આ કિલર લૂક તેના ચાહકોને ફરી એકવાર ક્રેઝી બનાવી રહ્યો છે. ઉપર આપેલી તસ્વીર જોઈને એકવાર તમે પણ વિચારશો કે શ્વેતા 40 ના દાયકામાં છે? અને તે બે બાળકોની માતા છે? હા, શ્વેતા પાસે રેનેશ પુત્ર અને પલક નામની પુત્રી છે.

Photo Credit

તમને જણાવી દઈએ કે શ્વેતા સાથેની તેની પુત્રી પલક પણ પૂલમાં તેમની સાથે જોવા મળી છે. દરેક વ્યક્તિ આ જોડીની જુગલબંધી પર કૉમેન્ટ કરી રહી છે. એક યુઝરે લખ્યું, “આ સુંદરતાનું રહસ્ય શું છે, તમે યુગને પાછળ છોડી રહ્યા છો અને નવી અભિનેત્રીઓ કરતાં પણ વધુ ગરમ દેખાઈ રહ્યા છો? બીજા ચાહકે લખ્યું, “મેમ ખૂબ સુંદર લાગે છે.”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *