આજના આધુનિક યુગમાં સોનું અનેક ડિઝાઇનની દ્રષ્ટીએ ઘણું આગળ વધી ગયું છે. હવે ડિઝાઇનની દ્રષ્ટિએ ચાંદીના દાગીના ની પણ કોઈ અછત નથી. જોકે અનુષ્કા શર્મા અને સોનમ જેવી અભિનેત્રીઓ ઘણીવાર આવા ઘરેણાંમાં જોવા મળે છે.

જોકે સોનાની કિંમત ઘટી રહી છે, પરંતુ તે તહેવારની સિઝનમાં ગતિ જાળવી રાખે છે. આ સ્થિતિમાં, આ વખતે નવરાત્રી અને અન્ય તહેવારો પર ચાંદીના આભૂષણો કેમ નથી અજમાવતાં? જો તમને આશ્ચર્ય જનક લાગશે. ‘ચાંદીના ઘરેણાં કેવી રીતે અજમાવી શકાય?’ તેથી અમે તમારા માટે બીટાઉન અભિનેત્રીઓનો દેખાવ લાવ્યા છે જેણે સમાન ઝવેરાત સાથે ખાસ બનાવ્યું છે. આજકાલ ચાંદીના ઝવેરાતનો ટ્રેન્ડ સોના કરતા વધારે છે, આવી સ્થિતિમાં, જો તમે પણ પ્રયાસ નહીં કરો, તો તમે વલણનો ભાગ બનવાનું ચૂકશો.

હોટ દેખાવ માટે

Photo Credit

ભલે તે સુતરાઉ સાડી હોય કે સૂટ, ડિઝાઇનર બ્લાઉઝ હોય કે હાફ-શોલ્ડર મેક્સી ડ્રેસ, ચાંદીના ઝવેરાતને એટલી બધી ડિઝાઈન મળવાનું શરૂ થઈ ગયું છે કે તમે આ લુક અનુસાર તમારા માટે પરફેક્ટ જ્વેલરી પસંદ કરી શકો છો. સોનમના આ બંને લુકને જુઓ. આમાંના એક તે પશ્ચિમી છે અને બીજામાં તે સાડી લુકમાં છે, પરંતુ તે બંનેએ તેને સિલ્વર જ્વેલરીથી સ્ટાઇલ કરી હોટ લુક બનાવ્યો હતો.

દરેક દેખાવ માટે પરફેક્ટ ઇયરિંગ્સ

Photo Credit

અનુષ્કા શર્માના આ બંને લુકને જોઈને તમે કલ્પના કરી શકો છો કે સિલ્વર ઇયરિંગ્સમાં પણ કેટલી કલ્પિત ડિઝાઈન આવવાની શરૂઆત થઈ છે. એકમાં, જ્યાં તેણે ઝુમ્મર લુકની મોટી ઇયરિંગ્સ પહેરીને પોતાનો ગુલાબી રંગનો રંગ સુંદર દેખાડ્યો છે, બીજામાં તેણે પોતાના રંગબેરંગી કપડાં માટે ડિઝાઇનની સિલ્વર ઇયરિંગ્સ પહેરીને એકંદર દેખાવને વધુ ખાસ બનાવ્યો.

એક અલગ દેખાવ માટે

Photo Credit

જો તમે પણ તમારી સિમ્પલ સાડીમાં સિમ્પલ લુક આપવા માંગતા હોવ તો સિલ્વર જ્વેલરી પણ તમારા માટે કામ આવશે. આ તસવીરમાં મલાઇકા અરોરા બે પ્રકારની સાડીમાં જોવા મળી રહી છે. બંને સાડીઓ એકબીજાથી સાવ જુદી છે, પરંતુ તેમની સાથે આ અભિનેત્રીએ ભારે ચાંદીના ઝવેરાત પહેરીને સિલ્વરની અનોખી ડિઝાઇન બનાવી હતી જેનાથી તેણીનો દેખાવ ખાસ બન્યો છે.

લોકો આંખો હટાવી શકશે નહીં

Photo Credit

શું તમે કૃતિ સનોનના ફોટાથી આગળ આંખો હટાવી શકો ? તે સંભવ જ નહિ અને તેનું કારણ તે ખૂબ સુંદર ઝવેરાત , જે તેના દેખાવને ખૂબ સુંદર બનાવે છે. તસવીરોમાં કૃતિએ પહેરેલા ઝવેરાત પણ ચાંદીના છે. તેથી જો તમે ટ્રેન્ડી લુક ઇચ્છો છો અથવા કુર્તાને તમારા સિમ્પલથી વધુ વિશેષ દેખાવા માંગતા હોવ તો ચાંદીના ઝવેરાત પહેરો.

તેઓને સરળતા પસંદ છે

Photo Credit

જો તમે તેમાંથી એક છો જે ખૂબ જ બોલ્ડ અથવા આઉટ ઓફ ધ જ્વેલરી અને કપડા અજમાવતા નથી, તો તમને પણ ચાંદીમાં આવા ઘણા જ્વેલરી મળશે જે તમારી પસંદગીને બરાબર મેચ કરે છે. તસવીરમાં તમે તમારી જાતને જોઈ શકો છો કે આલિયા અને સોનાક્ષી બંનેએ હળવા રંગના કપડાં પહેર્યા છે અને તેમના લુકને ભવ્ય ટચ આપવા માટે તેઓએ સિલ્વર ઇયરિંગ્સ પહેરી છે. તેમાં તેમની સુંદરતા પણ જોવા મળી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *