સ્વર્ગસ્થ અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતની પૂર્વ ગર્લફ્રેન્ડ અંકિતા લોખંડેએ તાજેતરમાં તેના ઇન્સ્ટા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં અંકિતા આકર્ષક સ્ટાઇલમાં ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે.

Photo Credit

વીડિયોમાં અંકિતા શિફન સાડીમાં ફિલ્મ લૂટેરાના ‘સંવર લૂન’ ગીત પર નૃત્ય કરી રહી છે. જ્યારે એક તરફ અંકિતાના આ વીડિયોના ચાહકો તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, અભિનેત્રીનો આ વિડિઓ કેટલાક વપરાશકર્તાઓને ભેટી રહ્યો નથી. અંકિતા લોખંડે પણ આ વીડિયોને કારણે ભારે ટ્રોલ થઈ રહી છે. સુશાંતના ચાહકો અંકિતાને ઉગ્રતાથી કહી રહ્યા છે. વપરાશકર્તાઓની ટિપ્પણીઓ પણ જુઓ …

Photo Credit

એક યુઝરે લખ્યું- ‘અંકિતા લોખંડે હું તને ખૂબ જ માન આપું છું. પરંતુ આનો અર્થ એ નથી કે હું હંમેશાં તમને ટેકો આપીશ. તમારા મિત્રની હત્યા 128 દિવસ પહેલા થઈ હતી. ખરાબ રીતે હત્યા કરાઈ હતી. હું જાણું છું કે આ પછી તમે સુશાંતના પરિવારને ઘણો સપોર્ટ કર્યો છે. પણ હવે તમે જે કરો છો તે હૃદયને દુઃખ પહોંચાડે છે. હું જાણું છું કે તમે તેના જીવનના અંતિમ દિવસોમાં તેની સાથે ન હતા.

બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું – મેમ, તમે એસએસઆર કેસ પર કેમ ધ્યાન નથી આપી રહ્યા? કોઈ સારા સમાચાર આવ્યા નથી. શું થઇ રહ્યું છે? જુઓ ટીઆરપી પાછળ કોણ છે.

Photo Credit

એક યુઝરે લખ્યું – ‘મને તમારી પાસેથી આની અપેક્ષા નહોતી, એસએસઆર કેસ ???, તમે આથી કેવી રીતે ખુશ થઈ શકો છો… સુશાંત સાથે કોઈ હેશટેગ સંકળાયેલ નથી ??? શું તમે લડતમાંથી બહાર નીકળી ગયા છો, કોઈ વાંધો નથી… અમે સુશાંત ના ન્યાય માટે લડશું …. તો બીજા એક યુઝરે લખ્યું કે આ બીજી રિયા ચક્રવર્તી છે.

 

View this post on Instagram

 

Saree Dance and good music 🎵 What a combination 💓

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita) on

વપરાશકર્તાએ લખ્યું – ‘આ શું ખોટું છે? ગંભીરતાથી? શું આપણે બધા થોડો સમય કાઢીને આપણે ગુમાવેલા કિંમતી ચીજ વિશે વિચારી શકીએ? ‘

Photo Credit

યુઝરે લખ્યું, ‘એસએસઆરના અવસાન પછી તે અચાનક જ ચર્ચામાં આવી ગઈ કારણ કે સુશાંત 6 વર્ષનો પ્રેમ હતો… પરંતુ હવે તે આગળ વધી ગઈ છે, પરંતુ દુર્ભાગ્યવશ લાગે છે કે તેણે લાઈમલાઇટ સંભાળી નથી.’

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *