કોરોનાવાયરસ દેશમાંથી જવાનું નામ નથી લઈ રહ્યો. છેલ્લા ઘણા દિવસોથી, અનેક હસ્તીઓ કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. 10 ઓક્ટોબરના રોજ જાણીતી અભિનેત્રી ઉર્વશી ધોળકિયાએ પણ કોરોનાને પરાજિત કર્યા બાદ પોતાનો સંઘર્ષ શેર કર્યો હતો. જ્યારે તે સંપૂર્ણપણે કોવિડ મુક્ત થઈ ત્યારે તેણે પોતાનો અનુભવ શેર કર્યો. તેમજ ઉર્વશીએ જણાવ્યું છે કે તે 25 દિવસ સુધી કોરોના પોઝિટિવ હોવાના સમાચાર કેમ છુપાવતી હતી. આની પાછળનું કારણ જાણીને તમને પણ આશ્ચર્ય થશે.

Image Credit

હકીકતમાં, ઉર્વશી ધોળકિયાએ કોરોના ચેપ લાગ્યાં બાદ તરત જ તેના વિશે કોઈ માહિતી આપી ન હતી પરંતુ જ્યારે તે કોવિડ મુક્ત થઈ ગઈ ત્યારે તેણે જાતે જ સોશ્યલ મીડિયા દ્વારા બધાને માહિતી આપી હતી. તેમજ તેણે ઇ ટાઈમ્સને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું કે તેણે આ કેમ કર્યું. તે કહે છે કે તે નથી ઇચ્છતી કે લોકો માટેનું વલણ તેમના માટે બદલાય અને લોકો તેમનાથી ડરવા લાગ્યા. તેણે એમ પણ કહ્યું કે જ્યારે તે કોરોનાથી સંપૂર્ણ સ્વસ્થ થઈ ગઈ હતી, ત્યારે તેણે ઘરની બહાર પગ મૂક્યો હતો.

Image Credit

તેણે કહ્યું કે ‘તે સવારે 6 વાગ્યે શરૂ થયું hatહતું, જે એકદમ વિચિત્ર છે. મને પહેલાથી જ લો બીપીની પ્રોબ્લેમ્સ હતી, તેથી જ્યારે મારું બીપી સવારે નીચે આવવાનું શરૂ થયું, ત્યારે મને શંકા ગઈ કે કંઈક ખોટું હતું. પણ હું સમજી શક્યો નહીં. હું ખૂબ કાળજી રાખું છું અને ભાગ્યે જ ઘરની બહાર જઉં છું, હું ફક્ત વાળ કાપવા જ ગયો હતો. મને આશ્ચર્ય થયું કે બધી સાવચેતી રાખ્યા પછી પણ મને ચેપ લાગ્યો. મારો સંઘર્ષ માનસિક પણ હતો કારણ કે મારી પાસે એક 84 વર્ષીય માતા અને બે પુત્રો છે.

Image Credit

ઉર્વશી કહે છે કે તે હજી પણ તેની માતાની નજીક ઉભી રહેવાનો ડર છે. તેણે કહ્યું કે તે દરમિયાન તે કેવી રીતે તેનું હૃદય તોડી નાખશે. સ્વાસ્થ્યની સાથે સાથે ઘરના બધા લોકો પણ તેમનાથી દૂર રહેવાના હતા, પરંતુ હવે ઉર્વશી સંપૂર્ણ રીતે ઠીક છે અને તેના સ્વાસ્થ્ય પર વિશેષ ધ્યાન આપી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *