‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’ રિલીઝ થયાને 25 વર્ષ થયા છે. આ ફિલ્મ આજે 20 ઓક્ટોબર 1995 ના રોજ રીલિઝ થઈ હતી. આ ફિલ્મ તેની વાર્તા, પાત્રોને કારણે દર્શકોના દિલમાં સ્થિર છે. ચાલો જોઈએ કે આ ફિલ્મના કલાકારોના દેખાવ 25 વર્ષ પછી કેટલો બદલ્યો છે, તેઓ હવે કેવી રીતે દેખાવા લાગ્યા છે.

25 વર્ષ પછી આવા દેખાવા લાગ્યા શાહરૂખ ખાન :

Image Credit

શાહરૂખ ‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’થી રોમેન્ટિક હીરો તરીકે ઉભરી આવ્યો હતો. શાહરૂખ અને કાજોલની જોડી પણ આ ફિલ્મ સાથે હિટ બની હતી. હવે 25 વર્ષ બાદ શાહરૂખ ખાન આના જેવો દેખાવા માંડ્યો છે.

કાજોલ નું સીમરન વારો કિરદાર :

Image Credit

‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’માં કાજોલનું સિમરન પાત્ર કોણ ભૂલી શકે. પિતાના શબ્દોનું પાલન કરનાર સિમરને ડરથી તેના પિતાને યુરોપ પ્રવાસ કરવાનું કહ્યું હતું અને તે પછી જે બન્યું તે તમે ફિલ્મમાં જોયું હતું. કાજોલ હવે બે બાળકોની માતા છે અને 25 વર્ષ પછી આવું કંઈક બનવાનું શરૂ થયું છે.

25 વર્ષમાં ખુબ જ બદલી ગયો મંદિરાનો અંદાજ, પરંતુ એક ચીઝ આજે પણ કોમન :

Image Credit

મંદિરા બેદાએ આ તસવીર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે, જેમાં હવે ‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’માં તેના પાત્ર સાથેની તસવીર જોવા મળી રહી છે. આ 25 વર્ષોમાં તેની શૈલીમાં ઘણો બદલાવ આવ્યો છે, પરંતુ મંદિરાએ લખ્યું છે કે લાલ રંગ આજે પણ તેમનો પ્રિય છે.

25 વર્ષ પછી હવે આવી દેખાવા લાગી છે પૂજા રૂપારેલ :

Image Credit

આ ફિલ્મમાં કાજોલની નાકાધારી બહેનની ભૂમિકા ભજવનારી પૂજા રૂપારેલ હવે 39 વર્ષની થઈ ગઈ છે. પૂજાએ 25 વર્ષ પછી આવી દેખાવા લાગી છે.

કાજોલ ની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ ની ભૂમિકામાં અનાઈકા :

Image Credit

‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’માં અનીતા શ્રોફ કાજોલની બેસ્ટ ફ્રેન્ડની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. 2002 માં તેણે હોમા અદાઝાનિયા સાથે લગ્ન કર્યા. હવે તે એક ફેશન સ્ટાઈલિશ અને કોસ્ચ્યુમ ડિઝાઇનર બની છે. હવે, 25 વર્ષ પછી, અનિતા આના જેવો દેખાવા લાગી છે.

25 વર્ષ પછી પરમીત સેઠી :

Image Credit

ફિલ્મમાં, કાજોલના પિતા પરમિત સેઠી સાથેના લગ્નનો નિર્ણય કરે છે, જે ધનિક માતાપિતાના બગડેલા બાળકની ભૂમિકા ભજવે છે. લગ્નની તૈયારીઓ શરૂ થઈ જાય છે અને શાહરૂખ કાજોલને આ ઘરથી દૂર લઈ જાય છે. પરમીત સેઠી હવે 25 વર્ષ પછી આવી દેખાવા માંડી છે.

કાજોલ ની માં ના કિરદાર માં ફરીદા જલાલ :

Image Credit

‘દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’માં કાજોલની વહાલી માતાની ભૂમિકા ભજવનાર ફરીદા જલાલ હવે તેના 71 માં વર્ષે કંઈક આવી જ નજરે પડી રહી છે.

અનુપમ અને અમરીશ પૂરી નો કિરદાર :

Image Credit

અમરીશ પુરી હવે આ દુનિયામાં નથી. જ્યારે અમરીશ પુરીએ કાજોલના ખડુસ પિતાની ભૂમિકા ભજવી હતી, જ્યારે અનુપમ ખેર તેના પિતા તરીકે શાહરૂખ ખાનની વિરુદ્ધ ભૂમિકામાં હતો. અનુપમ આ ફિલ્મની દરેક બાબતમાં પોતાના દીકરાને ટેકો આપતો જોવા મળ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *