નવી દિલ્હી. બોલિવૂડ સેલેબ્રીટીઝને જોઈને તમે ઘણીવાર પ્રભાવિત થશો કે તેઓ કેવી રીતે તેમના લુકને એટલા પરફેક્ટ રાખે છે. તમારા મનમાં હંમેશાં એક સવાલ હોવો જ જોઇએ કે તેઓ તેમના ચહેરા, ત્વચા અને વાળની ​​સંભાળ રાખવા માટે સુંદરતા ઉત્પાદનોનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરે છે. જો તમારા મનમાં પણ આ સવાલ છે કે તમારી મનપસંદ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કયા બ્યુટી પ્રોડક્ટ્સનો ઉપયોગ કરે છે, તો આજે અમે તમને બોલીવુડની 10 અભિનેત્રીઓના બ્યુટી પ્રોડક્ટ્સ વિશે જણાવી રહ્યા છીએ.

કરીના કપૂર :

Image Credit

250 એમએલ અને Fondant Chroma Captive 200 મિલીમીટરનો ઉપયોગ કરે છે. લોરિયલનું આ શેમ્પૂ કરીનાની ફેવરીટ છે.  બેન ક્રોમા રિશે રંગીન, સંવેદનશીલ અને પ્રકાશિત વાળ માટે સંપૂર્ણ મોઇશ્ચરાઇઝિંગ શેમ્પૂ છે. આ શેમ્પૂ વાળને ખૂબ નરમાશથી સાફ કરે છે અને બાહ્ય દૂષણથી સુરક્ષિત રાખે છે. આ મોઇશ્ચરાઇઝિંગ શેમ્પૂ ક્ષતિગ્રસ્ત વાળ માટે વધુ સારી પસંદગી છે. આ શેમ્પૂ ઇમોલીએન્ટ્સ, યુવી ફિલ્ટર્સ અને વિટામિન ઇથી ભરપુર છે. આ શેમ્પૂ તમારા વાળને માઇક્રો પ્રિઝમ્સ અને લાઇટ રિફ્રેક્ટરથી ભરી દેશે જે વાળને કુદરતી ગ્લો આપશે.

પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

મેક કોસ્મેટિક્સ એનસી 43 સ્ટુડિયો ફિક્સ પાવડર પ્લસ ફાઉન્ડેશનનો ઉપયોગ કરે છે. મેક તેના કોસ્મેટિક્સ ઉત્પાદનો માટે ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. વ્યવસાયિક મેકઅપ કલાકારો, હસ્તીઓ અને ઘણા લોકો તેના ઉત્પાદનોનો ઉપયોગ કરે છે. આમાંની એક અને બોલિવૂડની લોકપ્રિય અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડાએ મેક સ્ટુડિયો ફિક્સ ફાઉન્ડેશન એનસી 43 નો ઉપયોગ કર્યો છે. તે એક ઉભા પાવડર-ઓછી પાયો છે જે ત્વચાને સરળ પૂરો પાડે છે. તે ત્વચાને મેટ ફિનિશિંગ આપે છે.

સોનમ કપૂર :

Image Credit

મેકની પેઇન્ટ્સ બેર કેનવાસ 0.23 oz નો ઉપયોગ કરે છે. બોલિવૂડની સ્ટાઇલ ક્વીન ગણાતી સોનમ આ પ્રોડક્ટનો ઉપયોગ કરે છે. આ એક ઉચ્ચ પ્રદર્શન પ્રભાવ ઉત્પાદન છે જે તમને ક્યારેય નિરાશ કરશે નહીં. તે ક્રીમ આધારિત આંખનો પડછાયો છે જે પાવડર સમાપ્ત કરવા માટે સૂકાય છે. મોકના રંગદ્રવ્યો સાથે ક્રીમ રંગ આધારિત ફોર્મ્યુલેશનમાં મેક પેઇન્ટ બનાવવામાં આવે છે. તેને ત્વચા પર સરળ સાથે લાગુ કરી શકાય છે અને તે ખૂબ જ સરળતા પ્રદાન કરે છે. આ લાંબા સમય સુધી આંખોની છાયા પર ચમકતા રહે છે.

માધુરી દીક્ષિત :

Image Credit

માધુરી ઓલે રેજિનીસ્ટ માઇક્રો સ્કલ્પિંગિંગ સીરમ 1.7 Ozનો ઉપયોગ કરે છે. ધક ધક ગર્લ માધુરી આ પ્રોડક્ટનો ઉપયોગ દિક્ષિત ઓલેથી કરે છે અને ઓલે તેના ઉત્પાદનો માટે દુનિયાભરમાં જાણીતી છે. તે એક હળવા અને ચીકણું સૂત્ર છે જેમાં વિટામિન બી 3 સંકુલ અને એમિનો પેપ્ટાઇડ્સ છે. જ્યારે ત્વચા પર લગાડવામાં આવે છે, ત્યારે તે તેને વધુ સારા દેખાવ આપે છે.

પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

પ્રિયંકા બોડી શોપ બોર્ન લિપ્પી લિપ બામનો ઉપયોગ કરે છે લિપ બામ દરેક ઉંમરના લોકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપડા પણ બોડી શોપમાંથી ઓર્ગેનિક લિપ મલમનો ઉપયોગ કરે છે. આ લિપ મલમમાં હાજર અસલ મીણ હળવાશથી હોઠને ભેજયુક્ત બનાવે છે.

શિલ્પા શેટ્ટી :

Image Credit

કીહલનો અલ્ટ્રા ફેશિયલ મોઇશ્ચરાઇઝર બધા ત્વચા પ્રકાર માટે વપરાય છે. ઘણી હસ્તીઓની જેમ, શિલ્પા પણ કિવલના ઉત્પાદનોનો ઉપયોગ કરે છે. આ નર આર્દ્રતા ઝડપથી શોષાય છે, ત્વચાને નરમ બનાવે છે.

કટરીના કૈફ :

Image Credit

કીહલનું ઓલિવ ફ્રૂટ ઓઇલ-ડીપલી રિપેરેટિવ હેર પેક -8.4 ઓઝનો ઉપયોગ કરે છે. કેહલનું ઓલિવ ફ્રૂટ ઓઇલ સૂકા અને ક્ષતિગ્રસ્ત વાળ માટે એક ઊંડા રિપેરિંગ માસ્ક પ્રદાન કરે છે જે એક તીવ્રતા કન્ડીશનીંગ ઉપચાર છે. આ માસ્ક વાળના તંતુઓની ભેજને સુધારવામાં મદદ કરે છે.

હેમા માલિની :

Image Credit

ક્લેરીન્સ ક્લિનિંગ દૂધ – સામાન્યથી સુકા ત્વચામાં 6.7-Ounce બોક્સનો ઉપયોગ થાય છે.
આ એક સફાઇની સારવાર છે જે ત્વચામાંથી બધી ગંદકી અને મેકઅપને નરમાશથી દૂર કરે છે અને તેને સાફ કરે છે અને પોષણ આપે છે. ડ્રીમ ગર્લ આ શુદ્ધિકરણ દૂધનો ઉપયોગ કરે છે.

કટરીના કૈફ :

Image Credit

લા પ્રેઇરી સેલ્યુલર નાઇટ રિપેર ક્રીમ ફેશિયલ નાઇટ ટ્રીટમેન્ટનો ઉપયોગ કરે છે. તે એક નાઇટ ક્રીમ છે જે ત્વચાને ઘણા સ્તરો પર, ખાસ કરીને ત્વચાને ફરીથી જીવંત બનાવે છે. તે સરળ, મજબૂત અને ત્વચાના નર આર્દ્રતામાં વધારો કરે છે. તે દંડ લાઇનો સુધારવા અને કરચલીઓ ઘટાડવામાં મદદ કરે છે.

કંગના રનૌત :

Image Credit

Ysl Yves Saint Laurent Rouge Volupte Silky Sensual Radiant Lipstick  લિપસ્ટિકનો ઉપયોગ કરે છે. તે ખૂબ જ સ્મૂધ લિપસ્ટિક છે જે હોઠોને ખુશખુશાલ કલર અને ક્રીમી ફિનિશ આપે છે. આ શ્રેણી ઘણા શેડમાં ઉપલબ્ધ છે. કંગના રાનાઉતે તેનો ઉપયોગ કર્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *