બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કલાકારોના સંબંધોના સમાચારો ક્યારેય છુપાવી શકાતા નથી, ભલે કોઈ ગમે તેટલું છુપાવવાનો પ્રયત્ન કરે પણ છુપાવી શકતો નથી. એવું એક કપલ છે જે તેમના સંબંધોને લઈને ઘણી બધી હેડલાઇન્સ રાખે છે. અમે વાત કરી રહ્યા છીએ અર્જુન અને મલાઈકા વિશે. ખરેખર, બોલીવુડ અભિનેતા અર્જુન કપૂર આજકાલ સલમાન ખાનની પૂર્વ ભાભી મલાઇકા અરોરાના પ્રેમમાં છે. બંને હંમેશા તેમની લવ સ્ટોરીને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આ જ કારણ છે કે અર્જુન સલમાન ખાનને તે પસંદ નથી. નોંધનીય છે કે અર્જુન એકમાત્ર એવા અભિનેતા છે જેમણે સલમાન સાથે એકવાર નહીં પરંતુ બે વાર ટક્કર લીધી છે.

Image Credit

વાત એ છે કે મલાઇકાને ડેટ કરતા પહેલા અર્જુન સલમાન ખાનની બહેન અર્પિતા સાથે રિલેશનશિપમાં હતો. હા, સલમાનની દુશ્મનીને ધ્યાનમાં લીધા વગર અર્જુને તેની બહેન અર્પિતા સાથે સંબંધ રાખ્યો. એક મુલાકાતમાં અર્જુને કહ્યું કે તે અર્પિતા સાથે ગંભીર સંબંધમાં હતો. અર્પિતા પહેલી છોકરી હતી, જેના માટે અર્જુન ગંભીર હતો. અને 18 વર્ષની ઉંમરથી જ અર્જુન અર્પિતાને ડેટ કરી રહ્યો હતો. એવું કહેવામાં આવે છે કે જો અર્જુન અને અર્પિતા વચ્ચેના સંબંધોમાં કોઈ સમસ્યા હતી, તો તે ફક્ત મલાઈકાની સલાહ લેતો હતો. રિપોર્ટમાં જણાવાયું છે કે સલમાન ખાનનું પણ અર્જુન અને અર્પિતા વચ્ચે અફેર હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. જોકે, સલમાને આ મામલે ક્યારેય દખલ કરી નહીં. લગભગ 2 વર્ષ એકબીજાને ડેટ કર્યા પછી બંને વચ્ચે બ્રેકઅપ થઈ ગયું. બ્રેકઅપ પછી પણ સલમાને અર્જુનને ઘણો સપોર્ટ કર્યો. અર્જુનને અભિનેતા બનાવવા પાછળ સલમાન ખાનનો હાથ પણ છે.

Image Credit

જો કે અર્પિતા સાથે અર્જુનના બ્રેકઅપને કારણે સલમાન પચાવ્યો હતો, પરંતુ સલમાન અર્જુનના મલાઇકા સાથેના સંબંધો સહન કરી શક્યો ન હતો. સમાચાર છે કે જે દિવસોમાં અર્જુન અર્પિતા સાથે રિલેશનશિપમાં હતો, તેણે મલાઈકાને પસંદ કરવાનું શરૂ કર્યું. મલાઇકા પણ ધીરે ધીરે અર્જુન ના પ્રેમમાં પડી ગઈ. મલાઇકા પણ અર્પિતા સાથે અર્પિતાના બ્રેકઅપ માટેનું કારણ હોવાનું કહેવાય છે.

Image Credit

ત્યારબાદ 2015 ના અંત સુધીમાં મલાઈકા અર્જુનની લવ સ્ટોરીના સમાચારો ઘરના અન્ય સભ્યોને પણ ખબર પડી ગઈ હતી. 2016 સુધીમાં, આ સમાચાર ફિલ્મની દુનિયામાં પણ ફેલાઈ ગયા. સમાચાર પણ આવ્યા હતા કે અરબાઝ અને મલાઈકા વચ્ચે બધુ બરાબર નથી. આની પાછળ અર્જુન કપૂર સિવાય બીજું કોઈ પણ નહોતું. 28 માર્ચ 2016 ના રોજ, અરબાઝ મલાઇકાએ નિવેદન બહાર પાડ્યું અને તેમના અલગ થવાના સમાચાર આપ્યા. છૂટાછેડા લીધા પછી મલાઇકા અર્જુન સાથે ખુલ્લા સંબંધોમાં પ્રવેશ કર્યો, બીજી તરફ અર્પિતા આયુષ શર્મા સાથે લગ્ન કરીને બે બાળકોની માતા બની છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *