ભૂતકાળમાં અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતે આ દુનિયાને અલવિદા કહ્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં કેટલાક લોકો ખૂબ જ ચોંકી ગયા, સુશાંતની પૂર્વ ગર્લફ્રેન્ડ અંકિતા લોખંડે પણ શામેલ હતી. સુશાંતના ગયા પછી અંકિતાને એક સમય માટે આઘાત લાગ્યો કે તેણી તેના અંતિમ દર્શન માટે પણ નહોતી ગઈ કારણ કે તેણે કહ્યું હતું કે તે સંજોગોમાં તેને જોઈ શકશે નહીં, જેના કારણે તેણીને છેલ્લી વાર તેની સાથે મળવા ગઈ નહિ. જો કે, હવે અંકિતા તે પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અંકિતાએ પહેલેથી જ કેટલીક તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરી છે, તેને જોઈને, જેમાં એવું કહી શકાય કે હવે તે અમુક હદે સુશાંતને બહાર કાઢવામાં સફળ છે. તમને જણાવી દઈએ કે, એકે સુશાંતની ગર્લફ્રેન્ડ અંકિતા પણ એક જાણીતી ટીવી એક્ટ્રેસ છે અને આવી સ્થિતિમાં લાખો ચાહકો છે. અને અંકિતાનો સોશિયલ મીડિયા પર પણ જોરદાર ફેનબેસ છે, જેના કારણે તેની કોઈપણ પોસ્ટ ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ જાય છે.

Image Credit

ઉપરાંત, અંકિતા નવા દેખાવ લાવવાના કારણે લોકોમાં વાતચીતનો વિષય બની રહે છે. આવી સ્થિતિમાં અંકિતાની કેટલીક તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તેઓ લગ્ન સમારંભમાં ફોટોશૂટ લગાવીને જોવા મળી શકે છે. આ તસવીરોમાં પણ અંકિતા ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. જેમ કે તે પોતે અને બધા નવા લૂક કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

આ તસવીરો વિશે વાત કરવામાં આવે તો અંકિતા તેમાં વ્હાઇટ ગાઉન પહેરેલી જોવા મળી રહી છે અને આ તસવીરો પણ ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. વળી, આ તસવીરોમાં અંકિતાએ બ્રાઇડલ જ્વેલરી પણ પહેરી છે. આ તસવીરોમાં, જ્યાં કેટલાક ચાહકો તેમના પ્રશંસાના પુલ બાંધે છે, ત્યાં કેટલાક એવા પણ છે જે તેની સાથે તેમના લગ્ન વિશે અનુમાન લગાવી રહ્યા છે. જો કે, હજી સુધી અંકિતાએ આ સમાચાર અથવા તસવીર પરથી ઉતરતી ટિપ્પણી અંગે કોઈ ખાસ પ્રતિક્રિયા આપી નથી. પરંતુ આ તસવીરોમાં અંકિતા એકદમ સુંદર અને ખૂબસૂરત લાગી રહી છે.

બીજી બાજુ, જો આપણે અંકિતાની ફેશનની વાત કરીએ, તો તેના કપડા સંગ્રહમાં તે ભારતીય પોશાક પહેરેથી માંડીને પશ્ચિમી પોશાક પહેરે સુધીની તમામ બાબતોનો સમાવેશ કરે છે. અને તે હંમેશાં તેમને જુદા જુદા અને નવા પોશાકોમાં ફ્લન્ટ કરતા જોવા મળે છે.

Image Credit

જો આપણે તેના મેકઅપની વાત કરીએ તો અંકિતાએ વધારે મેકઅપ નથી કર્યો અને લગભગ તેની પ્રાકૃતિક સુંદરતા તસવીરમાં જોવા મળી રહી છે. આ જ તેણીને ગળાનો હાર અને કિયારા ફોટોને બ્રાઇડલ લુક આપવામાં મદદ કરી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં અંકિતાનો આ લુક ચાહકોમાં ખૂબ જ ચર્ચાનો વિષય બની ગયો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *