ફિલ્મ નિર્માતા દિનેશ વિજાન અને તેની ટીમ હવે પછીની અનામ ફિલ્મ માટે તૈયાર છે. તેની ટીમ 30 ઓક્ટોબરથી ચંદીગઢમાં મહત્વપૂર્ણ કાસ્ટ સાથે ફિલ્મનું શૂટિંગ કરશે. આ ફિલ્મમાં રાજકુમાર રાવ અને કૃતિ સનન જોવા મળશે.

23 ઓકટોબર ચંડીગઢ રવાના થશે ટીમ :

Image Credit

ફિલ્મ સાથે જોડાયેલા એક સૂત્રએ કહ્યું કે, ‘અમે બધા આવતા પ્રોજેક્ટને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ. શૂટિંગ અમારી યોજના અને સમયપત્રક મુજબ સમયસર શરૂ થશે. ક્રૂનો આખો સભ્ય 23 ઓક્ટોબરે રવાના થશે અને અમે 30 મીએ ચંડીગઢમાં શૂટિંગ શરૂ કરીશું. ‘

પહેલા ઉનાળામાં શૂટ થવાની હતી ફિલ્મ :

Image Credit

અગાઉ અહેવાલ છે કે નિર્માતાઓએ 2020 ના ઉનાળામાં મલ્ટિસ્ટારર ફિલ્મ શરૂ કરવાની તૈયારી કરી હતી. ત્યારબાદ નિર્માતાઓએ ફિલ્મ બંધ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. દિનેશ વિજને ફાઇનાન્સને લઈને ફિલ્મ બંધ કરી દીધી હોવાના અહેવાલ પણ મળ્યા હતા.

ફિલ્મ ડાયરેક્ટ કરશે અભિષેક જૈન :

Image Credit

અભિષેક જૈન આ દિનેશ વિજાન ફિલ્મનું દિગ્દર્શન કરશે અને ટૂંક સમયમાં જ ફિલ્મના શીર્ષકની ઘોષણા કરશે. આ ફિલ્મમાં રાજકુમાર અને કૃતિ સનન ઉપરાંત અપર્શક્તિ ખુરાના, પરેશ રાવલ અને રત્ના પાઠક પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *