ભૂતકાળમાં, પ્રખ્યાત ગાયક ઉદિત નારાયણના પુત્ર આદિત્ય નારાયણ વિશે એક સમાચાર આવ્યા હતા કે ટૂંક સમયમાં તેઓ લગ્ન કરવા જઇ રહ્યા છે. એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, તેણે તેની ગર્લફ્રેન્ડ અને આગામી પત્ની વિશે પણ ઘણી વાતો કરી હતી અને તે દરમિયાન તેણે પોતાના લગ્ન વિશેની સત્તાવાર જાહેરાત પણ કરી હતી. આવી સ્થિતિમાં, આદિત્ય ફરી એકવાર સમાચારોમાં આવવા લાગ્યો છે, જેના કારણે તેના લગ્ન સાથે જોડાયેલા કેટલાક વધુ અપડેટ્સ પણ આવ્યા છે, જે હવે તેમના દ્વારા જણાવાયું છે. લગભગ 10 વર્ષ એક બીજાને ડેટ કર્યા બાદ હવે ઉદિત નારાયણના પુત્ર આદિત્યએ ગર્લફ્રેન્ડ શ્વેતા અગ્રવાલ સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું છે.

Image Credit

આદિત્યએ લગ્ન વિશે કહ્યું છે કે આ વર્ષના અંતિમ મહિનામાં એટલે કે નવેમ્બર અને ડિસેમ્બરમાં, બંને એક બીજાના બનવા જઈ રહ્યા છે. જો આપણે તેમની પ્રખ્યાત લગ્નની તારીખ વિશે વાત કરીએ, તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે તેઓ આ વર્ષે 1 ડિસેમ્બરે લગ્નના બંધનમાં બંધાશે. તેમજ આદિત્યએ લગ્ન સ્થળો અને સંબંધીઓના નામ વિશે પણ ઘણું કહ્યું. આ બધા જનકાર્યના મુખ્ય સૂત્ર વિશે વાત કરતાં, તે આદિત્યના પોર્ટલને આપેલ ઇન્ટરવ્યુ છે.

આદિત્યએ લગ્ન વિશે જણાવ્યું હતું કે દેશમાં કોરોના રોગચાળાને ધ્યાનમાં રાખીને તેણે કેટલાક નજીકના સંબંધીઓ અને મિત્રો વચ્ચે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું છે. અને જો આપણે તેમના લગ્ન સ્થળ વિશે વાત કરીએ, તો તેઓએ એમ કહેવું પડશે કે તેઓ લગ્ન મંદિરમાં યોજાશે. જો કે, લગ્ન પછીના કેટલાક સમય પછી, આદિત્ય એક ભવ્ય રિસેપ્શન પાર્ટી યોજશે, જેમાં ઘણા મોટા સ્ટાર્સ ભાગ લેવા જઇ રહ્યા છે.

Image Credit

જો આપણે આદિત્ય વિશે વાત કરીએ, તો ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે તે એક જાણીતા પ્લેબેક સિંગર છે, જેમણે તેની કારકિર્દીમાં ઘણાં રસિક ગીતો કર્યા છે. બીજી બાજુ, જો તેની ગર્લફ્રેન્ડ અથવા પત્ની વિશે કરીએ તો પછી કહો કે તે એક ખૂબ જ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે, જેના નામ રાઘવેન્દ્ર, શાપિત અને તંદૂરી લવ જેવી મોટી ફિલ્મો છે. બીજી બાજુ, જો અમે તમને તેમની પહેલી મીટિંગ વિશે જણાવીશું, તો પછી બંને 2010 માં એક ફિલ્મના સેટ પર એકબીજાને મળ્યા હતા અને ત્યારબાદ આ નિકટતા એટલી વધતી ગઈ હતી કે તેમના સંબંધો આજે અંત સુધી પહોંચવાના છે.

Image Credit

શ્વેતાને મળ્યા પછી, આદિત્યને લાગ્યું કે જાણે તે તેના મિત્ર બનશે. અને આ બધાની સાથે તેણે શ્વેતા સાથે ઘણો સમય પસાર કરવાનું શરૂ કર્યું. અને આવી સ્થિતિમાં તેણે પોતે જ કહ્યું હતું કે જ્યારે તે શ્વેતાની ખૂબ નજીક આવી ત્યારે તેને કેવી રીતે ખબર ન પડી શકે. અને પછી તેણે શ્વેતાને લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ પણ આપ્યો અને હવે તે સમયની વાત છે અને આ બંને લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *