મેષ રાશિ


વિદ્યાર્થીઓને આજે વાંચન કરવામાં આરામ મળશે. જેમ જેમ તમારી કલ્પનાશક્તિ વધશે. તમે કાલ્પનિક દુનિયાની મુલાકાત લેશો. પ્રેમ સંવાદિતાનું વાતાવરણ બનાવવાને કારણે દંપતી જીવન સુખદ રહેશે. બાળકોમાં આરોગ્ય વિકાર થઈ શકે છે. માતા પાસેથી સંપત્તિ મળવાની સંભાવના છે. તમે ખૂબ એકલતા અનુભવો છો. ભાવનાત્મક જોડાણોથી તમે નરમ થશો. બિઝનેસમાં એકાગ્રતા હોવાને કારણે સાંજ સુધીનું આઉટપુટ સારું રહેશે.

વૃષભ રાશિ


આજનો દિવસ શુભ છે. ખૂબ જ જહેમત બાદ આજે તમને સમસ્યાઓથી થોડી રાહત મળશે. ભાગ્ય સાથ આપશે વાણીની અસર વધશે. વેપારી સ્થળ પર્યાવરણ અનુકૂળ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. જુના મિત્રો સાથેના સંબંધો ફરી મળશે. ઉતાવળમાં કોઈ કામ ન કરો. તમે વિરોધી લિંગ તરફ આકર્ષિત થઈ શકો છો. બિઝનેસમાં ફાયદાકારક પરિવર્તન થઈ શકે છે.

મિથુન રાશિ


તમે ધીમે ધીમે તમારા સ્વર અને સુંદરતા પર પાછા આવવાનું શરૂ કરશો. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. ધાર્મિક સંગીતનાં કાર્યક્રમો પરિવારમાં થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. આજે તમે કામમાં ગતિ બતાવશો. જે તમારી આગામી યોજનાઓને સફળ બનાવશે. માતા-પિતા સાથે સારો સમય પસાર કરશે. તમારા મોટાભાગના વિચાર-પ્રેરક કાર્યો પૂર્ણ થઈ શકે છે. જેમાં તમને સારો લાભ મળશે. કરિયરમાં એકાએક પરિવર્તન આવી શકે છે.

કર્ક રાશિ


લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા રહેશે. જોબ પ્લેસમેન્ટમાં ફેરફાર કરવામાં આવી રહ્યા છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. કોઈપણ પરીક્ષા અંગે ચિંતા રહેશે. જો આપણે આવકનાં સ્ત્રોતોને મજબૂત બનાવવામાં વ્યસ્ત હોત. તો આજનો દિવસ આ બાબતમાં આત્મનિર્ભર બનવાનો છે. વ્યવસાયિક ભાગીદારો સહકાર આપશે અને સાથે મળીને તમે મુશ્કેલીઓ પૂર્ણ કરી શકશો. વ્યર્થ વાદ-વિવાદને ટાળો. આજે કોઈ વૃદ્ધ વ્યક્તિનો અભિપ્રાય લો.

સિંહ રાશિ


આજે વ્યાપારી અવરોધો રહેશે. પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે વિવાદો છે. આજે ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે શ્રેષ્ઠ દિવસ છે. આળસ વધારે રહેશે. નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. મિત્રની સહાયથી આવકના સ્રોતનો વિકાસ થઈ શકે છે. તમે આધ્યાત્મિકતા તરફ વધુ ઝુકાવશો. આજીવિકા ક્ષેત્રમાં પણ પરિવર્તન આવશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ હેરાન કરશે. વિવાહિત જીવનમાં તમે આનંદ અને શાંતિનો અનુભવ કરશો.

કન્યા રાશિ


આજે કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં વિક્ષેપ આવી શકે છે. ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદો થઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહેવું. વ્યક્તિત્વના વિકાસમાં તમારી ઉર્જા મૂકો જેથી તમે વધુ સારા બનો. પૈસાના સંબંધમાં આ દિવસ અસ્થિર અને અણધારી સાબિત થઈ શકે છે. તમારી રીતે કેટલીક અવરોધો આવશે પરંતુ તમે તેને દૂર કરી શકશો.

તુલા રાશિ


પતિ સાથે પ્રેમ સંબંધોમાં તમને મધુરતા મળશે. વાહન સાથે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. કાર્યસ્થળમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીમાં થોડો અસંતોષ રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. વ્યવહાર અને રોકાણોની બાબતમાં સાવચેત રહો. જો તમે સખત મહેનત કરો છો. તો પ્રગતિના નવા રસ્તાઓ ખુલી શકે છે. તમારા કેટલાક પૈસા આરોગ્ય અને દવા પાછળ ખર્ચ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ


વૃશ્ચિક રાશિની જવાબદારીઓને સંભાળવા માટે ઘરે અથવા તમારી રીતે ફેરફારો કરો. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. મકાનમાં ખુશી વધશે. ચેપ અટકાવવા માટે સમયસર દવાઓ લો. . માતા સાથે વૈચારિક મતભેદો થઈ શકે છે. ધંધામાં લાભની તક મળશે. પારિવારિક સંબંધોને અવગણશો નહીં. કામકાજમાં દોડધામ ન બતાવો. નોકરીમાં કરેલા કામમાં સમૃદ્ધિ થશે. વૃદ્ધો તરફથી તમને લાભ મળશે.

ધનુ રાશિ


આર્થિક મોરચા માટે આ દિવસો નફાકારક રહેશે કારણ કે નવી ડીલ તમારા માટે કામ કરશે. મન અશાંત રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. શેરબજારમાં રોકાણ માટેની યોજના બનાવવા માટેનો આ ઉત્તમ સમય છે. ભાગીદારી અને સહયોગનું કાર્ય તમે સારી રીતે કરશો. કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટે આજે સવારનો સમય સૌથી અનુકૂળ રહેશે. આજે સરકારી લાભની સંભાવના છે.

મકર રાશિ


આનંદ-પ્રમોદ પાછળ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી સંપત્તિમાં રોકાણ કરી શકો છો. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. સંતાનોમાં ખુશી વધશે. તમારું બેદરકાર વલણ તમારા માતાપિતાને ઉદાસ કરી શકે છે. આજે કેટલાક કામ ધીમી પરંતુ સ્થિર ગતિથી પ્રગતિ કરશે. આજે તમને ક્ષેત્રમાં મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. ધંધામાં નવી યોજનાઓ શરૂ થશે. પૈસા અને નાણા સંબંધિત બાબતોમાં આ સમય સારો રહેશે.

કુંભ રાશિ


આજે તમારા અટકેલા કાર્યમાં સફળતાનો સરવાળો છે. સાથીઓ તમારા જટિલ કાર્ય અને સમર્પણની પ્રશંસા કરશે. પરિવારમાં જવાબદારીઓ વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધામાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમારી રાજદ્વારી વર્તણૂક તમારા જીવનમાં ઉથલપાથલ પેદા કરશે. ઉદ્યોગપતિઓ અને ઉદ્યોગસાહસિકો માટે આ દિવસ પડકારજનક રહેશે. વ્યાવસાયિક વિકાસ માટે ખર્ચ કરાયેલ નાણાં ભવિષ્યમાં સારા પરિણામ આપશે.

મીન રાશિ


આજે કોઈ રચનાત્મક વૃત્તિ હોઈ શકે છે. નોકરીમાં અવકાશમાં પરિવર્તન આવી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. પ્રવાસે જવું પડી શકે. તમારી સર્જનાત્મક શક્તિ આજે શ્રેષ્ઠ રહેશે. તમારા મિત્રો સાથે સાવચેત રહો કારણ કે આ સમયમાં મિત્ર પણ દુશ્મનમાં ફેરવી શકે છે. માનસિક દ્વંદ્વને કારણે તમારી નિર્ણય લેવાની અસર થશે. તમારી યોજના કોઈની સામે ના રાખો. આર્થિક બાબતો અને સંતાન સંબંધિત બાબતોમાં ચિંતિત રહેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *