તમારી રાશિનું ચિહ્ન તમારા જીવનને ખૂબ પ્રભાવિત કરે છે. તમે જન્માક્ષર દ્વારા ભવિષ્યના જીવનમાં બનનારી આગાહી કરી શકો છો. ઘણા લોકોનો પ્રશ્ન હશે કે આવનાર સપ્તાહ આપણા માટે કેવું રહેશે? અમારા ગ્રહો આ અઠવાડિયે શું કહે છે? આજે અમે તમને આવતા અઠવાડિયે કુંડળી જણાવી રહ્યા છીએ. આ સાપ્તાહિક કુંડળીમાં તમે તમારા જીવનમાં એક અઠવાડિયાની ઘટનાઓનું ટૂંકું વર્ણન મેળવશો. પછી તે જાણવા માટે 19 ઓક્ટોબરથી 25 ઓક્ટોબર સુધીના સાપ્તાહિક જન્માક્ષર વાંચો.

મેષ રાશિ


નવા સંબંધોની મદદથી આર્થિક મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. કામના સંબંધમાં તમને આ અઠવાડિયે સારા પરિણામ મળશે. તમે તમારા સબંધીઓ સાથે મુકાબલો કરી શકો છો. વ્યવસાય પણ પ્રગતિના માર્ગ પર આગળ વધશે. પ્રેમમાં સબંધીઓના વિરોધને કારણે હૃદય ઉદાસ રહેશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમારે ક્ષેત્રમાં વધારે મહેનત કરવી પડશે.

વૃષભ રાશિ


આ અઠવાડિયામાં તમને અનપેક્ષિત લાભ મળી શકે છે. આ બધા સિવાય તમારે તમારા વર્તન પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. અનિચ્છનીય યાત્રા પર જવાની સંભાવના છે. વેપારમાં વધઘટની સ્થિતિ રહેશે. નોકરી કરનારા લોકોને સારા પરિણામ મળશે. કળા અને સંગીતના વલણોમાં વધારો થશે. વેપાર વ્યવહારમાં તમને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મિથુન રાશિ


આ અઠવાડિયે તમારી આર્થિક બાજુ સારી રહેશે. મૂર્ખ વસ્તુઓમાં અટવાઈ જવાથી કામ અટકી શકે છે. સાહિત્ય અને કલામાં રસ લેશે. ક્ષેત્રમાં મહિલા મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારા કાર્યની પ્રગતિ વિશે તમે ખૂબ ઉત્સાહિત થશો. પિતા સાથેનો સંબંધ તણાવપૂર્ણ હોઈ શકે છે. તેથી વિચારપૂર્વક બોલો. વૈવાહિક સંબંધોની બાબતમાં બાબતો તમારા પક્ષમાં રહેશે.

કર્ક રાશિ


વ્યાવસાયિક રૂપે તમે સફળ થશો. અને કોઈ નવો સોદો તમારા હાથમાં આવી શકે છે. કોઈ પણ આર્થિક નિર્ણય તમારી જાતે લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. કારણ કે તમારી મહેનત કરેલી રકમ બીજાના પ્રભાવ હેઠળ ખર્ચ કરવી યોગ્ય નથી. ધંધામાં તમને સારો લાભ મળશે. સાસરિયાઓને મળશે. અચાનક ધનનો ધસારો તમને ખુશ કરશે. તમારી જાત કરતાં ઉચ્ચ અધિકારીને નારાજ કરવાનું ટાળો.

સિંહ રાશિ


આ અઠવાડિયે લાભની સંભાવનાઓ આવશે. તમારો ચડતો પારો તમને મુશ્કેલીમાં મુકી શકે છે. તમે તમારું કામ બરાબર કરી શકશો નહીં. જેનાથી તમને થોડી પરેશાની થઈ શકે છે. પરંતુ તમારા પરિવારનું વાતાવરણ સારું રહેશે. વિવેકબુદ્ધિથી કામ કરો. ધાર્મિક કાર્યમાં મોટી રકમ ખર્ચ થઈ શકે છે. આ એક અઠવાડિયાના નાણાકીય લાભ માટે સારું રહેશે.

કન્યા રાશિ


આ અઠવાડિયે તમને વ્યવસાયના સંબંધમાં સારા વળતર મળશે. તમારા નસીબ પર આધાર ન રાખતા તમારે સખત મહેનત કરવી જોઈએ. તમે તમારી મહેનતથી તકના નવા દરવાજા ખોલી શકો છો. નસીબ વધઘટ થશે જેના કારણે કેટલાક કામ થશે અને કેટલાક કામ બગડશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. તમને ઉચ્ચ પદ પર બેઠેલા લોકોનો ટેકો મળશે.

તુલા રાશિ


આ અઠવાડિયે તમારું મન થોડું વધારે ચિંતાતુર થઈ શકે છે. બુદ્ધિ, વાણી અને હોશિયારીથી તમે પરિસ્થિતિઓને તમારી તરફેણમાં કરી શકો છો. ધંધામાં લાભ વધશે. રાજકારણમાં સામેલ લોકો માટે સપ્તાહ ઉત્તમ રહેશે. તમારી મહેનત પર વિશ્વાસ કરો. તમે તમારી કમ્ફર્ટ અને સામગ્રી સુવિધામાં ઘટાડો અનુભવી શકો છો. ખૂબ જ જલ્દી તમને ઇચ્છિત સફળતા મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
વૃશ્ચિક રાશિચક્રને તમારી સફળતા બનાવવા દો નહીં. ક્ષેત્રમાં બાબતો સામાન્ય રહેશે. તમારા માટે અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. જેનાથી તમને લાભ થવાનું શક્ય બનશે. વેપારમાં પ્રત્યક્ષ અને પરોક્ષ લાભની પ્રબળ સંભાવના છે. તમારી પારિવારિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સાથે દલીલ ન કરો. તે તમારા સારા માટે શ્રેષ્ઠ રહેશે.

ધનુ રાશિ


બહેનપ્રેમ તમને પ્રોત્સાહિત કરશે. પ્રવાસ દરમિયાન મુશ્કેલીઓ થવાની સંભાવના છે. તમારું આચરણ ધાર્મિક રહેશે. અને તમને પૂજા કરવામાં રસ હશે. કામ પર કોઈની સાથે વ્યર્થ લડત કરવી શક્ય છે તુચ્છ બાબતો પર નિયંત્રણ ગુમાવવાનું ટાળો. કારણ કે આથી તમારા હિતોને નુકસાન થશે. વેપારીઓ માટે આ સપ્તાહ સરેરાશ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ મૂર્ખ વસ્તુઓમાં પોતાનો સમય બગાડી શકે છે.

મકર રાશિ


અવાજને નિયંત્રણમાં રાખો. પૈસાના વ્યવહારમાં સાવધ રહેવું. તમે ક્ષેત્રમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશો. તેમ છતાં કંઇપણ બાબતે મનમાં અસંતોષ રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગના વિદ્યાર્થીઓ તેમની વિચારસરણી સુધારવાનો પ્રયાસ કરશે. તમે તમારા સાસુ-સસરા સાથે વિવાદ કરી શકો છો. તમે ભૌતિક સુખસગવડ મનોરંજન અને આનંદ માટે વધુ પૈસા ખર્ચ કરશો.

કુંભ રાશિ


મન અસ્થિર રહેશે અને તમે કોઈ પણ બાબતમાં મૂંઝવણમાં હશો. આર્થિક મામલામાં સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. બિન-તાત્કાલિક ખર્ચને નિયંત્રિત કરવામાં સમર્થ હશે. તમે તમારા કાર્યસ્થળ પર બાકી રહેલા કાર્યને પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશો જે તમારી ક્ષમતાઓને તમારા ઉપરી અધિકારીઓ સામે લાવશે. તમારા સ્થાનમાં પરિવર્તનની સંભાવના રહેશે. કેટલાક બિનજરૂરી પ્રશ્નો તમને પરેશાન કરી શકે છે.

મીન રાશિ


મીન રાશિ સાથે આ અઠવાડિયે સંબંધોને સમય આપો. નાના ભાઈ-બહેન અને સાથીદારો અજાણ્યા થઈ શકે છે. તમે કોઈ બાબતે માનસિક મૂંઝવણ અનુભવી શકો છો. મિત્રો અને પરિવાર સાથે વાત કરતી વખતે વિચારપૂર્વક બોલો. કોઈપણ પ્રકારના વિવાદથી બચવું. તમે સુસ્ત રહેશો. જેથી કેટલાક કામ સમયસર પૂરા ન થાય અને આ તમને પરેશાન કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *