અભિનેત્રી શ્રીદેવી બોલિવૂડમાં તેના સમયની સૌથી લોકપ્રિય અને જાણીતી અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી. શ્રીદેવી આપણા વચ્ચેથી ગઈને આજે લગભગ 2 વર્ષ થયા છે, પરંતુ આજે પણ તે તેના લાખો ચાહકોના દિલમાં જીવંત છે. અભિનેત્રીની સુંદરતા અને અદાઓ આજે પણ એટલી પાગલ છે કે તેની દુનિયાને અલવિદા કહેવાના 2 વર્ષ પછી પણ તેમના નામે ચાલતા ફેન પેજીસ હજી ખૂબ એક્ટીવ છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે શ્રીદેવીની કેટલીક ન જોઈ હોય તેવી અને જૂની સમયની તસવીરો આ ફેન્સ પેજ પર તે દિવસોમાં આવતી રહે છે જેને ચાહકોને વિશેષ પ્રેમ મળે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આપણી આ પોસ્ટ આ વિષય પર પણ બનવા જઈ રહી છે, જેમાં અમે તમને એક ઈન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે ખુદ શ્રીદેવીના ફેન પેજ પરથી છે. હકીકતમાં, આ ચિત્ર પર ખૂબ જ ઓછા સમયમાં હજારો લાઈક્સ અને શેર આવી ગયા છે. વળી ચાહકો પણ આ તસવીર પર ઘણી ટિપ્પણી કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. તો ચાલો તમને જણાવીએ કે આ તસવીરમાં શું ખાસ છે કે ચાહકો તેને આટલું વાયરલ કરી રહ્યાં છે.

ખરેખર, આ તસવીરમાં બોલીવુડનો સૌથી હેન્ડસમ એક્ટર રિતિક રોશન પણ શ્રીદેવી સાથે જોવા મળી રહ્યો છે અને આ તસવીર પણ ત્યારની છે જ્યારે રિતિક ખૂબ જ નાનો હતો. ચાલો આપણે જાણીએ કે આ તસવીરમાં રિતિક રોશનની ઉંમર ખૂબ ઓછી જોઇ શકાય છે, જેમાં તે એકદમ ક્યૂટ લાગી રહ્યો છે. જો આજના સમય ની વાત કરીએ તો ઋતિક ને આ તસ્વીર પરથી આજે કોઈ ઓળખી શકે નહિ.

Image Credit

આપણે જણાવી દઈએ કે આ તસવીર આવી તપાસમાં આવી છે કે આ તસવીર કોઈ ફિલ્મના શૂટિંગના સમયની છે. એક રીતે આપણે કહી શકીએ કે તે એક થ્રોબેક ફોટો છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ તસવીર ભગવાન દાદા ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન લેવામાં આવી હતી, જેમાં રિતિક રોશન ચાઇલ્ડ આર્ટિસ્ટ તરીકે જોવા મળ્યો હતો. આ તસવીરમાં શ્રીદેવી પણ એક નાની છોકરીને કેક ખવડાવતી જોવા મળી શકે છે જે પોતે જ લવંડર કલરમાં જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

જો આપણે રિતિક રોહન વિશે વાત કરીએ, તો તે આ તસવીરમાં નીચે ઉભેલા જોઇ શકાય છે, જે વાદળી અને સફેદ શર્ટ પહેરેલો જોવા મળે છે. ભગવાન દાદા નામની આ ફિલ્મ વિશે વાત કરવામાં આવે ત્યારે તે લગભગ 33 વર્ષ પહેલાં રિલીઝ થઈ હતી અને શ્રીદેવીની સાથે રિતિક રોશન પણ જોવા મળ્યો હતો. વળી, એક અભિનેતા તરીકે, આ ફિલ્મમાં બીજો એક ખૂબ જ પ્રખ્યાત અભિનેતા જોવા મળ્યો હતો, જે બીજો કોઈ નહીં પણ રજનીકાંત હતો. અને હૃતિકની ભૂમિકા પણ આ ફિલ્મમાં દત્તક લીધેલા બાળકની હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *