ઘણા વર્ષોથી બોલિવૂડ પર રાજ કરનારી હેમા માલિનેહજી પણ દરેક ‘શોલે’ ની બસંતી તરીકે ઓળખે છે. હેમા માલિનીની સુંદરતાની ચર્ચા હજુ ઓછી થઈ નથી. લોકો હજી પણ તેને “ડ્રીમ ગર્લ” ના ટેગથી ઓળખે છે. જો કે હવે તે ફિલ્મની દુનિયાથી સંપૂર્ણપણે દૂર છે અને રાજકારણમાં પ્રવેશ કરી ચૂકી છે. તમને જણાવી દઇએ કે હેમા માલિની ઉત્તર પ્રદેશના મથુરાથી ભાજપના સાંસદ છે, જ્યારે તેમના પતિ ધર્મેન્દ્ર બિકાનેર લોકસભાના સંસદ સભ્ય પણ રહી ચૂક્યા છે. તેમજ સની દેઓલ હાલના લોકસભામાં પંજાબના ગુરદાસપુર જિલ્લાના સાંસદ પણ છે. કહેવાનો મતલબ એ છે કે આ માતા અને પુત્ર એક જ પક્ષના પ્રતિનિધિ છે. શું તમે જાણો છો કે આ માતા-પુત્રના સંબંધો કેવી છે? જો નહીં, તો અમને જણાવો…

Image Credit

તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે સની દેઓલ જ નહીં બોબી દેઓલ પણ ધર્મેન્દ્રની પહેલી પત્ની પ્રકાશ કૌરના પુત્રો છે. આવી સ્થિતિમાં હેમા માલિની આ બંને સંબંધોમાં સાવકી માતા હોવાનું લાગી રહ્યું છે.

Image Credit

તેમજ જો આપણે ઉંમર વિશે વાત કરીએ, તો મોટા પુત્ર એટલે કે સની દેઓલ અને હેમા માલિનીની વય વચ્ચે બહુ ફરક નથી. જ્યારે હેમા હજી 72 વર્ષની છે, સની 64 વર્ષનો છે. આનો અર્થ એ થયો કે હેમા માલિની તેના પુત્ર સન્ની દેઓલ કરતા માત્ર 8 વર્ષ મોટી છે.

Image Credit

જો સમાચારની વાત માનીએ તો હેમા માલિની સાથે સની દેઓલ સાથે સારા સંબંધો નથી રહ્યા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આજ સુધી હેમા માલિની ક્યારેય સની દેઓલના ઘરે ગઈ નથી.

Image Credit

એટલું જ નહીં, સની દેઓલ પણ હેમા માલિની દ્વારા રાખવામાં આવેલા કોઈ પણ ફંક્શનનો હિસ્સો બનતી નથી. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે જ્યારે હેમાએ સની અને બોબીને હેમા માલિનીની પુત્રી ઇશા દેઓલના લગ્ન માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું, ત્યારે બંનેમાંથી કોઈ પણ ભાઈ તે લગ્નનો ભાગ બન્યો ન હતો.

Image Credit

માત્ર હેમા માલિની જ નહીં પરંતુ દેઓલ બ્રધર્સના બહેનો સાથેના સંબંધ પણ સારા નથી. કદાચ આ જ કારણ છે કે આજ સુધી બંને ભાઈઓએ ક્યારેય રક્ષાબંધન પર પણ બહેનો સાથે રાખડી બાંધતી જોઈ નથી.

Image Credit

જો કે, 2015 માં, જ્યારે ડ્રીમ ગર્લ અકસ્માતમાં ખરાબ રીતે ઘાયલ થઈ હતી, ત્યારે સની દેઓલ તેને વિચાર્યા વિના વિચારવા પહોંચી ગઈ હતી. ખુદ હેમા માલિનીએ મીડિયા સમક્ષ આ વાતની કબૂલાત આપી હતી. પરંતુ જો જો જોવામાં આવે તો સની દેઓલ અને હેમા માલિની બિલકુલ સાથ ન મેળવી શક્યા, તેનું કારણ ધર્મેન્દ્રને ક્યાંક કારણભૂત ગણી શકાય કારણ કે તેમણે હેમાને છોડવા માટે પેમા કૌરને પસંદ કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *