કોણ ટીવીના સૌથી પ્રખ્યાત કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા વિશે નથી જાણતું. આ શોમાં જોવા મળતા દરેક પાત્રની ફેન ફોલોવિંગ અલગ હોય છે. તેમજ આ શોમાં એન્ટ્રી લેનારી નવી અંજલિ ભાભી એટલે કે અભિનેત્રી સુનાના ફોઝદરે પણ દર્શકોના દિલમાં એક ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. તેની ફેન ફોલોવિંગમાં પણ જોરદાર વધારો થયો છે. આ ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે સુનાના સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને રસપ્રદ પોસ્ટ્સ શેર કરતી જોવા મળી રહી છે. તાજેતરમાં સુનાના કેટલાક આવા જ કારણોસર ચર્ચામાં આવી છે.

Image Credit

ખરેખર, સુનૈનાએ તેનો ખૂબ જ સુંદર અને બોલ્ડ ફોટો ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. આ ફોટામાં સુનાઇના સફેદ ટાંગ ટોપ પર હેવી નેકપીસ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. તેમજ તેણી ખૂબ સુંદર સ્ટાઇલિશ રીતે તેના સુંદર વાંકડિયા વાળ પણ ફ્લન્ટ કરી છે.

Image Credit

સુનૈનાનો આ ફોટો પણ એટલો જ રસપ્રદ છે. આ જ ફોટા માટે તેમના દ્વારા અપાયેલ કેપ્શન પણ એટલું જ રસપ્રદ છે. આ ફોટા સાથે સુનૈનાએ લખ્યું – પ્રેમ એ બધું છે જે તમને જોઈએ છે … તમે પ્રેમની શોધમાં છો. ચાલો ડર્યા વગર અને સીમાઓ વગર પ્રેમ કરીએ.

Image Credit

લોકોને સુનૈનાની આ શૈલી અને તેમના દ્વારા અપાયેલ કેપ્શન ગમ્યું. આ જ કારણ છે કે તેનો આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

સુનૈનાને આ ફોટો પર ચાહકો તરફથી ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ મળી રહી છે. આ સિવાય અનેક સેલેબ્સે પણ તેની આ તસવીર પર ટિપ્પણી કરી છે. તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મામાં ડોક્ટર હાથીની પત્ની કોમલનું પાત્ર ભજવનારી અભિનેત્રી અંબિકાએ પણ ટિપ્પણી કરી છે. તેણે લખ્યું- Oooh yeah.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *