સુશાંત સિંહ રાજપૂતની મૃત્યુ બાદ શરૂ થયેલી ડ્રગ્સ કેસમાં તપાસમાં ફસાયેલી બોલીવુડ અભિનેત્રી રિયા ચક્રવર્તી જામીન પર જેલમાંથી મુક્ત થઈ છે. બોમ્બે હાઈકોર્ટે માત્ર અભિનેત્રીને જામીન આપ્યા નથી. પરંતુ તેના આદેશમાં એમ પણ કહ્યું છે. કે ડ્રગ્સ રેકેટ સાથે રિયા ચક્રવર્તીનો કોઈ સંબંધ નથી. આ એટલા માટે છે કારણ કે રિયા ડ્રગના વેપારીઓનો સંપર્ક કરવાનો કોઈ પુરાવો મળ્યો નથી. રિયા ચક્રવર્તી ડ્રગ્સ કનેક્શનને 28 દિવસ જેલમાં ગાળ્યા બાદ 7 ઓક્ટોબરના રોજ મુક્ત કરાઈ હતી.

Photo credit

રિયા જેલની બહાર આવતાની સાથે જ હવે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે. કે તે અભિનેત્રી સુશાંત સિંહ રાજપૂતની પૂર્વ ગર્લફ્રેન્ડ અને ટીવી એક્ટ્રેસ અંકિતા લોખંડે સામે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરી શકે છે. હકીકતમાં રિયા બહાર આવતાની સાથે જ તેના વકીલે કહ્યું કે જે લોકોએ અભિનેત્રીને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. હવે તે અભિનેત્રી જલ્દી જ તેમની સામે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરશે. સુશાંતના મૃત્યુ બાદથી અંકિતા લોખંડે રિયા ચક્રવર્તીને નિશાન બનાવી રહી છે.

Photo credit

આ દરમિયાન ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયાના એક અહેવાલમાં પણ દાવો કરવામાં આવ્યો છે. કે રિયા ચક્રવર્તી અંકિતા લોખંડે સામે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરવા જઈ રહી છે. એટલું જ નહીં અભિનેત્રી સુશાંતસિંહ રાજપૂત ના મૃત્યુ મામલે નિવેદનો આપનારા અન્ય અભિનેતાઓ પર કાનૂની પગલા લેવા પણ તૈયાર છે. જોકે અભિનેત્રી અને તેના વકીલ દ્વારા હજી સુધી કોઈ સત્તાવાર નિવેદન બહાર પાડવામાં આવ્યું નથી.

Photo credit

કૃપા કરી કહો કે સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં મૃત્યુ પછી રિયા ચક્રવર્તીએ પોતાના નિવેદનમાં અભિનેતાને ડ્રગ વ્યસની અને ક્લોસ્ટ્રોફોબિક ગણાવ્યો હતો. જેની સાથે અંકિતા લોખંડેએ રિયા ચક્રવર્તી પર નિશાન સાધ્યું હતું. અભિનેત્રીએ રિયા ચક્રવર્તીના સુશાંત સિંઘ રૂપજૂટ વિશેના દાવાને ફગાવી દીધા હતા. અને તેમને અણગમોથી કાઢી મૂક્યા હતા. જે બાદ રિયા ચક્રવર્તીએ પણ અંકિતા લોખંડે પર ઘણા ગંભીર આક્ષેપો કર્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *