અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડાથી તમે સારી રીતે પરિચિત થશો, અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડા, જે પોતાની અભિનય અને સૌન્દર્યથી લોકોના દિલ પર રાજ કરે છે, તે ઘણીવાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. વિદેશી વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા હોવાથી, તે ફક્ત દેશમાં જ નહીં પણ વિદેશમાં પણ ખૂબ જાણીતી છે. પરંતુ હમણાં માટે અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરાએ તેની માંદગી અને તેના પતિ નિક જોનાસની બીમારી વિશે કેટલીક વાતો શેર કરી છે, જે અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ.

Image Credit

આમ તો બોલિવૂડની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપરા, તેના ગાયક હસબન્ડ નિક જોનાસની સાથે, ઘણીવાર ચાહકોને કપલ ગોલ આપતી જોવા મળે છે. બંનેની સોશ્યલ મીડિયા પોસ્ટ્સ એકદમ વાયરલ છે સાથે સાથે ખૂબ પસંદ આવી છે. જોકે કોરોના સમયગાળો ચાલી રહ્યો છે, આ સમયગાળા દરમિયાન બંનેએ એકબીજાની વધુ કાળજી લેવાનું શરૂ કર્યું છે. વળી, આ દંપતી બીજા રોગ વિશે ખૂબ સંવેદનશીલ બની ગયું છે. અને ચિંતિત પણ રહે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ પ્રિયંકા ચોપડાએ એક લેન્ડીંગ ટેબલાઈનને જણાવ્યું હતું કે કેવી રીતે તેણી અને નિક જોનાસે કોરોના વાયરસની વિશેષ કાળજી લીધી છે અને પછી તેઓ આ રોગ પછી એકબીજાની સંભાળ કેવી રીતે રાખે છે. બંને એકબીજાની ખૂબ કાળજીપૂર્વક કાળજી લે છે. આ બંને કોઈ પણ પ્રકારની બેદરકારી ટાળે છે. એકબીજાને સાવચેત રહેવાની કાળજી લો.

જો કે, કોરોના રોગચાળાને ટાળવા માટે નિક અને પ્રિયંકા એકબીજાની બીમારીઓ વિશે વધુ ગંભીર બન્યા છે. અસ્થમાને કારણે પ્રિયંકા તેના બચાવમાં તમામ કામ કરી રહી છે. કોરોના સામે લડવાની સાથે તે અસ્થમા સામે પણ લડી રહી છે. પતિ નિક આમાં તેમનો સાથ આપી રહ્યા છે. તેમની સંપૂર્ણ કાળજી લઇ રહ્યા છે.

Image Credit

ખરેખર, પ્રિયંકા ચોપડાએ કહ્યું છે કે નિક ટાઇપ 1 ડાયાબિટીક છે અને તેથી જ તે બંને કોરોના ચેપ માટે ખૂબ જ સંવેદનશીલ છે. પ્રિયંકાએ વધુમાં કહ્યું છે કે, “હું અને નિક ખૂબ જ સલામતી જીવીએ છીએ, કેમ કે નિકને ટાઇપ 1 ડાયાબિટીસ છે અને મને અસ્થમા છે. સૌથી વધુ, આ વૈશ્વિક રોગચાળો અમારા માટે વધુ મુશ્કેલીઓ ઉભી કરી શકે છે, તેથી અમે દરેક બાબતની કાળજી લઈ રહ્યા છીએ અને કોઈને પણ મળવામાં પણ અમે વિશેષ ધ્યાન આપીએ છીએ. અમે પહેલા કરતા વધુ એકબીજાની સંભાળ લેવાનું શરૂ કર્યું છે. ”

Image Credit

જો આપણે અહીં વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો પ્રિયંકા ચોપરા ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ‘ધ વ્હાઇટ ટાઇગર’માં જોવા મળશે. તે છેલ્લે ફિલ્મ “ધ સ્કાય ઇઝ પિંક” માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન સોનાલી બોઝે કર્યું હતું. ફરહાન અખ્તર તેની સાથે કામ કરતો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *