અભિનેતા સૈફ અલી ખાન અને અભિનેત્રી કરીના કપૂર ખાન બોલિવૂડના પ્રખ્યાત દંપતી છે. તેમના દંપતી યુગલ દંપતી આપે છે. સૈફ અને કરીના વચ્ચે 10 વર્ષનું અંતર છે. જો કે, એવું કહેવામાં આવે છે કે પ્રેમમાં નંબરો થી મતલબ નથી હોતો. છેલ્લા 8 વર્ષમાં બંનેએ જે પ્રેમ અને વિશ્વાસ સાથે સંબંધ બાંધ્યો છે તે સ્પષ્ટપણે તેમની વચ્ચેના તાલને બતાવે છે. અને બંને તેમના સંબંધોને કેટલી રીતે ચલાવી રહ્યાં છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે 16 ઓક્ટોબરે સૈફ-કરીનાના લગ્નને 8 વર્ષ થયાં છે. આ પાછલા 8 વર્ષોમાં સૈફિનાએ તેના જીવનની દરેક પળો સુંદર રીતે વિતાવી છે. તે બંનેનો એક પુત્ર છે, તૈમૂર, જે કપૂર અને પટૌડી કુળનો લાડલો છે. અને આવતા વર્ષે ફરી કરિના ફરી એક બાળકના જન્મ આપશે. આ સમયે કરીના ગર્ભવતી છે.

Image Credit

ખરેખર, કરીના-સૈફની 8 મી વર્ષગાંઠ પર, અમે તમને આ દંપતીની લવ સ્ટોરી વિશે કંઈક રસપ્રદ કહેવા જઈ રહ્યા છીએ. સૈફ-કરીના બંને આઇકોનિક કપલ છે. જ્યાં કરીના ગોસિપ ગર્લ તરીકે જાણીતી છે. તેમજ સૈફ એક બૌદ્ધિક છે, જેને પુસ્તકોનો ખૂબ શોખ છે. ફિલ્મ ટશનના સેટ પર સૈફ-કરીનાની લવ સ્ટોરી શરૂ થઈ હતી. 4 વર્ષ પછી તેમના લગ્ન થયા. ટશન પહેલા સૈફિનાએ એલઓસી કારગિલ અને ઓમકારામાં કામ કર્યું હતું. પરંતુ 2008 માં ટશનના સેટ પર, તેઓને તેમના હૃદય મળ્યા અને પ્રેમમાં પડ્યાં.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે કરીનાએ સૈફને તેની ભાવનાઓ વિશે કહ્યું હતું – આમ તો હું સૈફને અગાઉ પણ મળી ચુકી હતી. પરંતુ ટશનની શૂટિંગ દરમિયાન કંઈક અલગ જ થયું. સૈફ ખૂબ જ મોહક હતો. મેં તેમના પર મારું હૃદય ગુમાવ્યું. સૈફે મને પોતાને પ્રેમ કરવાનું શીખવ્યું. સૈફે ટશનના શૂટિંગ દરમિયાન લગ્ન વિશે પણ વાત કરી હતી. કરીનાએ તે સમયે સૈફને ના પાડી દીધી હતી અને કહ્યું હતું કે તે તેમને ઓળખતી નથી. તે લગ્ન માટે સૈફને વધુ સારી રીતે ઓળખવા માંગે છે. તેમને વધુ સમયની જરૂર છે.

Image Credit

ત્યારબાદ આ પછી સૈફે કરિનાને પેરિસની સફરમાં બે વાર લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ મૂક્યો. એક વખત બારમાં અને બીજો સમય નોટ્રે ડેમ ચર્ચમાં. રસપ્રદ વાત એ છે કે સૈફે તે જ શહેર પસંદ કર્યું હતું જ્યાં તેના પિતા મન્સુર અલી ખાન પટૌડીએ તેની માતા શર્મિલા ટાગોરને પ્રપોઝ કર્યું હતું. વોગ (વોગ્યા) બીએફએફ શોમાં, કરીનાએ કહ્યું હતું કે- સૈફે મને પેરિસમાં મળ્યા પહેલા જ મને પ્રપોઝ કર્યું હતું. હું પેરિસમાં રજા પર હતો ત્યારે સૈફની દરખાસ્તનો જવાબ આપતી વખતે મેં હા પાડી.

Image Credit

યાદ હશે સૈફ-કરીનાના સંબંધ હોવાના સમાચાર બોલિવૂડ કોરિડોરમાં હતા. પછી સૈફ કરીનાનું નામ તેના કાંડા પર ટેટૂ કરાવ્યું. આ ટેટૂની રજૂઆત પછી, તેમના સંબંધોની સત્તાવાર ઘોષણા થઈ. બાદમાં સૈફે તેના માતાપિતા સાથે લગ્ન માટે કરીનાનો હાથ માંગ્યો હતો. જેના પર કરીનાના પરિવારજનો સંમત થયા હતા. કરીનાને મીડિયાની હાજરી વિના ખાનગી લગ્નની ઇચ્છા હતી. પરંતુ રણબીર અને બબીતા ​​ધાણી સાથે લગ્ન કરવા માંગતા હતા. જ્યારે તેણે કરીનાને મનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે કરીનાએ ભાગીને તેની સાથે લગ્ન કરવાની ધમકી પણ આપી હતી. કરીનાએ કહ્યું હતું- મેં મારા માતા-પિતાને કહ્યું હતું કે જો તમે અમને અમારી સ્વતંત્ર ઇચ્છાથી લગ્ન ન કરવા દો તો અમે લંડન જસુ અને ત્યાં એકલા લગ્ન કરીશું. આ રીતે, આ બંનેની લવ સ્ટોરી ખૂબ જ રસપ્રદ રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *