બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાણી ઘણીવાર તેની તસવીરોને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. અને તેની સુંદર તસવીરો ને તે સોશિયલ મીડિયા મુકી રહી છે. આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ તેનો એક ફોટો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. જેના પર દરેકની નજર સ્થિર છે. આ ફોટામાં દિશા પટાણી મિરર સેલ્ફી પાડી છે. જેમા તે અરીસા સામે ઉભી છે. જેમાં તેણે ગ્રે કલરની સ્પોર્ટ્સ બ્રા અને બ્લુ રંગની હાફ પેન્ટ પહેરી છે. આ ફોટામાં જે વસ્તુ લોકોને સૌથી વધુ આકર્ષિત કરે છે. તે છે તેમના એબ્સ.

Photo credit

ખરેખર દિશા પટની આ અરીસાની સેલ્ફીમાં પોતાના એબ્સ બતાવી રહી છે. જેના કારણે લોકો તેમની ફીટનેસ પ્રત્યે ખાતરી થઈ ગયા છે. લોકો અભિનેત્રીના ફોટા પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. અને તેની ફિટનેસની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. દિશા પટનીના આ ફોટા પર ટિપ્પણી કરતાં એક યુઝરે લખ્યું એબ્સ પર નજર નાખો. તમે અજાયબીઓ કરી છે. અગાઉ દિશા પટાણીએ બેટફ્લાય કિક એક્સરસાઇઝ કરતી વખતે એક વીડિયો શેર કર્યો હતો.

Photo credit

આ વીડિયોમાં દિશા કોઈ પણ મદદ અને કોઈ ભૂલ વગર બટરફ્લાય કિક કરતી જોવા મળી હતી. વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો દિશા તેની આગામી ફિલ્મ રાધેના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ ફિલ્મમાં દિશા પટની સાથે સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન અને રણદીપ હૂડા પણ છે. ફિલ્મનું દિગ્દર્શન પ્રભુદેવે કર્યું છે. કોરોનાને કારણે લગભગ 7 મહિના સુધી ફિલ્મનું શૂટિંગ બંધ કરાયું હતું. પરંતુ હવે શૂટિંગ ફરી શરૂ થઈ ગયું છે. જેની માહિતી ખુદ સલમાન ખાને આપી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *