બોલિવૂડના દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં પિતરાઇ ભાઇ નીરજ કુમાર સિંહ બબલૂના અચાનક હાર્ટ એટેક આવ્યા બાદ કૌટુંબિક ચિંતા વધી ગઈ છે. હાર્ટ એટેક બાદ તેમને પટનાની હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. જ્યાંથી તેમને સારવાર માટે દિલ્હી રિફર કરવામાં આવ્યા છે. સુશાંતના ભાઈ નીરજને જ્યારે ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન બહાર નીકળ્યો હતો. ત્યારે તેને હાર્ટ એટેક આવ્યો હતો અચાનક જ તેમની છાતીમાં ભારે દુખાવો થયો હતો. અને તેની તબિયત લથડતી હતી. સુશાંતની બહેન શ્વેતા સિંહ કીર્તિએ ચાહકોને બબલુ ભૈયા માટે પ્રાર્થના કરવા જણાવ્યું છે.

Photo credit

સુશાંત સિંહ રાજપૂતનો ભાઈ નીરજ બિહારના સુપૌલ જિલ્લાની ઉમ્બરિયા વિધાનસભા બેઠક પરથી ભાજપના ધારાસભ્ય છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન તેમના મત વિસ્તારના માધોપુર ગયો હતો. જ્યારે તેમને છાતીમાં દુ:ખાવો થવાની ફરિયાદ થઈ. ત્યારબાદ તબિયતમાં કોઈ સુધારો ન થતાં તેને પટણાની ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો. ત્યારે ડોકટરો દ્વારા તેમને દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા

Photo credit

એકમાત્ર અસલ ભાઇ ગુમાવ્યા બાદ નીરજની તબિયત લથડતા હોવાના સમાચાર સાંભળતાં સુશાંતનો પરિવાર ખૂબ નારાજ છે. સુશાંતની બહેન શ્વેતા સિંહ કીર્તિએ ચાહકોને તેમના ભાઈ માટે પ્રાર્થના કરવા જણાવ્યું છે. શ્વેતાએ ટ્વીટ કરીને બબલુ ભૈયા માટે પ્રાર્થના કરી છે. હાલ તે દિલ્હીની એક હોસ્પિટલમાં છે.

Photo credit

ઓફિસના ધારાસભ્ય નીરજ કુમારસિંહ બબલુ: – અમે તમામ વડાઓને શુભેચ્છા પાઠવીએ છીએ. અત્યારે માથાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ રહ્યો છે. અત્યારે સર દિલ્હી છે. અને તબીબી સલાહ મુજબ તેનું ચેકઅપ કરાવી રહ્યું છે. આપણે બધા ભગવાન ને પ્રાર્થના કરીએ છીએ કે સર જલ્દી થી સ્વસ્થ થાય.

Photo credit

નીરજના ટ્વિટર એકાઉન્ટમાં પણ આરોગ્યને લઈને અપડેટ્સ મળી રહ્યા છે. હમણાં સુધી નીરજની તબિયતમાં સુધારો છે. ટ્વીટ દ્વારા પણ આ માહિતી આપવામાં આવી છે. ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે ‘અમે બધા ઇચ્છીએ છીએ કે સર જલ્દી સ્વસ્થ થાય. અત્યારે માથાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થઈ રહ્યો છે. હમણાં સર દિલ્હી છે. અને તબીબી સલાહ મુજબ તેમનું ચેકઅપ કરાવી. આપણે બધા ભગવાનને પ્રાર્થના કરીએ કે સર જલદી જલ્દીથી સ્વસ્થ થાય.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *