‘કાસમ તેરે પ્યાર કી’ અને ‘મેરી આશિકી તુમસે હી’ જેવી કેટલીક ખૂબ જ પ્રખ્યાત અને જાણીતી સિરિયલોમાં જોવા મળતી ટીવીની જાણીતી અભિનેત્રી સ્મૃતિ ખન્ના આજે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એક અલગ ઓળખ બનાવવામાં સફળ રહી છે. એટલું જ નહીં આજે મેમરી બનવા ઇચ્છતી અભિનેત્રીઓની સંખ્યા લાખો પર પહોંચી ગઈ છે. અને તેમની વાસ્તવિક જીવનમાં પણ ઘણા ચાહકો હાજર છે. તમે તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ જોઈને જ તેમના ચાહકોની સંખ્યાનો અંદાજ લગાવી શકો છો જ્યાં તેમના લાખો અનુયાયીઓ છે. અને તે જ સમયે અભિનેત્રી તેના બધા પ્લેટફોર્મ્સ પર ખૂબ સક્રિય છે. અને ઘણીવાર તેના ચિત્રો અને વીડિયોને ચાહકો માટે રાખે છે.

Photo credit

તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2017 માં અભિનેત્રી સ્મૃતિએ ગૌતમ ગુપ્તાને તેના જીવનસાથી તરીકે પસંદ કર્યા હતા. અને બંને લગ્ન બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા. આ પછી આ વર્ષ પહેલાં લગભગ છ મહિના પહેલા તેણે પોતાના પ્રિયજનોને વધુ એક સારા સમાચાર આપ્યા હતા. 15 એપ્રિલે ચાહકો સુધી પહોંચેલી અભિનેત્રી સ્મૃતિની માતા બનવા સિવાય ખુશખબર કંઇ જ નહોતું. આ દિવસે તેણે એક મનોહર પુત્રીને જન્મ આપ્યો.

Photo credit

આવી સ્થિતિમાં સ્મૃતિ હવે આ સુંદર દીકરી સાથે જોવા મળી છે. જેમાં આ પુત્રી માતૃત્વની ઉજવણી કરતી જોવા મળી રહી છે. કેટલીક તસવીરો ખુદ અભિનેત્રીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી હતી. પુત્રી અનયકાના જન્મ પછીથી ઓક્ટ્રિયસ સ્મૃતિ પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય થઈ ગઈ છે. અને ઘણીવાર તેની પુત્રીના ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી જોવા મળી છે. અમે તમને કહ્યું હતું કે તમારી પુત્રીની યાદશક્તિ ખૂબ ઉત્સાહિત લાગે છે.

Photo credit

આવી સ્થિતિમાં તેણે પુત્રી સ્મૃતિના અર્ધ-જન્મદિવસની ઉજવણી કરતી વખતે ચિત્રો શેર કરી હતી. આ તસવીરોમાં મા સ્મૃતિ દીકરી અનયકા સાથે હળવા બ્લુ ડ્રેસમાં જોવા મળી શકે છે. આ ઇવેન્ટ દરમિયાન બંને માતા અને પુત્રી બ્લુ ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી. જ્યાં તેણે આખા ઓરડાને ફુગ્ગાઓ અને ફૂલોથી શણગારેલો. વળી અભિનેત્રીએ પતિ અને પુત્ર સાથે ઘણી તસવીરો ક્લિક કરી છે. અને તે પહેલાં પણ તે હંમેશાં તેના પરિવાર સાથે ચિત્રોમાં દેખાય છે.

Photo credit

જો આપણે તેમની લવ સ્ટોરી વિશે વાત કરીએ તો પછી તેઓ વર્ષ 2017 માં પતિ ગૌતમને મળી. જ્યારે બંને એકબીજાને એક સીરીયલના સેટ પર મળ્યા અને પછી થોડા સમય સાથે બંને વચ્ચેની નિકટતા ખૂબ વધી. અને પછી ગૌતમ તેઓએ તેમને પ્રપોઝ કર્યું. ત્યારબાદ બંનેએ લગ્ન કરી લીધાં. અને આજે તેઓ એકબીજાથી ખૂબ ખુશ પણ છે. તમને જણાવી દઈએ કે લગ્ન સમયે, તેઓ ઉજવણીમાં કોઈ કમી છોડતા નહોતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *