લોકડાઉન અને કોરોના સમયગાળા વચ્ચે, દર્શકો આ દિવસોમાં ટીવી સાથે વધુને વધુ કનેક્ટ થઈ રહ્યાં છે. આવી સ્થિતિમાં, ઘણા શો ધીમે ધીમે લોકોના હૃદયમાં પોતાનું સ્થાન બનાવી રહ્યા છે. સ્ટાર પ્લસ શો શાદી મુબારક પણ તેમાંથી એક છે. આ શો આ વર્ષે ઓગસ્ટ મહિનામાં શરૂ થયો હતો, જેને આ દિવસોમાં લોકો પણ ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. શોમાં લીડ રાજશ્રી ઠાકુર અને માનવ ગોહિલની ભૂમિકા ભજવતો જોવા મળી રહ્યો છે. પરંતુ આ દરમિયાન, શો સાથે જોડાયેલા એક મોટા સમાચાર બહાર આવી રહ્યા છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે નિર્માતાઓ આ શોમાં રાતોરાત નવા બદલાવ લાવી રહ્યા છે. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે હવે આ શોમાં રાજશ્રી ઠાકુરની જગ્યા લેવામાં આવી છે.

Image Credit

હા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રાજશ્રી હવે આ શોમાં મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવતા નજર આવશે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે કોઈપણ શોની શરૂઆતમાં તે જ સમયે કલાકારોને બદલવું એ શો માટે ખોટનો સોદો છે. પરંતુ મુબારકમાં આ તફાવત ફક્ત બે મહિના દરમિયાન જ આવ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં તેની અસર ટીઆરપી અને શોના પ્રેક્ષકો પર પણ જોઇ શકાય છે. જો સ્પોટબોયના એક અહેવાલને માનવામાં આવે તો રાજશ્રીએ જાતે જ આ સિરિયલ છોડવાનો નિર્ણય કર્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, ઉત્પાદકોને તેમના માટે રાતોરાત રિપ્લેસમેન્ટ માટે એક નવો ચહેરો મળ્યો છે.

Image Credit

તમારી માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે રાજશ્રી ઠાકુરને બદલે રતિ પાંડે શોમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવશે. આવી સ્થિતિમાં જોવાનું એ રહેશે કે હવે નવી અભિનેત્રીને એટલો જ પ્રેમ મળશે કે આ શો ખરાબ રીતે ફ્લોપ થશે. કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટરોએ તાજેતરમાં રાજ્યશ્રી સાથે આ વિશે વાત કરી હતી અને તેને શો છોડવાનું કારણ પૂછ્યું હતું.

Image Credit

આ વિશેના કેટલાક અહેવાલો માને છે કે તેની વચ્ચે અને શો નિર્માતાઓ વચ્ચે કોઈક બાબતે દલીલ થઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં તેણે આ શો છોડી દીધો છે. રાજ્યશ્રીએ આ મામલે કંઈક બીજું કહેવાનું છે. તેમણે કહ્યું, “ચર્ચા જેવા શો સાથે કરવાનું કંઈ નથી, ફક્ત કેટલીક વસ્તુઓ અને કામ ઓછું થઈ રહ્યું છે અને આવી સ્થિતિમાં, તે મારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરી રહી છે. કેટલાક કામ કરવા માટે 100 ટકા આપવી ખૂબ જ જરૂરી છે, પરંતુ મારાથી તે શક્ય થતું નથી. તેથી ઉત્પાદકોએ શો છોડવાનો મારો નિર્ણય સ્વીકાર્યો અને આ નિર્ણય મારા પ્રોડક્શન સાથેનો સૌમ્ય નિર્ણય છે. ”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *