જો તમારે આ વખતે નવી સાડી પહેરવાની ઇચ્છા નથી, પણ આ પરંપરાગત વસ્ત્રો નવરાત્રી કે તહેવારની સીઝનમાં પહેરવાની પણ ઇચ્છા હોય તો અમે તમને સમન્તા અક્કેનીની સાડી લુકમાંથી બ્લાઉઝ ડિઝાઇન્સ લઈને આવ્યા છીએ. તે દેખાવમાં એટલા સ્ટાઇલિશ છે કે તમારી જૂની સાડી પણ એક નવો લુક મળશે અને તમે તેમાં એટલી સારી દેખાશો કે અન્ય લોકો તેના દેખાવની ચોક્કસ પ્રશંસા કરશે. તો આપણે કઈ રાહ જોઈ રહ્યા છીએ, ચાલો જોઈએ આ બ્લાઉઝ આઇડિયાઝ.

હોલ્ટર નેક બ્લાઉઝ :

Image Credit

સાડી ગમે તેટલી સરળ હોય, પણ જો તમે તેની સાથે હlલ્ટર નેક બ્લાઉઝ પહેરો છો તો તેનો લુક ચોક્કસ જ સ્ટાઇલિશ બનશે. આ બ્લાઉઝ ખાસ કરીને યુવાન મહિલાઓ પર પ્રયાસ કરી શકે છે. તે કોઈપણ તહેવારથી લઈને પાર્ટી સુધી પહેરી શકાય છે. જો કે, જો ભારે બસ્ટ હોય, તો પછી આ પ્રકારના બ્લાઉઝને ટાળો, નહીં તો તમે તેમાં અસ્વસ્થતા અનુભવી શકો છો.

પ્લંજિંગ નેકલાઈન :

Image Credit

આજે ડ્રેસથી લઈને સૂટ અને લેહેંગા ચોલી સુધી પ્લંજિંગ નેકલાઈન એકદમ નજરે પડે છે. તમે અનુમાન લગાવી શકો છો કે આ વલણ એટલી હિટ છે કે, ભાગ્યે જ કોઈ બોલીવુડ અભિનેત્રી હશે કે જે આમાં જોવા મળી ન હોય.

આવી સ્થિતિમાં, નવીનતમ ફેશનને અનુસરી રહેલી સમંથા કેવી રીતે પાછળ રહી શકે? સાદા બ્લેક સાડી સાથે થ્રેડ વર્ક સાથે તેણે પ્લંગિંગ નેકલાઈન બ્લાઉઝ પહેર્યું હતું અને તમે તેને તસવીરમાં જોઈ શકો છો.

જૂલ નેકલાઈન બ્લાઉઝ :

Image Credit

જો તમને ભવ્ય દેખાવ ગમે છે, તો પછી તમે જુલ નેકલાઇન બ્લાઉઝ અજમાવી શકો છો. આમાં, તમે સમન્તાની જેમ અડધી સ્લીવ્ઝ રાખી શકો છો અથવા તમે તેને ત્રણ-ચોથા લંબાઈમાં અને સ્લીવલેસ પણ રાખી શકો છો. કોઈપણ સાડી સાથે ત્રણેય પ્રકારની સ્લીવ્ઝ સારી દેખાશે.

ડીપ વી કટ નેકલાઈન એન્ડ સ્ટ્રેપ સ્લીવ્સ બ્લાઉઝ :

Image Credit

જો તમને એવા બ્લાઉઝ જોઈએ છે જે તુરંત જ તમારા લુકમાં સ્ટાઇલ ઉમેરશે, તો આ ફોટામાં દેખાતી સમંથાની બંને બ્લાઉઝ ડિઝાઇન આ માટે યોગ્ય રહેશે. જ્યારે ડીપ વી કટ નેકલાઇન એ સ્લીવલેસ બ્લાઉઝ છે, તો બીજી બાજુ સ્વીટહાર્ટ નેકલાઇનવાળા સ્ટ્રેપ સ્લીવ્ઝ છે. આ બંને ડિઝાઇન શૈલીની દ્રષ્ટિએ જબરદસ્ત છે. તેઓ કપાસથી શિફન, રેશમ જેવી બધી સાડી માટે ઉત્તમ હશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *