ફિલ્મ બાટલા હાઉસનાં ‘દિલબર’ ગીત પછી નોરા ફતેહીને ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એક અલગ ઓળખ મળી. જ્યારે નોરા નવી અભિનેત્રી હતી. અને તેમના માટે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આવવું મુશ્કેલ કાર્ય હતું. પરંતુ તેની નૃત્યની પ્રતિભાને કારણે નોરાએ આજે ​​નામ બનાવ્યું છે. કે હવે તેનું નામ બોલિવૂડની કેટલીક ટોચની અભિનેત્રીઓમાં શામેલ છે. આજે તેને નોરા ફતેહીની સાથે આખા બોલિવૂડમાં ‘દિલબર ગર્લ’નું ટેગ મળી ગયું છે. અને તેની કારકિર્દીમાં આટલું આગળ ગયા પછી પણ આજે પણ લોકોની કમી નથી.

Photo credit

તમને જણાવી દઇએ કે લોકડાઉન જેવી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં પણ નોરા તેના ચાહકોના મનોરંજનની સંપૂર્ણ કાળજી લેતી રહી છે. અને ઘરે સમયે સમયે જબરદસ્ત ડાન્સ કરતી વખતે તેણે સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો મુક્યો છે. તમને જણાવી દઇએ કે આ સમગ્ર કોરોના સમયગાળા દરમિયાન નોરા તેના મુંબઈના ઘરે જ રહી હતી. અને તે જ સમયે તે તેની મોટી ફેન ફોલોવિંગને કારણે સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પણ ખૂબ સક્રિય હતી.

Photo credit

પરંતુ આજે અમે તમને નોરા સાથે જોડાયેલી એક વાત જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જે તમે ભાગ્યે જ જાણતા હશો. હા બોલીવુડની ‘દિલબર ગર્લ’ એ તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના લગ્ન વિશે અને તેના ભાવિ પતિ વિશે પણ જણાવ્યું છે. એવા અહેવાલો છે કે તે જલ્દીથી લગ્ન કરી લેશે.

Photo credit

ચાલો આપણે જાણીએ કે નોરાને સોશિયલ મીડિયા પર પોતાનો વર મળ્યો છે. જેના વિશે તેણે કંઇક લખ્યું છે. ખરેખર તેને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પ્રશંસક પ્રસ્તાવ મળ્યો તે પછી તે આ પ્રસ્તાવ પર પ્રતિક્રિયા આપતા પોતાને રોકી શક્યો નહીં. તેને આ પ્રસ્તાવ એક વીડિયોની જેમ મળ્યો જેમાં એક નાનો બાળક એમ કહેતો હતો કે તેણે છોકરી સાથે દિલથી લગ્ન કરવું જોઈએ. આ વિડિઓ જોયા પછી નોરા ઓગળી ગઈ.

Photo credit

તેણે આ વીડિયોને પોતાની વાર્તા પર શેર કર્યો છે. જેની સાથે તેણે લખ્યું છે – ‘પર્યાપ્ત છે. મને મારા પતિ મળ્યાં છે. અમે લગ્ન કરી રહ્યા છીએ. આવી સ્થિતિમાં નોરા તેના લગ્નના આ વીડિયો વિશે ઘણી ટિપ્પણીઓ મળી રહી છે. જેના પર નોરા પણ ખૂબ મસ્તી કરતી જોવા મળી રહી છે. ઉપરાંત નોરા ઘણી ટિપ્પણીઓ પર મનોરંજક જવાબો આપતી જોવા મળી રહી છે.
બીજી તરફ જો આપણે નોરાની કારકિર્દીની વાત કરીએ તો તેણે બોલિવૂડની ઘણી મોટી ફિલ્મોમાં ડાન્સર તરીકે એકલ ગીતો આપ્યા છે. જે આજે એટલી વધી ગઈ છે. કે તેની ઓળખ આજે એક અભિનેત્રીની સમાન થઈ ગઈ છે. નોરાના કેટલાક સુપરહિટ ગીતોમાં ‘સાકી-સકી’, ‘કમરિયા’, ‘એક ઓછી જિંદગી’ અને ‘દિલબર’ વિશે ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવે છે. આજે ઘણા બધા ગીતોમાં તેમના હોટ લુક અને જોરદાર ડાન્સને કારણે તેઓને આશ્ચર્યજનક લોકપ્રિયતા મળી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *