આ દિવસોમાં ઘણા ટીવી શો વિશે જબરદસ્ત ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. દરમિયાન, સ્ટાર પ્લસની પ્રખ્યાત સીરિયલ અનુપમા (અનુપમા) જબરદસ્ત ટીઆરપી મેળવી રહી છે, આ શોમાં મિથુન ચક્રવર્તીની પુત્રવધૂ (ડોટર ઈન લો) મદાલસા ચક્રવર્તી જોવા મળી રહી છે. આ શોમાં મદાલસાને રેવ રિવ્યુ મળી રહી છે. મદલસા આ ટીવી શ્રેણીમાં ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ અવતારમાં જોવા મળી રહી છે. વાસ્તવિક જીવનમાં ફક્ત રીલ્સ જ નહીં પરંતુ મદાલસા ખૂબ સ્ટાઇલિશ અને બોલ્ડ છે. મદાલસા સોશિયલ મીડિયા પર અત્યંત સક્રિય રહે છે અને તે તેના ચાહકો સાથે રસપ્રદ પોસ્ટ્સ શેર કરતી જોવા મળે છે.

Image Credit

મદાલસા શર્મા ટીવી શો અનુપમામાં કાવ્યા ઝવેરીનું પાત્ર ભજવી રહી છે. આ ભૂમિકામાં મદાલસાની ખૂબ પ્રશંસા મળી રહી છે. આ શો દ્વારા તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઝડપથી વધી રહી છે. મદલસા, આ ટીવી શો દ્વારા, ઘરે ઘરે કવિ ઝાવેરીના નામથી જાણીતી થઈ છે.

Image Credit

મદાલસા શર્માએ ટીવી શો અનુપમા પહેલાં સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં નામ કમાવ્યું છે. તે દક્ષિણની ઘણી ફિલ્મોમાં મહત્વની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી છે.

Image Credit

મદાલસા શર્માએ અભિનેતા મિથુન ચક્રવર્તીના પુત્ર મીમોહ ચક્રવર્તી સાથે લગ્ન કર્યા છે. મદાલસા મિમોહ સાથે તેના સોશ્યલ એકાઉન્ટ પર રોમેન્ટિક ફોટા શેર કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

મદાલસા શર્માની ટીવી શો અનુપમાના સહ-સ્ટાર્સ સાથે ખૂબ જ સારી મિત્રતા છે. તે આવતા દિવસે તેના સહ-સ્ટાર્સ સાથે ખૂબ સરસ તસવીરો શેર કરતી રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *