બોલિવૂડમાં આજે હજારો અભિનેતા અને અભિનેત્રીઓ હાજર છે. આવી કેટલીક જોડી એવી છે. જેની પ્રેક્ષકોએ ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી. પરંતુ નઝને ક્યા હુઆની કેટલીક ફિલ્મ્સ કર્યા પછી તેઓ ક્યારેય સાથે અભિનય કરતા જોવા મળ્યા ન હતા. અને માત્ર આ જ નહીં કેટલાક એવા પણ છે જેમણે થોડા સમય માટે એકબીજા સાથે સંબંધ બાંધ્યો હતો.

સલમાન ખાન અને એશ્વર્યા રાય બચ્ચન

Photo credit

સલમાન ખાન અને એશ્વર્યા રાયનો પ્રેમ સુપર હિટ ફિલ્મ હમ દિલ દે ચૂકે સનમમાં પણ જોવા મળ્યો હતો. જો કે, થોડા સમય પછી તેમનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું અને આ પછી બંને ફિલ્મો ક્યારેય સાથે ન મળી.

અક્ષય કુમાર અને પ્રિયંકા ચોપડા

Photo credit

લગ્ન બાદ અક્ષય કુમારે પ્રિયંકા ચોપડા સાથે ઘણી ફિલ્મો કરી. ત્યારબાદ તેમની વચ્ચેની નિકટતા નોંધપાત્ર રીતે વધવા લાગી. જો કે પત્ની ટ્વિંકલ ખન્નાએ સમય જતાં અક્ષયની સંભાળ રાખી હતી. અને આજે તે ખૂબ જ ખુશ જીવન જીવે છે. અને તે પછી તે બંને ક્યારેય ફિલ્મોમાં સાથે જોવા મળ્યા નહીં.

અજય દેવગન અને કંગના રાનાઉત

Photo credit

બોલિવૂડ ક્વીન કંગના રાનાઉત અને અજય દેવગને મળીને કુલ 4 ફિલ્મો કરી છે. અને તેના કારણે તે ખૂબ નજીક આવી છે. હતા જો કે જ્યારે અજયની પત્ની કાજોલને આ બધાની જાણકારી હતી. ત્યારે તેણે અજયને કંગના સાથે કોઈ પણ ફિલ્મમાં ન આવવાનું કહ્યું હતું. ત્યારબાદ બંનેને ક્યારેય સાથે નહોતા મળ્યા.

રિતિક રોશન અને કરીના કપૂર ખાન

Photo credit

‘કહો ના પ્યાર હૈ’ જેવી સુપરહિટ ફિલ્મ કર્યા બાદ કરીનાએ શૂટિંગ વચ્ચે છોડી દીધું હતું. ત્યારબાદ હિતિક અને તેમના સંબંધોમાં થોડી કડવાશ આવી ગઈ હતી. જો કે ધીમે ધીમે વસ્તુઓ ઠીક થઈ ગઈ અને આ હું પ્રેમનો પ્રેમી છું નામની એક ફિલ્મમાં સાથે દેખાયો. જોકે આ પછી તેઓ ક્યારેય એક સાથે જોવા મળ્યા ન હતા.

શાહરૂખ ખાન અને પ્રિયંકા ચોપડા

Photo credit

ફિલ્મ ‘ડોન’ ની સફળતા બાદ શાહરૂખ ખાન અને પ્રિયંકા ચોપડા વચ્ચે ઘણી નિકટતા આવી હતી. પરંતુ સમય જતાં શાહરૂખે પરિવારની ખાતર પ્રિયંકાથી અંતર રાખી લીધું હતું. અને આજે તેનું નામ કેટલાક અભિનેતાઓમાં શામેલ છે. જેઓ તેમની પત્ની બેંટેહાને ચાહે છે.

રણબીર કપૂર અને સોનાક્ષી સિંહા

Photo credit

એક સમય એવો હતો જ્યારે રણવીર અને સોનાક્ષી સાથે દેખાવા માંડ્યા. પરંતુ કારણ કે સોનાક્ષી ઉંમરે રણવીર કરતા ઘણી મોટી દેખાતી હતી. ન તો તેણે ક્યારેય ફિલ્મોમાં કામ કર્યું ન તો તેણે જીવનમાં વધુ સમય પસાર કર્યો ન હતો.

અમિતાભ બચ્ચન અને રેખા

Photo credit

અમિતાભ બચ્ચન અને રેખા 90 ના દાયકાના ખૂબ જ લોકપ્રિય કપલ રહ્યા છે. તમને જણાવી દઇએ કે ફિલ્મ ‘મુકદ્દર કા સિકંદર’ સાથે અભિનય કર્યા પછી તે ક્યારેય સાથે અભિનય કરતા જોવા મળ્યો ન હતો. આનું કારણ એ હતું કે જયા બચ્ચને અમિતાભ જીને કહ્યું હતું કે સંબંધો ખાતર રેખા સાથે ફિલ્મ્સ સાઇન ન કરવી.

સલમાન ખાન અને દીપિકા પાદુકોણ

Photo credit

સલમાન ખાન અને દીપિકા બંનેને એકબીજા સાથે કોઈ અંગત સમસ્યા નહોતી. પરંતુ દિગ્દર્શકો અને નિર્માતાઓ તેમની જોડીને એટલું પસંદ ન કરતા જેના કારણે તેઓ ક્યારેય એક સાથે જોવા મળ્યા નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *