અભિનેત્રી અનિતા હસનંદની અને રોહિત રેડ્ડી આજે ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીના કેટલાક જાણીતા અને લોકપ્રિય દંપતીઓમાં શામેલ છે. વર્ષ 2013 માં લગ્ન બંધનમાં બંધાયેલા આ દંપતી મુંબઇની બહાર તેમના લગ્નની 7 મી વર્ષગાંઠની ઉજવણી કરી રહ્યા છે. અને અભિનેત્રી અનિતાની આ પળોની સાથે આ દિવસોમાં તે બેબીમૂનની મજા માણતી પણ જોવા મળે છે. અવાર નવાર અભિનેત્રી અનિતા તેના પતિ રોહિત સાથે ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે, જેમાં તે બંને ખુશ દંપતીનો આનંદ માણતા અને તેમના સંબંધોની મજા માણતા જોવા મળે છે.

Image Credit

તેમને અનીતાના લક્ઝુરિયસ ઘરની ઘણી વાર ઝલક મળી રહે છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને તેના ઘરની કેટલીક તસવીરો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ. તમને જણાવી દઈએ કે આ મુંબઈના પોશ વિસ્તારમાં રોહિત અને અનિતાનું ઘર છે, જેમાં બંને પાર્ટીઓ દિવસે પાર્ટી કરતી જોવા મળે છે. ઘણીવાર અનિતામાં તેની નજીકની મિત્ર એકતા કપૂર પણ શામેલ હોય છે. જણાવી દઈએ કે તેઓએ એક ચિત્ર શેર કર્યું છે જેમાં તેઓ તેમના રહેવાસી ક્ષેત્રમાં એક મિત્ર સાથે ચિત્રમાં જોવા મળી રહ્યા છે.

Image Credit

ઘરનો લીવીંગ એરિયા તેને ખુબ જ મોટો રાખ્યો છે, જ્યાં તેણે સોફાને વચ્ચે રાખ્યો છે. આ સાથે તેમણે આ વિસ્તારની દિવાલો પર અનેક પેઇન્ટિંગ્સ પણ સ્થાપિત કરી છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે અનિતાનો પ્રિય રંગ સફેદ છે, જેના કારણે તેના ઘરની મોટાભાગની દિવાલો પણ સફેદ દેખાઈ રહી છે. તેમજ તેના ઘરની એક મોટી છત છે જ્યાં તે તેના પતિ રોહિત સાથે વર્કઆઉટ કરતી ઇન્સ્ટાગ્રામ વીડિયોમાં જોવા મળે છે. તેઓએ ઘણાં વૃક્ષો વાવ્યા છે અને કેટલીક ડિઝાઇનર ખુરશીઓ પણ અહીં હાજર છે. અને ઘણીવાર બંને સાંજે કોફી અને ચાની મજા માણતા જોવા મળે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ કપલે 14 ઓક્ટોબર, 2013 ના રોજ ગોવામાં ડેસ્ટિનેશન વેડિંગ બનાવ્યું હતું, અને તેમના લગ્નની ઉજવણી લગભગ 4 દિવસ સુધી ચાલી હતી. જ્યારે અનીતા એક તરફ પંજાબી કુડી હોવાનું જણાવી રહી છે, ત્યારે રોહિત તમિલનાડુ સાથે સંકળાયેલ છે, જેના કારણે તેણે બે વિધિથી વિધિ કરી હતી જેમાં એકતા કપૂર સાથે ઘણા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ પહોંચ્યા હતા. અને એકબીજા સાથે આ દંપતી હજી પણ ખૂબ સુંદર લાગે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે રોહિત તેની પત્ની અનિતા સાથે ‘નચ બલિયે 9’માં પણ જોવા મળ્યો હતો જ્યાં તેણે પોતાના ડાન્સથી લાખો લોકોના હૃદયમાં સ્થાન બનાવ્યું હતું. પરંતુ આ શોમાં તે પહેલા રનર હતો. જો આપણે ટીવી પર અનીતાની ખ્યાતિની વાત કરીએ તો, અનિતા તેની જોરદાર અભિનયથી લાખો હૃદય પર રાજ કરી રહી છે અને હવે તે ટીવીની કેટલીક ખૂબસુરત અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રીઓમાં શામેલ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *