મેષ રાશિ


આજે મેષ રાશિના વિદ્યાર્થીઓનું મન તેમના મિત્રો સાથે મસ્તી કરવા માટે પુસ્તકોથી દૂર જશે. સબંધીઓ સાથે મુલાકાત કરશે. માનસિક સુખ પણ રહેશે. ધાર્મિક સ્થળાંતર દ્વારા મન આનંદનો અનુભવ કરશે. ધંધામાં લાભની તક મળશે. બદલાતા હવામાનથી તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડે છે. માતાપિતા સાથે સંઘર્ષની સંભાવના છે. બિનજરૂરી ગુસ્સો ન કરો. કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મેળવી શકાય છે. પ્રવાસ મનોરંજક રહેશે.

વૃષભ રાશિ


આજે મિત્રો અને સ્વજનોમાં થોડી પરેશાની થઈ શકે છે. આદર્શરીતે, નકારાત્મકતાને તમારા પર વર્ચસ્વ ન દો. આરોગ્ય બગડી શકે છે. મન અપરાધથી ભરેલું રહેશે. જૂની સમસ્યાઓનો સમાધાન મળી રહ્યો હોય તેવું લાગે છે. નસીબ અને ધર્મ વગેરે પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. આજીવિકા ક્ષેત્રે મોટો પરિવર્તન આવશે. પારિવારિક અને લગ્ન સંબંધી બાબતોનું તાણ પણ સારું રહેશે. પૈસા ધંધાના માલિકો અને નોકરીના વ્યવસાય બંને માટે લાભ માટેનો સમય છે.

મિથુન રાશિ


આજે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સંપૂર્ણ સ્વસ્થ રહેશો. તમને સફળતા મળશે. પરિવારમાં કોઈ બનાવ બનશે. આજે નવા કામો હાથ ધરવામાં આવશે. જટિલ સમસ્યાઓ હલ થશે. બગડતી પૈસાની પરિસ્થિતિ હવે થોડી રાહત આપશે. સબંધીઓ સાથેની મુલાકાત મનને પ્રસન્ન કરશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા સામાજિક રીતે વધશે. તમારા જીવનમાં તમામ પ્રકારના દુ:ખ આવશે.

કર્ક રાશિ


આજે તમે ગુમાવેલ પ્રતિષ્ઠા મેળવશો. જવાબદારીઓનો ભાર વધુ રહેશે. શારીરિક આનંદ અને માનસિક સુખમાં ઘટાડો થશે. સખત મહેનત મુજબ ફળ ન મળે તો નિરાશાનો અનુભવ કરશો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો નહીં તો સમસ્યાઓ ઉભી થાય છે. આજે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ ન કરો. ખોરાકમાં વાજબી મુનસફી રાખો. આજે કામનું ભારણ વધુ રહેશે. તમારી કાર્ય કુશળતા ઉભરી આવશે. ઇચ્છિત સહયોગ પણ મળશે.

સિંહ રાશિ


આજે તમારા આવકનાં નવા સ્રોત સર્જાશે. વાણી ઉપર સંયમ રાખો. કોઈની સાથે પણ વાદ-વિવાદ અથવા અસ્પષ્ટતા હોઈ શકે છે. ક્રોધ વધી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આર્થિક મામલામાં સાવધાની વાપરો. કાર્યમાં સફળતાને કારણે ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા પર ખુશ રહેશે. ધંધામાં બરકતતી ની સંભાવનાઓ પણ છે. વેપારીઓને વેપારમાં લાભ થશે અને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં પણ વધારો થશે. તનાવ પૂર્ણ થતાંની સાથે તમારા કામની ગતિ વધશે. મહત્વપૂર્ણ લોકોની મુલાકાત થશે.

કન્યા રાશિ


આજે તમારા વ્યવસાયમાં રાત્રિના ચાર ગણા પ્રગતિ થશે. ધંધામાં બરકતતીની સંભાવનાઓ પણ છે. પત્ની સાથેના કોઈ અફેર ઝગડાને કારણે થઈ શકે છે. અથવા તે થઈ શકે છે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતિત રહેશે. કાયમી મિલકતની ક્રિયામાં સાવધાની રાખવી. વેપારીઓને વેપારમાં લાભ થશે અને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં પણ વધારો થશે. કરેલા કોઈપણ રોકાણથી તમને લાભ થઈ શકે છે. સફળતાનો માર્ગ ખુલવાનો છે. નવા સંબંધોને ફાયદો થશે.

તુલા રાશિ


આજે તમે નોકરી અને ધંધામાં મહેનત દ્વારા સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. આળસ અને તણાવ વધી શકે છે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારણાની તકો મળી શકે છે. મનમાં શાંતિ અને ખુશીની ભાવનાઓ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યથી સુખદ પરિણામ મળશે. વાણી ઉપર સંયમ રાખો. કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહો. પરિવારના સભ્યોના વર્તનમાં પણ ઘણો તફાવત રહેશે. આકસ્મિક પૈસાની તકો મળશે. કોઈ પણ વ્યક્તિ ઠંડા પ્રકૃતિના રોગો, તાવ વગેરેથી પીડાઇ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ


તમે વ્યવહારિક અને તર્કસંગત વાતો તરફ ઝુકાવ અનુભવશો. પ્રિયજનો અને મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. થાક બેચેનીને લીધે તમે માંદગીનો અનુભવ કરશો. મકાનમાં ખુશી વધશે. બાળકો તરફથી આનંદદાયક સમાચાર મળી શકે છે. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. જેથી માનસિક એકાગ્રતા જળવાઈ રહે. નવો અનુભવ તમને બદલી શકે છે. મિત્રોની સહાયથી રસ્તો સરળ બનશે.

ધનુ રાશિ


આજે તમારું કાર્ય ક્ષેત્રમાં તમારું વર્ચસ્વ વધારશે. પરિવારજનો આજે તમારી સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. તમે માનસિક રીતે પણ સંપૂર્ણ સ્વસ્થ અનુભવો છો. ઘણી મહેનત થશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. લાભની તકો મળશે. આજનો દિવસ તમારા માટે મનોરંજનનો દિવસ છે. સ્પર્ધકો ઉપર જીત મેળવશે. શિક્ષણ, નોકરી અને ધંધા ક્ષેત્રે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નોમાં તમને સફળતા મળશે.

મકર રાશિ


ખર્ચ ઉપર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. તમે કોઈની તળિયે પહોંચવા માટે કોઈની સહાય મેળવી શકો છો. આજે કામનું ભારણ વધુ રહેશે. તેથી શિથિલતા રહેશે. આકસ્મિક લાભ થવાની સંભાવના છે. વાંચનમાં રસ વધશે. વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આજે કોઈ પણ કાર્ય પાછળ માનસિક સુખ શાંતિ ગુમાવ્યા વિના યોગ, ધ્યાન અને આધ્યાત્મિકતાનો આશરો લેવો વધુ સારું રહેશે. ટૂંક સમયમાં સફળતાના દ્વાર ખુલશે.

કુંભ રાશિ


જેઓ રાત-દિવસ મહેનત કરતા હતા. તેઓને આજે થોડો આરામ મળી શકે છે. તમે મિત્રો અને પરિવાર સાથે તમારા રોકાણની મજા માણવા અથવા પર્યટક સ્થળની મુલાકાત લેવા માટે સક્ષમ હશો. આવક વૃદ્ધિના સ્ત્રોતોનો વિકાસ થઈ શકે છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતા રહેશે અને તેમની સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમે સ્વાદિષ્ટ ખોરાકનો સ્વાદ માણવા માટે સક્ષમ હશો. અને નવા કપડાંની ખરીદી પણ કરી શકશો. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં શાંત રહેશો.

મીન રાશિ


આજે તમારે સારું પ્રદર્શન કરવું છે. જેના કારણે તમને તેમના કામ માટે બધા લોકોની પ્રશંસા મળશે. માનસિક અસ્વસ્થતા અને બેચેનીને લીધે જો તમે કોઈ કાર્યમાં વાંધો નહીં. લેશો તો આ થઈ શકે છે. આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. મિત્રો સાથે ખુશીથી સમય વિતાવી શકે છે. આવકનાં માધ્યમોમાં વધારો થશે. આકસ્મિક પૈસા સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું ગરમ ​​રહેશે. તમને કોઈ ધાર્મિક સ્થળ અથવા માંગલિક સંદર્ભમાં હાજર રહેવાનું આમંત્રણ મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *