મેષ રાશિ


અધૂરા કાર્યો પૂરા થવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે. આજે તમારે ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. ધંધાનો વિસ્તાર થશે. ઘણી મહેનત થશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આરોગ્યના વિષયમાં આજે વિશેષ ધ્યાન આપવું પડશે. રોગને કારણે વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના પણ છે. કોઈ ગેરસમજને લીધે તમારી અને તમારા પ્રિય વચ્ચે થોડી તકરાર થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે વિવાદ ટાળો.

વૃષભ રાશિ


સંયુક્ત વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો વ્યવસાયિક સફર માટે જઈ શકે છે. જે તેમના માટે ફાયદાકારક રહેશે. કોઈ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું. શરીરમાં ઓછી શક્તિ હોવાને કારણે કામ કરવાનો ઉત્સાહ ઓછો થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓની નારાજગી પણ તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે. આનંદ-પ્રમોદ પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. સાવધાની વાપરો. પાડોશી સાથે સારા સંબંધો બનશે. જીવનની દિશા નવો વળાંક લેશે.

મિથુન રાશિ


આજે તમારા જીવનસાથીની બેદરકારી સંબંધોમાં અંતર વધારી શકે છે. વ્યાવસાયિક કાર્ય તરફનો ધસારો વધશે. પારિવારિક જવાબદારી વધશે. નોકરીમાં અધિકારીઓથી મતભેદ વધી શકે છે. ક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમે તમારા બાળકના શિક્ષણ માટે સંતોષ અનુભવશો. પ્રતિષ્ઠા વધશે. દરેક નવા સંબંધો પર આતુર અને આતુર નજર રાખવાની જરૂર છે. સારા વર્તનથી નવા મિત્રો બનશે. રાજકીય પ્રવૃત્તિઓમાં વધારો થશે.

કર્ક રાશિ


આજે તમારો પ્રિય સબંધી અથવા મિત્ર સાંજ સુધીમાં તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. પૈસાની સમસ્યા હલ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે. તમે મિત્રો અને પરિવાર સાથે પર્યટક સ્થળની મુલાકાત લેવાનો આનંદ માણશો. નોકરીમાં પરિવર્તન આવી રહ્યું છે. અવકાશ વિસ્તરશે. આવકમાં વધારો થશે. રસદાર ખોરાક વધશે. ધંધામાં પણ લાભકારક દિવસ છે. પરિવારમાં શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય પરેશાન કરી શકે છે.

સિંહ રાશિ


ભગવાનમાં વિશ્વાસ વધશે. તમારા બેકાબૂ વર્તનને કારણે પરિવારના સભ્યો અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. સબંધીઓ અને સબંધીઓ સાથે વાદ-વિવાદની સંભાવના છે. આત્મવિશ્વાસ વધારશે. અધિકારીઓને નોકરીમાં સહયોગ મળશે. પ્રગતિ થશે. રિલોકેશન થઈ શકે છે. કોર્ટ-કોર્ટના કાર્યોમાં સાવધાની રાખવી. આનંદ-પ્રમોદ પાછળ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. કોઈ માહિતી પર આંખ આડા કાન કરશો નહીં.

કન્યા રાશિ


આજે તમને સ્થિર પૈસા મળવાની તક મળશે. તમારી સર્જનાત્મક શક્તિ આજે શ્રેષ્ઠ રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ અનુભવો છો. મજબૂત વિચારોથી તમે કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં સમર્થ હશો. કરિયરની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે કેટલાક સકારાત્મક પરિવર્તન લાવી શકે છે. સખત મહેનત બાદ તેનું ફળ મળે તેવી સંભાવના છે. તમે તમારા કાર્યમાં આગળ વધી શકશો. અને યોજના પ્રમાણે કાર્ય કરી શકશો.

તુલા રાશિ


આરોગ્યને અવગણીને તણાવ વધારવાનું શક્ય છે. તેથી તબીબી સલાહ તમારા માટે અસરકારક સાબિત થઈ શકે છે. ગણેશ બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ન આવવાની સલાહ આપે છે. તમારા વિચારોમાં કાલ્પનિક શામેલ હોઈ શકે છે. સર્જનાત્મક કાર્યોમાં તેનો ઉપયોગ કરવો વધુ સારું છે. ખાવામાં મીઠો ખોરાક મળી શકે છે. સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. પૈસાનો બગાડ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું. આજે કામનો ભારણ વધુ રહેશે. વાતચીતમાં થોડી સાવધાની રાખવી.

વૃશ્ચિક રાશિ


તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી આદર મળશે. જો શક્ય હોય તો તેમની ઇચ્છા પૂર્ણ કરો. તમે તમારા ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધોમાં નિકટતાનો અનુભવ કરશો. તમને તેમનો ટેકો પણ મળશે. તમારા ખોરાક પર ધ્યાન આપવાની સાથે તમારે તમારી આસપાસની સ્વચ્છતાની પણ કાળજી લેવી જોઈએ. તમે સંબંધોમાં લાગણીની ઉંડાઈને સમજી શકશો. પરિવારમાં હાજર કોઈ સભ્ય વિશે તમને સારા સમાચાર મળશે. તણાવ પૂરો થઈ શકે છે. તમને મુસાફરી અને મનોરંજનનો આનંદ મળશે.

ધનુ રાશિ


આજે તમારી જવાબદારીઓથી દૂર ન જાઓ. તેમને સમજો અને તેને પૂર્ણ કરો. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે. પૈસા ખર્ચ થશે. અને અપૂરતું પણ મળી શકે છે. કોઈ નવા પ્રોજેક્ટને લાગુ કરવા માટે આ સારો સમય હોઈ શકે છે. પરંતુ કોઈ પણ સોદાને અંતિમ સ્વરૂપ આપતા પહેલા દસ્તાવેજોની સંપૂર્ણ તપાસ કરો. સમયસર કોઈ ખોરાક મળશે નહીં. અનિદ્રા સતાવશે. આટલી ઝડપથી કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર આંધળા વિશ્વાસ ન કરો.

મકર રાશિ


પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો લાવવા માટે અમે તમામ પ્રયાસ કરીશું. અને સફળ રહીશું. તમારું અપમાન ન થાય તેની કાળજી લો. મિત્રો ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે થોડી સાવધ રહેવાની જરૂર છે. કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થળે જઇને અને જરૂરિયાતમંદોને દાન આપવાથી આધ્યાત્મિક શાંતિ મળશે. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ પરેશાની હોઈ શકે છે. નવા કાર્યની શરૂઆતમાં સફળતાની સંભાવના છે. મનમાં સ્થિરતા રહેશે. કોર્ટ કોર્ટના કેસ શાંતિપૂર્ણ રહેશે.

કુંભ રાશિ


આજે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. મિત્રો અને સ્વજનો સાથે સહયોગ કરવાની તક મળશે. માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશે. તમારો ટ્રેન્ડ ધાર્મિક કાર્ય તરફ રહેશે. જો તમે તીર્થયાત્રા પર જવાનું વિચારી રહ્યા છો. તો આ સમય તમારા માટે શુભ છે. તમારી ક્રિયાઓ યોજના મુજબ પૂર્ણ થશે. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. અધૂરા કાર્યો પૂરા થશે. માતાના ઘરેથી આનંદના સમાચાર પ્રાપ્ત થશે પરિવારની ચિંતા વધારવી શક્ય છે.

મીન રાશિ


આજે કોઈ પણ પ્રકારના શારીરિક પડકારનો સામનો કરતી વખતે એકલા કામ કરો. અને સાવચેતી રાખશો. પારિવારિક જીવનમાં તમે સુખ અને સંતોષનો અનુભવ કરશો. નોકરી-ધંધાની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ ખૂબ શુભ રહેશે. તમે તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં સફળ થઈ શકો છો. આજે તમે બૌદ્ધિક ચર્ચામાં ભાગ લેશો. પરંતુ તમારી વાણી ઉપર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. આદર્શરીતે ચાર્જ હોઈ શકે છે. કેટલાક અટકેલા કામ સમયસર પૂર્ણ થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *