પ્રિયંકા ચોપરા ખાસ કરીને તેની સુપર સ્ટાઇલિશ શૈલી માટે જાણીતી છે. જો કે, તેમની ફેશન કેટલીકવાર દરેકને સમજવા અથવા સ્વીકારવી મુશ્કેલ હોય છે. જ્યારે આવું થાય છે, ત્યારે અભિનેત્રીને સોશિયલ મીડિયા પર ખરાબ રીતે ટ્રોલ કરવામાં આવે છે અને પ્રિયંકા સાથે આવું ઘણી વખત બન્યું છે. જ્યારે પતિ નિક જોનાસની સાથે રહેલી અભિનેત્રી જેથ જોના જન્મદિવસની પાર્ટીમાં સામેલ થઈ ત્યારે આ ટ્રોલિંગ પણ થઈ હતી.

જોકે તેનો લૂક સુપર સ્ટાઇલિશ હતો, પરંતુ લોકોને તે ઉપરથી નિખાલસ અને ફેધરી દેખાવાનું પસંદ નહોતું. તેણે અભિનેત્રીના સ્ટાઇલ સેન્સની મજાક ઉડાવી, તેના પર વિવિધ નકારાત્મક ટિપ્પણીઓ કરી.

મુવી થીમ પર બેસ્ડ હતો ડ્રેસઅપ :

Image Credit

ખરેખર, નીક જોનાસના જન્મદિવસની થીમ જેમ્સ બોન્ડ મૂવીઝમાં મૂકવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિમાં નિક અને પ્રિયંકા પણ આને અનુસરીને તેમના કપડા પસંદ કર્યા. સિંગરે પોતાના માટે બ્લેક ટક્સીડો લુક પસંદ કર્યો હતો. આ ચપળ અને શાર્પ લુકમાં નિક એકદમ હેન્ડસમ અને ડેશિંગ લાગ્યો હતો. તેમજ તેની સ્ટાર પત્નીએ પોતાના માટે બોલ્ડ ડ્રેસ પસંદ કર્યો. તેનો ડ્રેસ ટૂલની શીયર મટિરિયલથી બનાવવામાં આવ્યો હતો, જેના પર એકંદર ક્રમ કામ કરતું હતું.

શિયર એન્ડ ફેદર ડ્રેસમાં જોવા મળી પ્રિયંકા :

Image Credit

પ્રિયંકાનો નાનો બ્લેક ડ્રેસ રાલ્ફ અને રુસો બ્રાન્ડનો હતો. આ તીવ્ર ડ્રેસમાં પીછાઓ ઉમેરવામાં આવ્યા હતા, જે તેને એક અલગ લુક આપે છે. તે જ સમયે, જુલ નેકલાઇન તેમાં સંપૂર્ણ બ્લીંગ ઉમેરી રહી હતી. આ લુક સાથે વાળનો ભાગ કરતી વખતે પ્રિયંકાએ તેનો ક્લાસિક ફ્રન્ટ પફ આપ્યો હતો. તેણે મેકઅપની ન્યૂડ સ્વર રાખતી વખતે આઈ લાઈનર વડે આઇને હાઇલાઇટ કરી. તેણે તેની સાથે બ્લેક સ્ટ્રેપ હીલ્સ અને ડાયમંડ ઇયરિંગ્સ પહેર્યા હતા.

લોકોએ ઉડાવી મજાક :

Image Credit

પ્રિયંકા ચોપરાની પાર્ટીના ફોટા બહાર આવ્યા, ખાસ કરીને તેના ભારતીય ચાહકો ખરાબ મૂડમાં હતા. તેમણે આ દેખાવની આકરી ટીકા કરી હતી. કોઈકે તેને ‘વહિયત’ ગણાવ્યું હતું અને કોઈએ ‘કબૂતરી બનાવી દીધી’ લખ્યું હતું. લોકોએ પ્રિયંકાની ફેશન સેન્સ પર પણ સવાલ ઉઠાવ્યા હતા. કેટલાક લોકોએ એમ પણ લખ્યું હતું કે યુ.એસ. છોડ્યા બાદથી અભિનેત્રીએ માત્ર બોલ્ડ ડ્રેસ પહેરવાનું જ ધ્યાન આપ્યું હોય તેવું લાગે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *