આ રોગચાળાના સમય દરમિયાન લોકો દરરોજ આ વાયરસનો શિકાર બની રહ્યા છે અને ઘણા લોકો મોતના મુખમાં પણ ગયા છે. ભારતમાં સરકારે સંપૂર્ણ રીતે અનલોક કરવાની પ્રક્રિયા શરૂ કરી દીધી છે. આવી સ્થિતિમાં બોલિવૂડ સેલેબ્સ સામાન્ય લોકોની જેમ પોતાના કામ પર પાછા ફર્યા છે. તેમજ સેલેબ્સને લગતી ઘણી વાર્તાઓ પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આ દરમિયાન કરીના કપૂરનો એક જૂનો ઇન્ટરવ્યૂ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તેણે પતિ સૈફ અલી ખાનની પહેલી પત્ની અમૃતા સિંહ વિશે ઘણાં ખુલાસા કર્યા છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે કરીના આ દિવસોમાં ગર્ભવતી છે અને દિલ્હીમાં તેની આગામી ફિલ્મ ‘લાલસિંહ ચડ્ડા’ શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે.

Image Credit

બધા જ જાણે છે કે સૈફ અને અમૃતાની પુત્રી સારા અલી ખાન કરીના સાથે સારું ભળે છે. ઘણી વાર કરિના અને સારાને તેમના બોન્ડિંગ વિશે ઘણા સવાલો પૂછવામાં આવે છે. ઘણી વખત બંનેના ફોટા પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. બંનેને ઘણી વખત એક સાથે શૂટ કરવામાં આવ્યા છે. બીજી તરફ, કરણ જોહરના ચેટ શોમાં કરીનાએ પતિ સૈફની પૂર્વ પત્ની અમૃતા સિંહ સાથેના તેના સંબંધોની ખુલ્લેઆમ વાત કરી હતી અને ઘણી વાતો શેર કરી હતી.

Image Credit

ખરેખર જ્યારે કરણે કરિનાને અમૃતા સિંહ સાથેના તેના સંબંધો વિશે પૂછ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે – સૈફ સાથે લગ્ન કર્યા પછી હું હજી અમૃતા સાથે મળી નથી. હું તેમનો ખૂબ સન્માન કરું છું. મને તેના માટે ખૂબ માન છે. તેણે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે હું તેમને ‘કભી ખુશી કભી ગમ’ ફિલ્મ દરમિયાન તેની સાથે મુલાકાત થઇ હતી. પછી અમૃતા સારાને મળવા માટે લાવી. કરીનાએ કહ્યું હતું કે સૈફ સાથેની મુલાકાત પહેલા તે અમૃતાથી અલગ થઈ ગઈ હતી. ત્યારથી તે ક્યારેય અમૃતાને રૂબરૂ મળી નથી.

Image Credit

ખરેખર, કરીનાએ કહ્યું હતું કે- ‘અમૃતાએ મારા પતિનાં બંને બાળકોને ઉછેર્યાં છે અને શ્રેય તેમને પણ જાય છે. જ્યારે હું અને સૈફ રિલેશનશિપમાં હતાં ત્યારે સૈફે મને કહ્યું હતું કે મારા બાળકો મારી જિંદગીનો ભાગ છે. સારા-ઇબ્રાહિમ પણ મારી ખૂબ નજીક છે. હું પણ તેમને પ્રેમ કરું છું. ”

Image Credit

તમને યાદ હશે કે કરીના સાથે લગ્ન કરતા પહેલા સૈફે અમૃતા સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તેમના લગ્ન 1991 માં થયા હતા અને 2004 માં તેમના છૂટાછેડા થયા હતા. બંનેને બે બાળકો પણ હતા. અને સૈફ અને કરીનાના લગ્ન પછીની જિંદગી વિશે વાત કરી તો  ત્યારબાદથી તેમની વચ્ચે કોઈ લડત કે ઝઘડો થયાના સમાચાર નથી. બંને સુખી જીવન જીવે છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં કરીના મુંબઇમાં નહીં પરંતુ તેના પટૌડી પેલેસમાં સમય પસાર કરી રહી છે. ખરેખર, તેની ફિલ્મ ‘લાલ સિંહ ચડ્ડા’નું શૂટિંગ દિલ્હીમાં ચાલી રહ્યું છે અને આ સંદર્ભમાં તે પતિ સૈફ અલી ખાન અને પુત્ર તૈમૂર સાથે પટૌડીમાં રહે છે. કદાચ તમે જાણો છો કે કરીના 5 મહિનાથી ગર્ભવતી છે અને તે નવા વર્ષે ફેબ્રુઆરી-માર્ચમાં જન્મ આપવા જઇ રહી છે. આ કરીનાનું બીજું સંતાન અને સૈફનું ચોથું બાળક છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *