આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સલમાન ખાન જે બોલીવુડના ભાઈજાન તરીકે જાણીતા છે, ખૂબ જ પ્રખ્યાત શો બિગ બોસની 14 મી સીઝન શરૂ કરી છે. આવી સ્થિતિમાં, બિગ બોગ આ દિવસોમાં સમાચારોમાં છે અને તેની પ્રસિદ્ધિ દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. છેલ્લાં બે વર્ષોમાં સલમાન ખાનના આ શોની ટીઆરપીમાં ઘણો ફેરફાર જોવા મળ્યો છે અને આવી સ્થિતિમાં આ વર્ષે પણ ચાહકોમાં તેનો ઘણો ક્રેઝ જોવા મળી રહ્યો છે.

Image Credit

છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી, તે શોના એપિસોડ્સમાં જોવા મળ્યું હતું કે શોની પ્રખ્યાત ઉમેદવાર સારા ગુરપાલ શોની બહાર થઈ ગઈ છે. આવી સ્થિતિમાં સારા પણ ઘણી ભાવનાશીલ જોવા મળી હતી, જેના કારણે તે સમયના અભાવે અને પોતાને સારી રીતે સમજી ન શકવાના કારણે તેને શોમાંથી બાકાત રાખવામાં આવી હતી. ભૂતકાળમાં, વીકએન્ડ ટેલિકાસ્ટનો એક વીડિયો હવે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને તે ચાહકો તેમજ લોકોમાં પણ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

લગ્નને લઇને થઇ આવી વાત :

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન પ્રખ્યાત અભિનેત્રી હિના ખાન અને સિદ્ધાર્થ શુક્લા સાથે વાતચીત કરી અને મસ્તી કરતા જોવા મળી શકે છે. જેમાં લગ્નને લઈને વાતો કરવામાં આવી હતી. તે બધામાં સલમાનનું કહેવું છે કે લગ્નની તારીખ નિશ્ચિત છે. જેના પર હિના કહે છે કે આખરે આ છોકરી કોણ છે? જે બાદ સલમાને મજાકમાં કહ્યું કે બાલિકા વધુ ની જેમ સિદ્ધાર્થના લગ્ન થવાના છે.

જે પછી હિના કહે છે કે તે આ લગ્નને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત હતી. તેણીના મનમાં ઘણા વિચારો હતા કે તે નવા કપડા પહેરીશ અને ઘણી સાડીઓનો આનંદ માણશે. જેના પર ફરી સલમાનનો જવાબ રમૂજી રીતે આવે છે, ‘તુમ કર લો ના શાદી’. જેના પર હિના કહે છે – ‘સર તમે લગ્ન કરશો નહીં’. આવી સ્થિતિમાં સલમાન કહે છે, “અરે ભાઈ, હવે લગ્નની ઉંમર પૂરી થઈ ગઈ છે, હું લગ્ન કરવા નથી માંગતો.”

Image Credit

આ બધાની સાથે સાથે આ શોમાં એક અન્ય ટ્વિસ્ટ પણ છે, જેમાં સિધ્ધાર્થ શુક્લા અને ગૌહર ખાન એકબીજા સાથે ગૂંજતા જોવા મળ્યા હતા. સિદ્ધાર્થે ગૌહરને કહ્યું કે બિગ બોસના લોકો તમારા પર દયા કરે છે અને તમને આમંત્રણ આપે છે. આગળ સિદ્ધાર્થે કહ્યું કે બિગ બોસ 7 પછી તમને કોઈ કામ મળ્યું નથી, ત્યારબાદ આ વાતચીત ભારે ચર્ચામાં ફેરવાઈ. આ સાથે જ ગૌહરે સિદ્ધાર્થને કહ્યું કે યુવકને ખબર નથી કે ગૌહર ખાને હજી સુધી શું કર્યું છે.

આ પછી ગૌહરે સિદ્ધાર્થને વધુ કહેતા કહ્યું કે આટલું ગૌરવ સારું નથી. પરંતુ સિધ્ધાર્થે હવે રાત્રે આ બીએસ પર સુભા ગૌહરની માફી માંગી હતી અને એમ પણ કહ્યું હતું કે તે સમયની વાતચીત પછી તે ભાવુક થઈ જશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *