ટીવીનો સૌથી ફેવરિટ ફેમિલી કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં ની ચર્ચા દરરોજ થાય છે. કોમેડી શો ઘણા છે, પરંતુ લોકો તારક મહેતા ક ઉલટા ચશ્માંના દરેક પાત્રને પસંદ કરે છે. ભૂતકાળમાં આ શોમાં ઘણા ફેરફારો થયા છે. તેમજ નવી ‘અંજલિ ભાભી’ એટલે કે સુનૈના ફોઝદરે અહીં પ્રવેશ લીધો. સુનૈના સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. ટેલિવિઝનમાં સાડીમાં સુંદર દેખાતી અંજલિ ભાભી સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની બોલ્ડ તસવીરો શેર કરતી રહે છે. હાલમાં જ તેણે એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે દુલ્હનના અવતારમાં જોવા મળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

Jabse hua hai yeh …acha sa lagta hain…Dil ho gaya phirse…bacha sa lagta hain…Taare ginn….🎵 📷 @allansdphotography

A post shared by Sunayana Fozdar (@sunayanaf) on

સુનૈના ફોઝદરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે એક સુંદર વહુની ભૂમિકામાં જોવા મળી રહી છે. વીડિયો શેર કરતાં તેણે કહ્યું, ‘શું આપણે બધાને જીવનભર એક વાર દુલ્હનની જેમ પોશાક પહેરવા પ્રેમ નથી કરતા … તે દરેક સુંદર છોકરીને સમર્પિત છે જેની આંખોમાં સુંદર સપના છે. તમારા જીવનમાં જાદુ થવાનું છે.

વીડિયોમાં સુનાઇના લાલ લહેંગામાં જોવા મળી રહી છે. વિડિઓ આજે કૈલાસ ખેરના પ્રખ્યાત ગીત આજ મેરે પિયા ઘર આવેંગે પર છે. સુનૈનાએ પણ તેનું પ્રિય ગીત ગણાવ્યું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સુનૈના તારક મહેતાની વિરુદ્ધ તારક મહેતાની ભૂમિકામાં તારકની પત્ની એટલે કે અંજલિની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. તેમજ ગોકુલધામ સોસાયટીના લોકો તેમને અંજલિ ભાભી કહે છે. રિયલ લાઇફમાં સુનૈના ખૂબ જ બોલ્ડ છે. જુઓ તેનું સોશ્યલ મીડિયા અકાઉન્ટ બોલ્ડ અને સુંદર ફોટાથી ભરેલું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *