તાજેતરમાં રશ્મિ દેસાઇએ એક અદભૂત ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેમાં તેની બોલ્ડ શૈલીને ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

રશ્મિની અદાઓ પર ફિદા થયા આસીમ રીયાઝના ભાઈ :

Image Credit

આ તસવીરોમાં રશ્મિ દેસાઇ ‘ફાયર’ કરતા ઓછી દેખાતી નથી. કોઈ તેમને ‘ફાયર બેબી’ કહે છે અને કોઈકે તેમને હોટ અને સેક્સી કહે છે. બીજી તરફ, ‘બિગ બોસ 13’ના સ્પર્ધક અસીમ રિયાઝના ભાઈ ઓમર રિયાઝે પણ રશ્મિ દેસાઇના લુક તરફ વળ્યો અને વાહ લખ્યું. તમને જણાવી દઈએ કે 13 મી સીઝનમાં રશ્મિ અને અસીમ સારા મિત્રો બન્યા હતા અને તેના કારણે તેમના ભાઈ ઓમર રશ્મિનું બંધન પણ સારું થઈ ગયું.

‘બીગ બોસ 13’ થી આવ્યો બદલાવ :

Image Credit

‘બિગ બોસ 13’ થી રશ્મિ દેસાઇએ પોતાને તૈયાર કર્યા છે અને તેની ડ્રેસિંગ અને સ્ટાઇલ સેન્સ પણ ઘણી બદલાઈ ગઈ છે.

રશ્મિ દેસાઈ એ ઘટાડ્યું વજન :

Image Credit

‘બિગ બોસ 13’ માં રશ્મિ દેસાઈ ખૂબ સ્વસ્થ દેખાઈ હતી, પરંતુ હવે છેલ્લા 5-6 મહિનામાં તેણે પોતાને જાળવી રાખી છે અને વજન પણ ઓછું કર્યું છે.

વધુ ચાર્જ લેતી એક્ટ્રેસમાં સામેલ :

Image Credit

રશ્મિ ટીવીની લોકપ્રિય અને સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓ છે.

અસમિયા ફિલ્મોથી શરૂઆત, ભોજપુરી માં પણ ધૂમ મચાવી :

Image Credit

પ્રોફેશનલ ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો રશ્મિ દેસાઇએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆત આસામની ફિલ્મોથી કરી હતી. તેણે ભોજપુરી ફિલ્મોમાં અભિનય પણ જીત્યો છે. આ સિવાય રશ્મિએ બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું હતું.

‘ઉતરન’ થી ટીવી ની દુનિયામાં છવાઈ રશ્મિ દેસાઈ :

Image Credit

ટીવી દુનિયામાં, રશ્મિ દેસાઈએ ‘ઉતરન’ સિરિયલથી સ્ટારડમ મેળવ્યો હતો અને ત્યારબાદ ‘દિલ સે દિલ સે તક’, ‘એક થા રાજા એક થી રાની’, ‘ઇશ્ક કા રંગ સફેદ’, ‘એક શ્રિંગર સ્વાભીમન’ અને ‘નાગિન 4’ હતા. જેમ સીરીયલ કર્યું છે.

જુઓ ફોટોશૂટ દરમીયાનનો વિડીઓ :

 

View this post on Instagram

 

@imrashamidesai 😍😍😍 @biggboss.14.khabri . . . . . . . . . #BiggBossKhabarParNazar #nikkitamboli #jasminbhasin #eijazkhan #radhemaa #pavitrapunia #saragurpal #abhinavshukla #rubinadilaik #rahulvaidya #jaankumarsanu #nishantsinghmalkani #Biggboss2020 #biggboss14 #biggboss13 #hinakhan #sidnaaz #sidharthshukla #shehnaazgill #bigboss #asimriaz #himanshikhurana #asimanshi #rashamidesai #biggboss12 #dipikakakaribrahimin . . . Copyright Disclaimer . All Copyrights Reserved To @colorstv olorstv, @voot @instagram m & Endemol Shine COPYRIGHT DISCLAIMER UNDER SECTION 107 OF THE COPYRIGHT ACT 1976 Copyright Disclaimer Under Section 107 of the Copyright Act 1976, allowance is made for “fair use” for purposes such as criticism, comment, news reporting, teaching, scholarship, and research. Fair use is a use permitted by copyright statute that might otherwise be infringing. Non-profit, educational or personal use tips the balance in of favour air use. All The Credit & COPYRIGHT of News, Media, Photo, Video & Extra Things Reserved to its real owner

A post shared by Bigg Boss 14 Khabri (@biggboss.14.khabri) on

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *