બોલિવૂડના કેટલાક કલાકારો તેમની ફિલ્મોને કારણે અને તેમની ખાનગી જિંદગીને કારણે વધુ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. આ જ સ્ટાર્સમાંથી એક કપૂર પરિવારનો રણબીર કપૂર છે, રણબીર કપૂર તેની ખાનગી જિંદગીને કારણે તેની ફિલ્મો કરતા વધારે હેડલાઇન્સમાં છે હાલમાં જ તેની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તે સાયકલ પર ચાલતો નજરે પડે છે. આવે છે, રણબીરની સાથે તેની માતા નીતુજી પણ જોવા મળી હતી. આ બંનેનો ફોટો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે રણબીર કપૂર અને નીતુ કપૂર બંને તેમના ક્રિષ્ના રાજ બંગલામાં ગયા હતા અને ત્યાં બાંધકામની સમીક્ષા માટે આવ્યા હતા. ખરેખર, છેલ્લા લગભગ એક વર્ષથી અહીં બાંધકામનું કામ ચાલી રહ્યું છે અને આ દરમિયાન નીતુ કપૂર ભાડે મકાનમાં રહેતી હતી. માતા અને પુત્ર બંને તેમના ઘરનું નિર્માણ કાર્ય જોવા પહોંચ્યા હતા.

Image Credit

ખરેખર, તેના ઘરનું કામ જોવા માટે રણબીર કારમાં આવ્યો ન હતો, પરંતુ ફોલ્ડેબલ ઇલેક્ટ્રોનિક બાઇક પર હતો, તો બીજી બાજુ નીતુ જી તેની કારમાં આવી હતી. આમ તો સાઇટમાંથી બહાર આવ્યા પછી, રણબીરે મીડિયા ને પોઝ આપ્યા હતા.

Image Credit

જોકે, ઋષિ કપૂર અને નીતુ કપૂર કૃષ્ણ રાજ બંગલામાં રહેતા હતા અને હજી એક વર્ષ પહેલાં, રણબીર પણ ઋષિ કપૂર અને નીતુ કપૂર સાથે સમાન બંગલામાં રહેતા હતા, પરંતુ વર્ષ 2015 માં, રણબીર લાઇવ ઇનમાં કેટરિના કૈફ સાથે રહેવા સ્થળાંતર થયો હતો. ગયો હતો. આ બંગલો મુંબઈના બાંદ્રાના પાલી હિલ વિસ્તારમાં છે અને આ બંગલો ઋષિ કપૂરે માતા ક્રિષ્ના રાજ કપૂરના નામ પરથી રાખ્યો હતો.

Image Credit

તેનો બંગલો ખૂબ લાંબી-પહોળી જગ્યાએ હતો. હવે તેનું બાંધકામ ચાલી રહ્યું છે. હવે જૂનો બંગલો તોડીને અહીં એક બહુમાળી બિલ્ડિંગ બનાવવામાં આવી રહી છે અને તેના કેટલાક માણસો નીતુ અને રણબીર કપૂરની નજીક રહેતા હશે અને બંને અહીં રહેશે.

Image Credit

જો આપણે અહીં રણબીર કપૂરના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેણે છેલ્લી વખતની સંજુ મૂવીમાં અભિનય કર્યો છે, જે અભિનેતા સંજય દત્તના જીવન પર આધારિત છે. રણબીર કપૂર પણ બ્રહ્માસ્ત્ર ફિલ્મમાં જોવા મળશે. એવા અહેવાલો છે કે આ ફિલ્મ ફક્ત 2020 માં રિલીઝ થવાની છે.
આપણે જણાવી દઈએ કે રણબીર કપૂર લાંબા સમયથી અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટને ડેટ કરી રહ્યો છે અને એવા અહેવાલો છે કે ટૂંક સમયમાં બંને લગ્ન પણ કરી લેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *